หน้า 12 - รวมประกาศขายคอนโด ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

เครื่องมือค้นหา

พบข้อมูล 1,181 ประกาศ

Premium
ขาย ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ สตูดิโอ
ราคาขาย1,890,000บาท
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น5
10/10/2024 20:38
Standard
คอนโดวิวแม่น้ำ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถส่วนตัว ขนาดห้อง 158 ตรม.NEW !
ราคาขาย13,000,000บาท
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง158.0m2
ชั้น5
15/05/2026 10:26
ขาย!!! 🏙️ พลัม คอนโด สามัคคี ( รีโนเวทใหม่ สวยตรงปก ราคาสบายกระเป๋า 👍👍👍 )UPDATE !
ราคาขาย1,290,000บาท
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง26.4m2
ชั้น4
17/05/2026 13:01
Meenny162 ขายด่วน 🔥 Riverine Place (คอนโดหรูริมน้ำ)UPDATE !
ราคาขาย16,500,000บาท
ประเภทห้อง3 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง218.0m2
ชั้น20
17/05/2026 13:01
S2967 ขายคอนโด THE PRIVACY เรวดี ใกล้ MRT ศูนย์ราชการนนท์ ห้องตกแต่งใหม่ UPDATE !
ราคาขาย1,350,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง33.0m2
ชั้น4
17/05/2026 12:47
เซ็นทริค ติวานนท์. 2นอน 58ตร.ม. ขาย 3.6ล้าน Line id: @pfagentUPDATE !
ราคาขาย3,600,000บาท
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง58.0m2
ชั้น22
17/05/2026 12:37
ขาย คอนโด ริชพาร์ค แอด เจ้าพระยา นนทบุรีUPDATE !
ราคาขาย2,200,000บาท
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง28.9m2
ชั้น16
17/05/2026 11:43
✅ S-CHRT102 ✅ Line : @p2npropertyUPDATE !
ราคาขาย1,790,000บาท
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง50.0m2
ชั้น7
17/05/2026 11:05
✅ S-PIR162 ✅ Line : 0982545162UPDATE !
ราคาขาย3,900,000บาท
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง52.0m2
ชั้น51
17/05/2026 11:05
ขายถูก The politan aqua ชั้น 26 ขนาด 24 ตร.ม. วิวแม่น้ำ สวยพร้อมอยู่UPDATE !
ราคาขาย1,690,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง24.0m2
ชั้น26
17/05/2026 11:02
ขายคอนโด politan aqua ริมแม่น้ำเจ้าพระยา ตกแต่งครบ มาแต่ตัวเข้าอยู่ได้เลยUPDATE !
ราคาขาย2,350,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น12
17/05/2026 11:02
ขายคอนโด The Politan Aqua วิวแม่น้ำ บรรยากาศดี สงบ เป็นส่วนตัว ราคา 3.25 ล้านบาทUPDATE !
ราคาขาย3,250,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.7m2
ชั้น41
17/05/2026 10:30
[PB939]🚩ขายคอนโด Amber by Eastern Star (แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์)UPDATE !
ราคาขาย2,650,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง34.5m2
ชั้น29
17/05/2026 10:07
ขาย คอนโด The Politan Rive ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าจัดเต็มUPDATE !
ราคาขาย3,500,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง42.0m2
ชั้น42
17/05/2026 9:41
SC0419💛ขายโครงการ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛UPDATE !
ราคาขาย1,890,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง31.3m2
ชั้น11
16/05/2026 19:11
SC0431💛ขายโครงการ สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛UPDATE !
ราคาขาย2,050,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง32.0m2
ชั้น6
16/05/2026 19:11
SC0314 🔥ขายด่วนยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์ 1นอน 31ตร.ม ชั้น8🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛UPDATE !
ราคาขาย2,200,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง31.0m2
ชั้น8
16/05/2026 19:11
SC0346🔥 ขายด่วนแอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2นอน 49.5ตร.ม ชั้น20🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛UPDATE !
ราคาขาย2,790,000บาท
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง49.0m2
ชั้น20
16/05/2026 19:11
SC0306🔥ขายด่วนยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์ 1นอน 32ตร.ม ชั้น12A ตึกA🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛UPDATE !
ราคาขาย1,960,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง32.0m2
ชั้น13
16/05/2026 19:11
SC0310🔥ขายด่วนเซล รัตนาธิเบศร์ 1นอน 31.49ตร.ม ชั้น3 ตึก5 วิวโปร่ง🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛UPDATE !
ราคาขาย1,650,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง31.5m2
ชั้น3
16/05/2026 19:11
SC0312🔥ขายด่วนพลัม คอนโด สามัคคี สตูดิโอ 26ตร.ม ชั้น5 ตึกD🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛UPDATE !
ราคาขาย1,050,000บาท
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง26.0m2
ชั้น5
16/05/2026 19:11
SC0331🔥ขายด่วนเทมโป เอ็ม ติวานนท์ 1นอน 29.14ตร.ม ชั้น6🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛UPDATE !
ราคาขาย1,850,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.1m2
ชั้น6
16/05/2026 19:11
SC0333🔥ขายด่วน เดอะ โพลิแทน บรีซ 1นอน 30ตร.ม ชั้น7🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛UPDATE !
ราคาขาย2,465,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น7
16/05/2026 19:11
ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน รีฟ ชั้น 38 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 2.39 ลบ.UPDATE !
ราคาขาย2,390,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.3m2
ชั้น38
16/05/2026 15:47
ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน รีฟ ชั้น 34 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 2.39 ลบ.UPDATE !
ราคาขาย2,390,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.3m2
ชั้น34
16/05/2026 15:42
🔴SD2473🟡 ขายถูกมาก👍 Hallmark Ngamwongwan 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไวUPDATE !
ราคาขาย1,300,000บาท
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง28.0m2
ชั้น3
16/05/2026 15:00
ขายคอนโด centric ติวานนท์ station โทร 099-998-3897UPDATE !