รูป Lumpini Condo Town Ratanathibet - รูปที่ 1/11
รูป Lumpini Condo Town Ratanathibet - รูปที่ 2/11
รูป Lumpini Condo Town Ratanathibet - รูปที่ 3/11
รูป Lumpini Condo Town Ratanathibet - รูปที่ 4/11
รูป Lumpini Condo Town Ratanathibet - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Lumpini Condo Town Ratanathibet

ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์เมืองนนทบุรี นนทบุรี4.1/5
16ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

โครงการติดแนวรถไฟฟ้าสายสีม่วง (บางซื่อ-บางใหญ่) ใกล้ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ โลตัสและ คาร์ฟูร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1944
2009
- บาท/ตร.ม.
8
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6443ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

The Politan Rive

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 302 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Aspire Rattanathibet 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rattanathibet 1

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rattanathibet 1

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

Supalai Veranda Rattanathibet

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rattanathibet

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

A Space Me Rattanathibet

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า A Space Me Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Me Rattanathibet

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Zelle Rattanathibet

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Zelle Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Zelle Rattanathibet

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

City Home Rattanathibet

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Rattanathibet

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Skyline Rattanathibet

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Skyline Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Skyline Rattanathibet

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Politan Breeze

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Politan Breeze

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Breeze

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

MRT สะพานพระนั่งเกล้า

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สะพานพระนั่งเกล้า

มีประกาศให้เช่า 953 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สะพานพระนั่งเกล้า

มีประกาศขาย 241 ประกาศ

MRT แยกนนทบุรี 1

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT แยกนนทบุรี 1

มีประกาศให้เช่า 256 ประกาศ

ประกาศขาย MRT แยกนนทบุรี 1

มีประกาศขาย 130 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 5.1 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 4.4 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยการชลประทาน

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,765 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 5,208 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,601 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,008 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 2,927 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,800 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,205 ประกาศ

กระทรวงพาณิชย์ นนทบุรี

ห่างไป 2.6 กม.

ศาลหลักเมืองจังหวัดนนทบุรี

ห่างไป 2.9 กม.

เอสพลานาด งามวงศ์วาน-แคราย

ห่างไป 3.4 กม.

ถนนเลี่ยงเมืองนนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,397 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 877 ประกาศ

รพ.พระนั่งเกล้า

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,617 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศขาย 551 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,772 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,072 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ ชลประทาน

ห่างไป 5.9 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.1/5(8 รีวิวโครงการ)
 Living home

Living home

27/07/2564

เงียบสงบ ลมเย็น ราคาเช่าไม่แรงคะ

(5)
พุธิตา สัมพันธ์เจริญกูล

พุธิตา สัมพันธ์เจริญกูล

10/04/2564

ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า ใกล้แหล่งห้างสรรพสินค้า

(5)
Channel Condo

Channel Condo

15/02/2564

คอนโดน่าอยู่ นิติดูแลดี ส่วนกลาง ok ราคาไม่แพง

(4)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

โครงการนี้เป็นโครงการเก่า​ อาคาร​ 8​ ชั้น​ มีส่วนกลางคือฟิสเนต สระว่ายน้ำ​ แยกออกเป็นสัดส่วน​ แต่นกเยอะมาก​ แนะนำให้ทุกห้องติดตาข่ายกันนกที่ระเบียง

(2)
June June

June June

13/02/2564

คอนโด loerise ห้องกว้างมาก บรรยากาศเงียบสงบ มีค่าจอดรถรายเดือน ใกล้MRTสายสีม่วง

(3)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ ให้เช่าลุมพินีคอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์

ให้เช่าลุมพินีคอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ 🏡 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B669

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ 🏡 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B669

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿6,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:15
รูปภาพ G 3635💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์  Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 3635💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.14 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ G 3625💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 3625💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ G 8110💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ 🔥รีโนเวทใหม่🔥Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 8110💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ 🔥รีโนเวทใหม่🔥Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ G 5262💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 5262💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ G 6349💛 คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 6349💛 คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ  🌿🌿🌿 ให้เช่าคอนโดลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศธ์ (( 30 ตรม / 5800 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก / วิวสวนสวย )) ถูกสุดในโครงการ

🌿🌿🌿 ให้เช่าคอนโดลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศธ์ (( 30 ตรม / 5800 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก / วิวสวนสวย )) ถูกสุดในโครงการ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿5,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:21
รูปภาพ 🦋RB22570 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22570 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23747 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23747 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.32 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB20431 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20431 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23640 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23640 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ 💥ให้เช่า 9,000 บาท ห้องใหญ่ 42 ตร.ม. 💥ห้องพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง

ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ 💥ให้เช่า 9,000 บาท ห้องใหญ่ 42 ตร.ม. 💥ห้องพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:08
รูปภาพ 🔮RB23747 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23747 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.32 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB23640 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23640 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🎃RB22334 ให้เช่าถูกมาก🎈ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22334 ให้เช่าถูกมาก🎈ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ 🎃RB22664 ให้เช่าถูกมาก🎈ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22664 ให้เช่าถูกมาก🎈ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿5,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

คอนโดมิเนียม 28.27 ตร.ม. ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
28.27 ตร.ม.
฿1,046,000
UPDATE !
(฿37,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:39
🔥ขายราคาถูกที่สุดในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ Lumpini Condotown Rattanathibet พร้อมอยู่!

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿780,000
UPDATE !
(฿31,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:00
ขาย ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ 133/16-60

ขาย ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ 133/16-60

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
56.85 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿32,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:00
ขาย ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 133/16-60

ขาย ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 133/16-60

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
56.85 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿31,662 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:00
A67-001    ✨ ขายถูก *** ลุมพินีคอนโดทาวน์รัตนาธิเบศร์  28 ตรม.ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วงแยกนนทบุรี 1 ชั้น5 ✨

A67-001 ✨ ขายถูก *** ลุมพินีคอนโดทาวน์รัตนาธิเบศร์ 28 ตรม.ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วงแยกนนทบุรี 1 ชั้น5 ✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿41,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:42
   A65- 184    ขายถูก *** ลุมพินีคอนโดทาวน์รัตนาธิเบศร์ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วงแยกนนทบุรี 1 ชั้น2 ร่มรื่น

A65- 184 ขายถูก *** ลุมพินีคอนโดทาวน์รัตนาธิเบศร์ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วงแยกนนทบุรี 1 ชั้น2 ร่มรื่น

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿819,000
UPDATE !
(฿32,760 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:42
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ ห้องใหญ่ ใกล้ห้าง ใกล้รถไฟฟ้า_Do684

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.15 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿37,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:09
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ ห้องใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า ราคาคุ้มค่า_Do758

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿40,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:09
JK 5976027 : ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์

JK 5976027 : ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.08 ตร.ม.
฿915,000
UPDATE !
(฿36,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:02
SC0311 🔥ขายด่วนลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ 1นอน 42.5ตร.ม ชั้น6 ตึกC1🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.5 ตร.ม.
฿1,780,000
UPDATE !
(฿41,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
DL26050046 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ (Lumpini Condo Town Ratanathibet) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28.37 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿56,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
💥SL-7615💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @luxeliving

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿42,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:07
ขาย คอนโดลุมพินี  LPN คอนโดทาวน์  รัตนาธิเบศร์ ห้อง Built-in  แนวรถไฟฟ้าสายสีม่วง

ขาย คอนโดลุมพินี LPN คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ ห้อง Built-in แนวรถไฟฟ้าสายสีม่วง

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿930,000
UPDATE !
(฿37,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:14
 [รีโนเวดใหม่]ขายคอนโด คอนโด ลุมพินี ทาวน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร B2 ชั้น 2 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 42.12 ตรม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42.12 ตร.ม.
฿1,570,000
(฿37,274 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/03/2569 13:02

โครงการใกล้เคียง Lumpini Condo Town Ratanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Politan Rive302 ประกาศ
ขาย The Politan Rive39 ประกาศ
แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1
แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1

Aspire Rattanathibet 1

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Zelle Rattanathibet15 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Politan Breeze25 ประกาศ
ขาย The Politan Breeze8 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by