รูป Hallmark Ngamwongwan - รูปที่ 1/17
รูป Hallmark Ngamwongwan - รูปที่ 2/17
รูป Hallmark Ngamwongwan - รูปที่ 3/17
รูป Hallmark Ngamwongwan - รูปที่ 4/17
รูป Hallmark Ngamwongwan - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Hallmark Ngamwongwan

ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วานเมืองนนทบุรี นนทบุรี5.0/5
18ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน Hallmark Ngamwongwan พัฒนาโดย บริษัท ชีวาทัย จำกัด (มหาชน) คอนโดมีเนียม : 4 อาคาร 28 ชั้น 792 ยูนิต Hallmark งามวงศ์วาน คอนโดสไตล์รีสอร์ท ตกแต่งครบพร้อมอยู่ Fully Furnish ในทุกฟังก์ชั่น ใกล้สถานีรถไฟ ตั้งอยู่ในทำเลที่มีความเป็นส่วนตัวสูง มีความเงียบสงบ เหมาะแก่การพักผ่อน เน้นการใช้งานรถทั้งรถโดยสารและรถยนต์ส่วนตัว ตั้งอยู่ในซอยดวงมณี ถนนงามวงศ์วาน ตำบลบางเขน อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี -บิ๊กซี , เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน ,สี่แยกแคราย -รถไฟฟ้า MRT แยกติวานนท์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hallmark Ngamwongwan
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
792
- เมตร
2015
- บาท/ตร.ม.
4
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

ห่างไป 4.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

Knightsbridge Duplex Tiwanon

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Trust Condo Ngamwongwan

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Condo Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Regent Home 25 Tiwanon

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 25 Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 25 Tiwanon

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Notting Hill Tiwanon - Kaerai

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill Tiwanon - Kaerai

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Tiwanon - Kaerai

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Aliss Tiwanon

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aliss Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Aliss Tiwanon

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

iCondo Ngamwongwan 2

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า iCondo Ngamwongwan 2

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Ngamwongwan 2

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Akesin Place

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Akesin Place

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Place

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Prow Life Ngamwongwan 15

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

iCondo Ngamwongwan

ห่างออกไป 190 เมตร

คอนโดให้เช่า iCondo Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 4.2 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 3.5 กม.

วิทยาลัยนักบริหาร

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศให้เช่า 2,006 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศขาย 1,187 ประกาศ

รร.วัดเขมาภิรตาราม

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศให้เช่า 3,482 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศขาย 1,994 ประกาศ

รร.มัธยมประชานิเวศน์

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมประชานิเวศน์

มีประกาศให้เช่า 1,401 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 5.2 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,660 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,686 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,828 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,126 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,284 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,997 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 1,068 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 548 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,384 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,578 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,834 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,284 ประกาศ

กระทรวงสาธารณสุข

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 1,788 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 982 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างออกไป 60 เมตร

ศูนย์ฝึกอบรม tot

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศให้เช่า 1,616 ประกาศ

ประกาศขาย ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศขาย 929 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 4.6 กม.

ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,123 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,168 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,449 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 713 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,387 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,396 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,243 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,647 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 2,023 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,159 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 3.7 กม.

รพ.โรคทรวงอก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,530 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 895 ประกาศ

รพ.นนทเวช

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,134 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 610 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24..00 - 30.51 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
Peace home

Peace home

28/04/2564

น่าอยู่เงียบ สงบ ราคาค่าเช่าไม่แรงเลยคะ

(5)
GoodAgent

GoodAgent

13/02/2564

ใกล้กระทรวงสาธารณะสุข มีรถสองแถววิ่งจากซอยกรุงเทพ-นนท์ 14 ไปห้างเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

(5)
Condopremium (Broker)

Condopremium (Broker)

05/02/2564

คอนโดสไตล์รีสอร์ท เงียบสงบ ติดกับระทรวงสาธารณสุขสามารถเดินเข้าได้เลย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ #b4852 25/12/68 ให้เช่า Hallmark Ngamwongwan  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4852 25/12/68 ให้เช่า Hallmark Ngamwongwan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ (b2932)ให้เช่าคอนโด Hallmark งามวงศ์วาน  2ห้องนอน    📲📢สอบถาม ld line @condoboy

(b2932)ให้เช่าคอนโด Hallmark งามวงศ์วาน 2ห้องนอน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4839 14/12/68 ให้เช่าคอนโด  Hallmark งามวงศ์วาน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4839 14/12/68 ให้เช่าคอนโด Hallmark งามวงศ์วาน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:33
รูปภาพ 🦋RB22922 ให้เช่าถูกมาก📢ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22922 ให้เช่าถูกมาก📢ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.9 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23578 ให้เช่าถูกมาก📢ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23578 ให้เช่าถูกมาก📢ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.15 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23578 ให้เช่าถูกมาก👍ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23578 ให้เช่าถูกมาก👍ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.15 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ ให้เช่า ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน Hallmark Ngamwongwan 🔺 ห้องอยู่ตึก A ชั้น 6🔺  สะดวกติดต่อ LINE ID:paiizpl99

ให้เช่า ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน Hallmark Ngamwongwan 🔺 ห้องอยู่ตึก A ชั้น 6🔺 สะดวกติดต่อ LINE ID:paiizpl99

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 23:09
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Hallmark Ngamwongwan (ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน)    รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C10153

🏢 ให้เช่าคอนโด : Hallmark Ngamwongwan (ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10153

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴Hallmark Ngamwongwan

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴Hallmark Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🤝🏻RB23578 ให้เช่าถูกมาก👍ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23578 ให้เช่าถูกมาก👍ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.15 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ✨ เช่า !!! คอนโด HallMark Ngamwongwan | ห้องใหญ่พิเศษ 70 ตร.ม. | ใกล้ MRT กระทรวงสาธารณสุข

✨ เช่า !!! คอนโด HallMark Ngamwongwan | ห้องใหญ่พิเศษ 70 ตร.ม. | ใกล้ MRT กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70.64 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 16:01

ประกาศขายในโครงการ (18)

คอนโดมิเนียม 49.04 ตร.ม. ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.7M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
49.04 ตร.ม.
฿2,305,000
UPDATE !
(฿47,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:39
SC0320🔥ขายด่วน ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน 1นอน 27ตร.ม ชั้น6 ตึกC วิวสวนและสระว่ายน้ำ🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿61,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
ขายคอนโด ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿2,270,000
UPDATE !
(฿70,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:30
🍃Meliving251125🍃Hallmark งามวงศ์วาน"

🍃Meliving251125🍃Hallmark งามวงศ์วาน"

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.5 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿49,180 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:19
🔴SD2473🟡 ขายถูกมาก👍 Hallmark Ngamwongwan 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿46,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
JK 5439401 : ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

JK 5439401 : ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.75 ตร.ม.
฿1,360,000
UPDATE !
(฿54,949 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
(18669) HALLMARK Ngam Wong Wan

(18669) HALLMARK Ngam Wong Wan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿45,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033540 Hallmark Ngamwongwan

A033540 Hallmark Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿45,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034003 Hallmark Ngamwongwan

A034003 Hallmark Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿52,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน ห้องสวย จัดเต็ม เฟอร์ฯครบ_Do840 .

ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน ห้องสวย จัดเต็ม เฟอร์ฯครบ_Do840 .

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿51,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:09
BB13752 ขายคอนโด ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน ชั้น 5 ตำบล บางเขน อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,835,000
UPDATE !
(฿61,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:18
🔥 ขาย คอนโด พีที ทาวเวอร์ (PT Tower) 💸 ราคา 1,590,000 ล้าน  ใกล้ 🏤 เดอะมอลล์งามวงศ์วาน

🔥 ขาย คอนโด พีที ทาวเวอร์ (PT Tower) 💸 ราคา 1,590,000 ล้าน ใกล้ 🏤 เดอะมอลล์งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
63 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿25,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:02
ขาย คอนโด Hallmark งามวงศ์วาน 28.15 ตร.ม. ชั้น 4 สภาพเยี่ยม ไม่เคยปล่อย เช่า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 27.79 ตร.ม. ห้องชุด โครงการ ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน นนทบุรี เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
27.79 ตร.ม.
฿1,530,000
UPDATE !
(฿55,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:45
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.75 ตร.ม. ห้องชุด ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน [ชั้น 5 อาคาร B] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.2M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.75 ตร.ม.
฿1,160,000
UPDATE !
(฿46,869 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
✨ ขาย!!! คอนโด HallMark Ngamwongwan | ห้องใหญ่พิเศษ 70 ตร.ม. | ใกล้ MRT กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70.64 ตร.ม.
฿3,700,000
(฿52,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 16:01
คอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

คอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7-9
27.79 ตร.ม.
฿1,490,000
(฿53,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/03/2569 09:36
ขายคอนโด ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน (Hallmark Ngamwongwan) หลังกระทรวงสาธารณสุข (ประตู 5)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ึึ7
27 ตร.ม.
฿1,450,000
(฿53,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/06/2568 00:30

โครงการใกล้เคียง Hallmark Ngamwongwan

ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร 2
ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร 2

Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
รีเจ้นท์ โฮม 25 ติวานนท์

Regent Home 25 Tiwanon

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Aliss Tiwanon17 ประกาศ
ขาย Aliss Tiwanon9 ประกาศ
ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2
ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2

iCondo Ngamwongwan 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เอกสิน เพลส
เอกสิน เพลส

Akesin Place

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Place5 ประกาศ
ขาย Akesin Place3 ประกาศ
พราว ไลฟ์ งามวงศ์วาน 15

Prow Life Ngamwongwan 15

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ไอคอนโด งามวงศ์วาน
ไอคอนโด งามวงศ์วาน

iCondo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย iCondo Ngamwongwan19 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by