รูป Aspen Condo Lasalle Phase B - รูปที่ 1/20
รูป Aspen Condo Lasalle Phase B - รูปที่ 2/20
รูป Aspen Condo Lasalle Phase B - รูปที่ 3/20
รูป Aspen Condo Lasalle Phase B - รูปที่ 4/20
รูป Aspen Condo Lasalle Phase B - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

Aspen Condo Lasalle Phase B

เอสเพน คอนโด ลาซาล เฟส บีบางนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า

เอสเพน คอนโด ลาซาล เฟส B

Aspen Condo Phase B คอนโดใหม่จาก มานะ พัฒนาการ

ออกแบบภายใต้แนวคิด “Urban One-Stop Living” ตอบโจทย์คนรุ่นใหม่

• รพ.ศิครินทร์
  • รพ.บางนา 1
  • รพ.ไทยนครินทร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspen Condo Lasalle Phase B
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
398
-
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

มานะพัฒนาการ จำกัด

6โครงการ
23ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspen Lasalle Phase A

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Parkland Srinakarin

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Excel Groove

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Excel Groove

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Groove

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Parkland Bangna

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Bangna

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Bangna

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Parkland Srinakarin Lakeside

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

City Home Srinakarin

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Srinakarin

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Baan Suan La Salle

ห่างออกไป 380 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Suan La Salle

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan La Salle

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Evergreen View Tower

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Evergreen View Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Evergreen View Tower

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT ศรีลาซาล

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีลาซาล

มีประกาศให้เช่า 682 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีลาซาล

มีประกาศขาย 198 ประกาศ

รร.ลาซาล

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,020 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,098 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางแก้ว

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,198 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 555 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,620 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,057 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,489 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,341 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.6 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 6.9 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.7 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,660 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 864 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 6.1 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,636 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,673 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 5.8 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,240 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,468 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,604 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 802 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,840 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,340 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,655 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 503 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.2 กม.

อีเกีย บางนา

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,655 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 502 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,234 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,054 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,896 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,806 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,985 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,964 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,695 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,261 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,397 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,851 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,520 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,053 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,205 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 12.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,138 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 625 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,422 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,223 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,993 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 910 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.64 - 24.09 ตร.ม.

A floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ ให้เช่า   เอสเพน คอนโด ลาซาล เฟส บี  🔴🔴

ให้เช่า เอสเพน คอนโด ลาซาล เฟส บี 🔴🔴

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:10
รูปภาพ Condo for Rent: The Aspen Lasalle  Near BTS Bearing

Condo for Rent: The Aspen Lasalle Near BTS Bearing

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:45
รูปภาพ 🥳[เช่า-RAR2504-1970] เอสเพน คอนโด ลาซาล. (เฟสB) ชั้น 4*วิวสระ *มีเครื่องซักผ้า *ใกล้ BTS ศรีลาซาล💚Line id: @thefirstagent**

🥳[เช่า-RAR2504-1970] เอสเพน คอนโด ลาซาล. (เฟสB) ชั้น 4*วิวสระ *มีเครื่องซักผ้า *ใกล้ BTS ศรีลาซาล💚Line id: @thefirstagent**

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:30
รูปภาพ 🥳[เช่า-RAR2410-1675] เอสเพน คอนโด ลาซาล. ชั้น 7*มีเครื่องซักผ้า *ใกล้ BTS ศรีลาซาล💚Line id: @thefirstagent**

🥳[เช่า-RAR2410-1675] เอสเพน คอนโด ลาซาล. ชั้น 7*มีเครื่องซักผ้า *ใกล้ BTS ศรีลาซาล💚Line id: @thefirstagent**

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:30
รูปภาพ #R3034  ให้เช่า Aspen Condo Lasalle

#R3034 ให้เช่า Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ N #R8134 🎉 101268 ให้เช่าคอนโด Aspen Condo Lasalle

N #R8134 🎉 101268 ให้เช่าคอนโด Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ N #Z4183💥 160169 🔥ให้เช่าคอนโด Aspen Condo Lasalle

N #Z4183💥 160169 🔥ให้เช่าคอนโด Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2648 ให้เช่า Aspen Condo Lasalle

#S2648 ให้เช่า Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.1 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1777 ให้เช่า Aspen Condo Lasalle

#S1777 ให้เช่า Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1633 ให้เช่า Aspen Condo Lasalle

#Z1633 ให้เช่า Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ N #R1593 ให้เช่า Aspen Condo Lasalle

N #R1593 ให้เช่า Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอสเพน ลาซาล คอนโด ตึก B ชั้น 4 มีเครื่องซักผ้า เช่าถูก 8,000 บาท

ให้เช่าคอนโด เอสเพน ลาซาล คอนโด ตึก B ชั้น 4 มีเครื่องซักผ้า เช่าถูก 8,000 บาท

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:57
รูปภาพ P-125673 ห้องสวย เฟอร์ครบ เอสเพน ลาซาล วิวสระว่ายน้ำ! ใกล้ MRT ศรีลาซาล ! 13,000 บาท/เดือน Line Id: @easycondoplus 099-229-6397

P-125673 ห้องสวย เฟอร์ครบ เอสเพน ลาซาล วิวสระว่ายน้ำ! ใกล้ MRT ศรีลาซาล ! 13,000 บาท/เดือน Line Id: @easycondoplus 099-229-6397

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 06:30

ประกาศขายในโครงการ (7)

ขายด่วน 📍 Aspen Lasalle 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT ศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿1,580,000
NEW !
(฿58,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:08
(16922) Aspen Condo Lasalle

(16922) Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033267 Aspen Condo Lasalle

A033267 Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A040094 Aspen Condo Lasalle

A040094 Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033789 Aspen Condo Lasalle

A033789 Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.4 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿67,797 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A040079 Aspen Condo Lasalle

A040079 Aspen Condo Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.63 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿67,860 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

โครงการใกล้เคียง Aspen Condo Lasalle Phase B

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Groove19 ประกาศ
ขาย The Excel Groove15 ประกาศ
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา

The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Parkland Bangna12 ประกาศ
เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์
เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์

The Parkland Srinakarin Lakeside

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์

City Home Srinakarin

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Srinakarin27 ประกาศ
บ้านสวนลาซาล

Baan Suan La Salle

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Suan La Salle13 ประกาศ
ขาย Baan Suan La Salle2 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by