รูป The Parkland Bangna - รูปที่ 1/9
รูป The Parkland Bangna - รูปที่ 2/9
รูป The Parkland Bangna - รูปที่ 3/9
รูป The Parkland Bangna - รูปที่ 4/9
รูป The Parkland Bangna - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

The Parkland Bangna

เดอะ พาร์คแลนด์ บางนาบางนา กรุงเทพมหานคร4.0/5
12ยูนิตขาย
49ยูนิตเช่า

เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา The Parkland Bangna พัฒนาโดย บริษัท นารายณ์พร็อพเพอตี้ จำกัด คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 8 ชั้น 506 ยูนิต, ร้านค้า 4 ยูนิต The Parkland Bangna โครงการตั้งอยู๋ที่ ถนนบางนา-ตราด กม.5 เขตบางนา มาพร้อมกับสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ อย่าง ลิฟท์ ที่จอดรถ สระว่ายน้ำ ฟิตเนสรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบทุกรูปแบบไม่ว่าจะเป็น ศูนย์การค้าหลากหลายแห่ง โรงพยาบาล และ สถานศึกษามากมาย -ม.เกษมบัณฑิต, รร.ปาณยา พัฒนาการ, รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ, ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด, ม.รามคำแหง 2 -รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์ -เมกะบางนา, เซ็นทรัลพลาซา บางนา ,บิ๊กซี บางนา ,อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ บางนา ,ท็อปส์ มาร์เก็ตเพลส อุดมสุข

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 49 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

- เมตร
2008
- บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้ logo

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้

29โครงการ
1615ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspen Lasalle Phase A

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Supalai Park Srinakarin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

City Home Srinakarin

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Srinakarin

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

B Condo

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า B Condo

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด B Condo

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Baan Suan La Salle

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan La Salle

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan La Salle

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Evergreen View Tower

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Evergreen View Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Evergreen View Tower

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Baan Ruanrom Bangna

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Ruanrom Bangna

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Ruanrom Bangna

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Spirit Srinakarin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Spirit Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Spirit Srinakarin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT ศรีเอี่ยม

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีเอี่ยม

มีประกาศให้เช่า 399 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีเอี่ยม

มีประกาศขาย 77 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.6 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 5.4 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.6 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,773 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 866 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 7.3 กม.

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,103 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,099 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางแก้ว

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,286 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 578 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,866 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,740 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี บางนา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,533 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,499 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,720 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 820 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,071 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,358 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,691 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 520 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,150 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 871 ประกาศ

อีเกีย บางนา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,691 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 519 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,304 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,053 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,056 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,825 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,121 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,001 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,909 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,296 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,287 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,559 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,244 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,108 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 913 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(4 รีวิวโครงการ)
@maneemecondo

@maneemecondo

29/01/2569

ทำเลดีมาก

(5)
Daran  Phawanatthanasorn

Daran Phawanatthanasorn

13/02/2564

ถ.บางนา-ตราด กม.5 สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

(4)
House White

House White

09/02/2564

สิ่งอำนวยความสะดวก สิ่งอำนวยความสะดวกที่ The Parkland Bangna (เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ

(5)
@Feelgoodhome

@Feelgoodhome

05/02/2564

โครงการอยู่เส้นถนนบางนา-ตราด อยู่ติดกับโรงเรียนนานาชาติ ทำแลที่ตั้งถือว่าสะดวกในการเดินทาง ข้อดีคือห้องที่นี้ขนาดกว้างมาก ข้อเสียคือโครงการนี้มีอายุกว่า 20 ปี ทำให้ดูเก่าและโทรม

(2)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
รูปภาพ DL23050669 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา (The Parkland Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL23050669 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา (The Parkland Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 9 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 9 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา MRT ศรีเอี่ยม, มีห้องว่างทุกวัน, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา MRT ศรีเอี่ยม, มีห้องว่างทุกวัน, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:56
รูปภาพ AS1526 ให้เช่าคอนโด The Parkland บางนา ห้องสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์

AS1526 ให้เช่าคอนโด The Parkland บางนา ห้องสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:55
รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ7576  ให้เช่า The Parkland Bangna / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ7576 ให้เช่า The Parkland Bangna / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:32
รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ3796  ให้เช่า The Parkland Bangna / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ3796 ให้เช่า The Parkland Bangna / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:32
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ129  ให้เช่า The Parkland Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ129 ให้เช่า The Parkland Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
38 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:32
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2190  ให้เช่า The Parkland Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2190 ให้เช่า The Parkland Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:32
รูปภาพ 📍THE PARKLAND บางนา 35ตร.ม. อาคาร5 ชั้น 6  🚃 MRT สถานีศรีเอี่ยม ใกล้สายสีเหลือง 850 เมตร ซอยบางนาตราด 50🚃🚃🚃

📍THE PARKLAND บางนา 35ตร.ม. อาคาร5 ชั้น 6 🚃 MRT สถานีศรีเอี่ยม ใกล้สายสีเหลือง 850 เมตร ซอยบางนาตราด 50🚃🚃🚃

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:00
รูปภาพ ให้เช่า The Parkland Bangna 🏡 7,500 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B709

ให้เช่า The Parkland Bangna 🏡 7,500 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B709

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿7,499/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:15
รูปภาพ ให้เช่า The Parkland Bangna 🏡 รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส L26

ให้เช่า The Parkland Bangna 🏡 รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส L26

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:15

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2.0
38 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿39,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:00
พาร์คแลนด์ บางนา ห้องสวย จัดเต็ม เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ครัวบิ้วอินท์_Do889

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿39,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:09
ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 87 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
87 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿39,080 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:02
ขายถูกเวอร์  [ไม่ถึงล้าน ]  37 ตร.ม. รีโนเวทใหม่ งบไม่บานปลาย สบายตา เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา กม.5

ขายถูกเวอร์ [ไม่ถึงล้าน ] 37 ตร.ม. รีโนเวทใหม่ งบไม่บานปลาย สบายตา เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา กม.5

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿980,000
UPDATE !
(฿26,486 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 10:03
ขายถูกมากจ้า  ห้องสวย 37 ตรม. รีโนเวทใหม่ไฉไล ชั้น 4 พร้อมเข้าอยู่ เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา กม.5 รีบเลย

ขายถูกมากจ้า ห้องสวย 37 ตรม. รีโนเวทใหม่ไฉไล ชั้น 4 พร้อมเข้าอยู่ เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา กม.5 รีบเลย

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿31,081 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 10:03
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา ใน บางนาเหนือ (ID 2635523)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.4 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿32,086 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/02/2569 19:10

A034083 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿29,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

A033678 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿1,099,000
UPDATE !
(฿28,921 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

A033888 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿29,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

A033773 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
37 ตร.ม.
฿1,199,000
UPDATE !
(฿32,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

A040085 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿28,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

A033729 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
50 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿37,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9
เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9

The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์

City Home Srinakarin

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Srinakarin31 ประกาศ
บี คอนโด
บี คอนโด

B Condo

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า B Condo4 ประกาศ
ขาย B Condo46 ประกาศ
บ้านสวนลาซาล

Baan Suan La Salle

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Suan La Salle13 ประกาศ
ขาย Baan Suan La Salle4 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by