รูป The Parkland Srinakarin - รูปที่ 1/8
รูป The Parkland Srinakarin - รูปที่ 2/8
รูป The Parkland Srinakarin - รูปที่ 3/8
รูป The Parkland Srinakarin - รูปที่ 4/8
รูป The Parkland Srinakarin - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

The Parkland Srinakarin

เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์บางนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
12ยูนิตขาย
48ยูนิตเช่า

The Parkland Srinakarin เน้นคุณภาพชีวิตท่ามกลางบรรยากาศธรรมชาติ ด้วยสวนสวยขนาดใหญ่กลางโครงการ จัดสรรพื้นที่เกือบ 80% ของโครงการให้เป็นพื้นที่เปิดโล่ง ดูแลหลังการขาย โดยทีมบริหารจัดการที่มีประสบการณ์ ทั้งในเรื่องกฏระเบียบ การบำรุงรักษาอาคารและสาธารณูปโภค เสร็จสมบูรณ์พร้อมให้คุณเข้าอยู่แล้ววันนี้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 48 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Parkland Srinakarin

ชื่ออื่นๆ

  • The Parkland ศรีนครินทร์
  • เดอะ ปาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
1,210
2.6 เมตร
2008
- บาท/ตร.ม.
3
16,18

โครงการนี้พัฒนาโดย

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้ logo

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้

29โครงการ
1580ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspen Lasalle Phase A

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Excel Groove

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Excel Groove

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Groove

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Parkland Srinakarin Lakeside

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

City Home Srinakarin

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Srinakarin

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Baan Suan La Salle

ห่างออกไป 250 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Suan La Salle

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan La Salle

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Baan Suanthon Srinakarin

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suanthon Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suanthon Srinakarin

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Evergreen View Tower

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Evergreen View Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Evergreen View Tower

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Im Fine Bangna

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Im Fine Bangna

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Im Fine Bangna

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT ศรีลาซาล

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีลาซาล

มีประกาศให้เช่า 666 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีลาซาล

มีประกาศขาย 203 ประกาศ

รร.ลาซาล

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,885 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,058 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางแก้ว

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,101 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 553 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,549 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,029 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,437 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,289 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.4 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 6.7 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,546 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 834 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,261 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,516 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 5.6 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,657 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,290 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,501 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 788 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,347 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,197 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,572 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 500 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 3 กม.

อีเกีย บางนา

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,572 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 499 ประกาศ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บางพลี สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 1,912 ประกาศ

ประกาศขาย บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 468 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,511 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,750 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,716 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,447 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,142 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,373 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,608 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,493 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,008 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,115 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 12.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,054 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 623 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,273 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,198 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,834 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 883 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.09 - 66.97 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
Saravut

Saravut

13/02/2564

ใกล้รถไฟฟ้าสถานีแบริ่ง ประมาณ 5.0 กม. เซ็นทรัล บางนา / Big C ประมาณ 3.7 กม. แมคโคร ศรีนครินทร์ ประมาณ 0.9 กม

(5)
สายฝน เชญชาญ

สายฝน เชญชาญ

10/02/2564

คอนโดนี้ห้องใหญ่ ราคาไม่แพงเดินทางสะดวก หาของกินอร่อยๆเยอะมากเลยคะ

(5)
คุณโบ

คุณโบ

10/02/2564

อยากได้ห้องใหญ่ๆ ระเบียงใหญ่ๆ ต้องที่นี่เลย The Parkland ศรีนครินทร์ อยู่ในซอยลาซาล ก่อนถึงโรงพยาบาลศิครินทร์ ถือว่าทำเลดี บรรยากาศน่าอยู่ ของกินหาง่าย เดินทางสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 41.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 41.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
41 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:45
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะพาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ บางนา ศรีนครินทร์ กรุงเทพ CX-153873 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะพาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ บางนา ศรีนครินทร์ กรุงเทพ CX-153873 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
67 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
67 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
67 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ BTS สำโรง สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H32999

ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ BTS สำโรง สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H32999

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
66 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:26
รูปภาพ #Z692 ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

#Z692 ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
40 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3318💥 241168 🔥ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

#Z3318💥 241168 🔥ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
66.4 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8742 🎉 110169 ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinagarindra

#R8742 🎉 110169 ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinagarindra

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3110 ให้เช่า The Parkland Srinagarindra

#S3110 ให้เช่า The Parkland Srinagarindra

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
51 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2008 ให้เช่า The Parkland Srinagarindra

#S2008 ให้เช่า The Parkland Srinagarindra

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
52 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4593💥 110269 🔥ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

#Z4593💥 110269 🔥ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
40 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8161 🎉 141268 ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

#R8161 🎉 141268 ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
40 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2103 ให้เช่า The Parkland Srinagarindra

#S2103 ให้เช่า The Parkland Srinagarindra

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
84 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3614 ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

#R3614 ให้เช่าคอนโด The Parkland Srinakarin

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
66 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿1,980,000
UPDATE !
(฿49,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:30
DL26010874 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ (The Parkland Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿46,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2438584)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
66 ตร.ม.
฿3,199,000
UPDATE !
(฿48,470 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2031162)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
57 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿58,772 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 1305934)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
57 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿57,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
The Base Phetchaburi-Thonglor 1 bedroom, for sale

The Base Phetchaburi-Thonglor 1 bedroom, for sale

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35.54 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿112,549 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Base Phetchaburi-Thonglor 1 bedroom, for sale

The Base Phetchaburi-Thonglor 1 bedroom, for sale

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
27.64 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿139,291 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
THE BASE PHETCHABURI-THONGLOR 1 bedroom, for sale

THE BASE PHETCHABURI-THONGLOR 1 bedroom, for sale

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
32.25 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿129,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01
THE BASE PHETCHABURI-THONGLOR 2 bedrooms, for sale

THE BASE PHETCHABURI-THONGLOR 2 bedrooms, for sale

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
61.25 ตร.ม.
฿7,690,000
UPDATE !
(฿125,551 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01

A040076 The Parkland Srinakarin

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
40 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

A033460 The Parkland Srinakarin

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿45,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Groove17 ประกาศ
ขาย The Excel Groove15 ประกาศ
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์
เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์

The Parkland Srinakarin Lakeside

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์

City Home Srinakarin

บางนา กรุงเทพมหานคร
บ้านสวนลาซาล

Baan Suan La Salle

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Suan La Salle11 ประกาศ
ขาย Baan Suan La Salle3 ประกาศ

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Im Fine Bangna1 ประกาศ
ขาย Im Fine Bangna0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by