รูป City Home Srinakarin - รูปที่ 1/20
รูป City Home Srinakarin - รูปที่ 2/20
รูป City Home Srinakarin - รูปที่ 3/20
รูป City Home Srinakarin - รูปที่ 4/20
รูป City Home Srinakarin - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

City Home Srinakarin

ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์บางนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
31ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

คอนโดใกล้รถไฟฟ้า และสุวรรณภูมิ รูปแบบอาคารแนวคิด Modern Spanish & Mexican style เป็นการผสมผสานรูปแบบของสถาปัตยกรรมหลากหลายวัฒนธรรมในท้องถิ่นเขตร้อนกับรูปแบบอาคารและพื้นที่ใช้สอยแบบ Modern ที่สอดคล้องและเหมาะสมกับการอยู่อาศัยในปัจจุบัน ซึ่งทำให้รูปแบบอาคารมีเอกลักษณ์เฉพาะ ที่ให้ความรู้สึกอบอุ่น สดชื่น มีชีวิตชีวา น่าอยู่อาศัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1,100
2.6 เมตร
2012
20 บาท/ตร.ม.
6
12
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspen Lasalle Phase A

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Parkland Srinakarin

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Excel Groove

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Excel Groove

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Groove

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Parkland Bangna

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Bangna

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Bangna

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Parkland Srinakarin Lakeside

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Baan Suan La Salle

ห่างออกไป 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Suan La Salle

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan La Salle

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Baan Suanthon Srinakarin

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suanthon Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suanthon Srinakarin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Evergreen View Tower

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Evergreen View Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Evergreen View Tower

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT ศรีลาซาล

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีลาซาล

มีประกาศให้เช่า 746 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีลาซาล

มีประกาศขาย 209 ประกาศ

รร.ลาซาล

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,092 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,093 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางแก้ว

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,273 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 576 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,710 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,056 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,549 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,341 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.3 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 6.7 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,749 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 858 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,786 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,730 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 5.5 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,441 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,480 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,698 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 813 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,005 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,352 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,685 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 518 ประกาศ

อีเกีย บางนา

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,685 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 517 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.9 กม.

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,007 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,821 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,091 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,996 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,862 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,282 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,907 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,846 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,543 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,053 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,274 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,538 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,234 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 12.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,211 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 646 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,083 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 912 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ ให้เช่า ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:18
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 5 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

ให้เช่าคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 5 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:45
รูปภาพ ให้เช่า City Home ศรีนครินทร์ 🏡 7,000 เฟอร์ครบ‼️ ใกล้ BTS ศรีลาซาล  #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B640

ให้เช่า City Home ศรีนครินทร์ 🏡 7,000 เฟอร์ครบ‼️ ใกล้ BTS ศรีลาซาล #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B640

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.6 ตร.ม.
฿6,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:15
รูปภาพ คอนโดให้เช่า คอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ City Home ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง MRT ศรีลาซาล

คอนโดให้เช่า คอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ City Home ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง MRT ศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4+
30 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:01
รูปภาพ ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์  ✔ห้องเเต่งสวย อยู่สบาย ~ ลมเย็น วิวไม่บล้อค บีทีเอสศรีลาซาล

ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ ✔ห้องเเต่งสวย อยู่สบาย ~ ลมเย็น วิวไม่บล้อค บีทีเอสศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:30

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:24
รูปภาพ ให้เช่า ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ / CITY HOME SRINAKARIN

ให้เช่า ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ / CITY HOME SRINAKARIN

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿5,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:20
รูปภาพ 🗼For Rent 🌅 City Home Srinakarin (ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์) 🌅 JA-1314

🗼For Rent 🌅 City Home Srinakarin (ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์) 🌅 JA-1314

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:25
รูปภาพ 🎏 For Rent 🏩 City Home Srinakarin ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ 🏩JA-994

🎏 For Rent 🏩 City Home Srinakarin ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ 🏩JA-994

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:25
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 30 ตรม ราคาดี รถไฟฟ้าศรีลาซาล900เมตร ติดโรงพยาบาลศิครินทร์แค่500เมตร

คอนโดให้เช่า 30 ตรม ราคาดี รถไฟฟ้าศรีลาซาล900เมตร ติดโรงพยาบาลศิครินทร์แค่500เมตร

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/11/2568 14:29

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
#A124360 ✅ 11/11/68  ขายคอนโด City Home Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124360 ✅ 11/11/68 ขายคอนโด City Home Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
30.68 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿45,306 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
#A124248 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด City Home Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124248 ✅ 2/1/69 ขายคอนโด City Home Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿44,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
ขาย  City Home Srinakarinda 🚝 6 กม.BTS บางนา MRT ศรีลาซาล 650 ม. สนใจแอดไลน์ spoywink

ขาย City Home Srinakarinda 🚝 6 กม.BTS บางนา MRT ศรีลาซาล 650 ม. สนใจแอดไลน์ spoywink

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-20
30 ตร.ม.
฿999,999
NEW !
(฿33,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:13
House in Sue Trong village 5 bedrooms, for sale

House in Sue Trong village 5 bedrooms, for sale

บางนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
7 น้ำ
ชั้น 1x+
1670 ตร.ม.
฿128,800,000
UPDATE !
(฿77,126 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ ⚡เดินทางสะดวก ใกล้ BTS บางนา! 10 นาที และ MRT ศรีลาซาล 650 ม.⚡สนใจติดต่อ @best_condo

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
30 ตร.ม.
฿1,000,000
NEW !
(฿33,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:00
ขายด่วนราคาถูก 🔥🔥ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์🔥🔥 เหมาะสำหรับนักลงทุน หรือพักอาศัยเอง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31.91 ตร.ม.
฿1,240,000
UPDATE !
(฿38,859 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:46
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 3 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7.0
29 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿36,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:00
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 5 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
30 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿46,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:00
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 6 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,000,000
NEW !
(฿33,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:00
✅ คอนโดทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า ห้องพร้อมอยู่ เดินทางสะดวก  ✅ City Home Srinakarin (ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์)

✅ คอนโดทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า ห้องพร้อมอยู่ เดินทางสะดวก ✅ City Home Srinakarin (ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.9 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿35,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
🔥 ขายถูก ที่สุดในโครงการ 🔥  ✅ ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ (City Home Srinakarin) ใกล้ MRT ศรีลาซาล / BTS แบริ่ง

🔥 ขายถูก ที่สุดในโครงการ 🔥 ✅ ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ (City Home Srinakarin) ใกล้ MRT ศรีลาซาล / BTS แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,030,000
NEW !
(฿34,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 4 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿43,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:30
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿1,399,000
UPDATE !
(฿43,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:30
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 5 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,140,000
UPDATE !
(฿38,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:30
DL25120147 ขายคอนโด ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์ (City Home Srinakarin) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿44,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
EZYHOME300426  𝘾𝙞𝙩𝙮 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙎𝙞𝙧𝙣𝙖𝙠𝙖𝙧𝙞𝙣   | ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์ |

EZYHOME300426 𝘾𝙞𝙩𝙮 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙎𝙞𝙧𝙣𝙖𝙠𝙖𝙧𝙞𝙣 | ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์ |

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.9 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿45,151 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:30
🍃OwAoy020126🍃 City Home Srinagarindra ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์

🍃OwAoy020126🍃 City Home Srinagarindra ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿44,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:28

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.9 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿45,151 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:24

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Groove21 ประกาศ
ขาย The Excel Groove16 ประกาศ
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา

The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Parkland Bangna12 ประกาศ
เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์
เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์

The Parkland Srinakarin Lakeside

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
บ้านสวนลาซาล

Baan Suan La Salle

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Suan La Salle13 ประกาศ
ขาย Baan Suan La Salle4 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by