รูป Whizdom Inspire Sukhumvit - รูปที่ 1/48
รูป Whizdom Inspire Sukhumvit - รูปที่ 2/48
รูป Whizdom Inspire Sukhumvit - รูปที่ 3/48
รูป Whizdom Inspire Sukhumvit - รูปที่ 4/48
รูป Whizdom Inspire Sukhumvit - รูปที่ 5/48
คอนโดมิเนียม

Whizdom Inspire Sukhumvit

วิสดอม อินสปาย สุขุมวิทพระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
56ยูนิตขาย
149ยูนิตเช่า

วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท Whizdom Inspire Sukhumvit พัฒนาโดย บริษัท แมกโนเลีย ควอลิตี้ ดีเวล็อปเม้นต์ คอร์ปอเรชั่น จำนวน 1 อาคาร สูง 46 ชั้น 554 ยูนิต คอนโด High Rise 46 ชั้น โครงการตั้งอยู่ติดซอยสุขุมวิท 101/1 (ซอยวชิรธรรมสาธิต) ใกล้รถไฟฟ้า ออกแบบภายใต้แนวคิดที่มุ่งเน้นคำนึงไปถึงประสบการณ์ที่ดีที่สุดสำหรับการใช้ชีวิต การทำงาน ควบคู่ไปกับสังคม สิ่งแวดล้อมที่ดีเยี่ยม “Great Good Living next to Great Good Working and adjoin with Great Good Socializing as living in the new town” หรือเป็นศูนย์รวมชีวิตเชื่อมโยงทุกไลฟ์สไตล์ ตกแต่งห้องให้แบบ Fully Fitted -รถไฟฟ้า BTS สถานีปุณณวิถี , รถไฟฟ้า BTS สถานีอุดมสุข -ถนนสุขุมวิท -ตลาดอุดมสุข, ตลาดสี่แยกบางนา, ไบเทค บางนา, Habito , เซ็นทรัล บางนา, Gateway เอกมัย -รร.นานาชาติ Berkeley, รร.ศรีวิกรม์, ม.กรุงเทพ -รพ.กล้วยน้ำไท, รพ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 149 ห้อง และประกาศขาย 56 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Whizdom Inspire Sukhumvit
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
554
2.7,7 เมตร
2020
50 บาท/ตร.ม.
1
46
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Ray

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 488 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 271 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

IDEO Blucove Sukhumvit

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,756 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,475 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,678 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,423 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,912 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,772 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.1 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,461 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,839 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,511 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,735 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,607 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,598 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,122 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,430 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,194 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,499 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,076 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,878 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,258 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,153 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,341 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,922 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,232 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 570 เมตร

สุขุมวิท 64/2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64/2

มีประกาศให้เช่า 360 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64/2

มีประกาศขาย 144 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,140 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,050 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,087 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,413 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,462 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,077 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31 - 47 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(6 รีวิวโครงการ)
Panida Eksamut

Panida Eksamut

20/07/2564

คอนโดดีงาม สวยหรู ติดรถไฟฟ้าปุณณวิถีเชื่อมต่อกับห้าง 101 The Third Place ของกินเพรียบ รปภ.ที่โครงการบริการดีสุดๆ แถม รักเลย 😍

(5)
Me Condo DD

Me Condo DD

20/07/2564

โครงการร่มรื่นน่าอยู่ ติดtrue digital parkด้วย ของกินเยอะมาก เดินทางสะดวกใกล้btsปุณณวิถี

(5)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ติดกับTrue Digital Park ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

ติด True Digital Park ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ติด BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Nanni S.

Nanni S.

27/04/2564

โครงการใหม่ ทำเลดี ติดห้างสรรพสินค้า มีร้านค้าครบครัน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (149)

ดูประกาศทั้งหมด (149)
รูปภาพ Condo for RENT Whizdom Inspire Sukhumvit วิวสระว่ายน้ำ 32.9 sq.m.EXCLUSIVE

Condo for RENT Whizdom Inspire Sukhumvit วิวสระว่ายน้ำ 32.9 sq.m.

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5 - 10
32.9 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 03:02
รูปภาพ ให้เช่า  Whizdom Inspire Sukhumvit 101 , BTS ปุณณวิถี  วิวสวย วิวสระว่ายน้ำ ห้องน่าอยู่/ สนใจโทร 0880805558STANDARD

ให้เช่า Whizdom Inspire Sukhumvit 101 , BTS ปุณณวิถี วิวสวย วิวสระว่ายน้ำ ห้องน่าอยู่/ สนใจโทร 0880805558

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:33
รูปภาพ WHIZDOM INSPIRE สุขุมวิท 101 / 1 BTS ปุณณวิถี คอนโดให้เช่า ウイズダム インスパイア

WHIZDOM INSPIRE สุขุมวิท 101 / 1 BTS ปุณณวิถี คอนโดให้เช่า ウイズダム インスパイア

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 18:33
รูปภาพ 🌿✨Rent/เช่า Condo Whizdom Inspire Sukhumvit✨🌿2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ‼️33,000 บาท/เดือน‼️ขนาด 58 ตร.ม.

🌿✨Rent/เช่า Condo Whizdom Inspire Sukhumvit✨🌿2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ‼️33,000 บาท/เดือน‼️ขนาด 58 ตร.ม.

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
58 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:01
รูปภาพ #b4744 20/10/68  ให้เช่าคอนโด Whizdom Inspire Sukhumvit      📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4744 20/10/68 ให้เช่าคอนโด Whizdom Inspire Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
50.8 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า วิสซ์ดอม อินสไปร์ สุขุมวิท  ✨  💰 ราคา 42,500 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า วิสซ์ดอม อินสไปร์ สุขุมวิท ✨ 💰 ราคา 42,500 บาท/เดือน

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
60 ตร.ม.
฿42,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1907953)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1907953)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
51 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2102160)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2102160)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
60 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2809556)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2809556)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
50 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2831037)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2831037)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
46.76 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2744094)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2744094)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 40
188 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2433805)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2433805)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
60 ตร.ม.
฿42,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2858630)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2858630)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 46
138 ตร.ม.
฿120,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2800735)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2800735)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
50 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2363664)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2363664)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
50.8 ตร.ม.
฿33,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2768347)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2768347)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
46.76 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2787259)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2787259)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
64.4 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2744286)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2744286)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
60.23 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 33 SQ.M Whizdom Inspire Sukhumvit

1 Bed 1 Bath 33 SQ.M Whizdom Inspire Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
33 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:23

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (56)

ดูประกาศทั้งหมด (56)
#A12439 ✅ 20/2/69  ขายคอนโด Whizdom Inspire Sukhumvit📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12439 ✅ 20/2/69 ขายคอนโด Whizdom Inspire Sukhumvit📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿130,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Whizdom Inspire Sukhumvit พร้อมโอน 🔥MD-25019209

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-25
49 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:23
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Whizdom Inspire Sukhumvit พร้อมโอน 🔥MD-26028809

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15-20
65 ตร.ม.
฿7,650,000
UPDATE !
(฿117,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:23
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Whizdom Inspire Sukhumvit พร้อมโอน 🔥MD-26028529

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15-20
66 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿127,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:23
#SC11445​​​​​   📌 ขาย | 🟦🟨วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿130,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:09
#SC12666​​ 📌 ขาย | 🟦🟨  วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12666​​ 📌 ขาย | 🟦🟨 วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿7,650,000
UPDATE !
(฿117,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:09
✨ ขาย วิสซ์ดอม อินสไปร์ สุขุมวิท ✨ ราคา 7,650,000 บาท

✨ ขาย วิสซ์ดอม อินสไปร์ สุขุมวิท ✨ ราคา 7,650,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
65 ตร.ม.
฿7,650,000
UPDATE !
(฿117,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1145803)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
50.8 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿179,134 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1165098)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
48 ตร.ม.
฿8,899,000
UPDATE !
(฿185,396 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2624674)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿130,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:23
Whizdom Inspire Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

Whizdom Inspire Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
65.24 ตร.ม.
฿11,133,500
UPDATE !
(฿170,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
Whizdom Inspire Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

Whizdom Inspire Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
65.2 ตร.ม.
฿11,311,392
UPDATE !
(฿173,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
คอนโดใหม่เหนือระดับที่ Whizdom Inspire Sukhumvit ย่านบางจาก

คอนโดใหม่เหนือระดับที่ Whizdom Inspire Sukhumvit ย่านบางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
33.8 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿129,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
50.7 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

50.7 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
50.7 ตร.ม.
฿8,060,750
UPDATE !
(฿158,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
65.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

65.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿130,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
47.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

47.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47.6 ตร.ม.
฿7,974,300
UPDATE !
(฿167,527 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
🏙️ ขายด่วน! วิวสวย วิสดอม อิน สไปร์ สุขุมวิท Whizdom Inspire Sukhumvit 📍 ใกล้ BTS พระโขนง

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿7,650,000
UPDATE !
(฿117,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:02
 OFFERS UNITS!! Whizdom Inspire Sukhumvit 2 ห้อนอน 1 ห้องน้ำ ห้องใหม่จากโครงการ ได้โปรฯ Free all. ครบทุกค่าใช้จ่ายวันโอนฯ @7.27 MB

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10 - 20
46 ตร.ม.
฿7,274,000
UPDATE !
(฿158,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Whizdom Inspire Sukhumvit

เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray201 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray57 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6430 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit42 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit47 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit15 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by