คอนโดมิเนียม

View Talay Pattaya Condominium 6

วิวทะเล พัทยา คอนโดมิเนียม 6บางละมุง ชลบุรี0.0/5
3ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

View Talay Pattaya Condominium 6

ชื่ออื่นๆ

  • วิว ทะเล 6
  • View Talay 6
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
1
2008
1

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Sea Pattaya

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Sea Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sea Pattaya

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

The Base Central Pattaya

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

City Garden Tower

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tower

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tower

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

City Center Residence

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า City Center Residence

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด City Center Residence

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

City Garden Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Pattaya

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

APUS Condominium

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า APUS Condominium

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด APUS Condominium

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Chezz Metro Life

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Chezz Metro Life

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Chezz Metro Life

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Centara Avenue Residences & Suites

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Urban Attitude Pattaya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Grand Avenue Residence

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Grand Avenue Residence

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Avenue Residence

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

ห่างไป 3.7 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างไป 4.1 กม.

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2.6 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี พัทยาใต้

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 231 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,068 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,091 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,476 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

ห่างออกไป 170 เมตร

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 825 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,130 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,065 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,412 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,113 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,527 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 694 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,095 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.1 กม.

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 820 ประกาศ

ถนนพัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยากลาง

มีประกาศให้เช่า 105 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยากลาง

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

ถนนพัทยาใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 110 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาใต้

มีประกาศขาย 504 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 424 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,971 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 217 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 827 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 324 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,411 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 879 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,329 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 822 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,050 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ 1 Bed Condo for Rent at View Talay 6 in Central Pattaya

1 Bed Condo for Rent at View Talay 6 in Central Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิวทะเล 6 คอนโดมิเนียม พัทยาใต้ ใกล้ พัทยากลาง (ID 1176751)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิวทะเล 6 คอนโดมิเนียม พัทยาใต้ ใกล้ พัทยากลาง (ID 1176751)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:09

ประกาศขายในโครงการ (3)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิวทะเล 6 คอนโดมิเนียม พัทยาใต้ ใกล้ พัทยากลาง (ID 2633525)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 17
139 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿125,899 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิวทะเล 6 คอนโดมิเนียม พัทยาใต้ ใกล้ พัทยากลาง (ID 2427937)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
96 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿144,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิวทะเล 6 คอนโดมิเนียม พัทยาใต้ ใกล้ พัทยากลาง (ID 2530515)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
48 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09

โครงการใกล้เคียง View Talay Pattaya Condominium 6

เซ็นทริค ซี พัทยา
เซ็นทริค ซี พัทยา

Centric Sea Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Centric Sea Pattaya144 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า City Garden Tower3 ประกาศ
ขาย City Garden Tower28 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย City Garden Pattaya21 ประกาศ
เอปัส คอนโดมิเนียม

APUS Condominium

บางละมุง ชลบุรี
เช่า APUS Condominium12 ประกาศ
ขาย APUS Condominium17 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by