รูป APUS Condominium - รูปที่ 1/8
รูป APUS Condominium - รูปที่ 2/8
รูป APUS Condominium - รูปที่ 3/8
รูป APUS Condominium - รูปที่ 4/8
รูป APUS Condominium - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

APUS Condominium

เอปัส คอนโดมิเนียมบางละมุง ชลบุรี0.0/5
17ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

APUS Condominium
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
158
0
2
0

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Sea Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sea Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sea Pattaya

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

The Trust Condo Central Pattaya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Condo Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo Central Pattaya

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

City Center Residence

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า City Center Residence

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด City Center Residence

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Chezz Metro Life

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า The Chezz Metro Life

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Chezz Metro Life

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Pattaya Plaza Condotel

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Pattaya Plaza Condotel

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Pattaya Plaza Condotel

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Urban Attitude Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Embassy Pattaya

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Embassy Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Embassy Pattaya

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

View Talay Pattaya Condominium 6

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า View Talay Pattaya Condominium 6

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด View Talay Pattaya Condominium 6

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

A Plus Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า A Plus Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด A Plus Condominium

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Prime Suites

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Prime Suites

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Prime Suites

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

ห่างไป 3.7 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างไป 4.3 กม.

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 762 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,828 ประกาศ

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างออกไป 200 เมตร

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2.4 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี พัทยาใต้

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 230 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,075 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,082 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,484 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 815 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,137 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,062 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,429 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,111 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,544 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 687 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,106 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 810 ประกาศ

ถนนพัทยาเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศให้เช่า 147 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศขาย 571 ประกาศ

ถนนพัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยากลาง

มีประกาศให้เช่า 97 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยากลาง

มีประกาศขาย 426 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 418 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,976 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 210 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 830 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 319 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,414 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 869 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,336 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 812 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,056 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2632309)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2632309)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
63 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2727497)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2727497)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2137273)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2137273)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
49.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1092948)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1092948)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
93 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:09
รูปภาพ Apus Condominium for Rent in Central Pattaya

Apus Condominium for Rent in Central Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
65 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1280098)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1280098)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2852038)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2852038)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2834134)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2834134)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2817012)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2817012)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:27
รูปภาพ 🌟  Apus Condo ( A60) Size 68 SQ.M Type 2 Bedroom 2 Bathroom On the 3rdFloor Rental 35,000THB.

🌟 Apus Condo ( A60) Size 68 SQ.M Type 2 Bedroom 2 Bathroom On the 3rdFloor Rental 35,000THB.

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 16:13
รูปภาพ ⛵ Apus ⛵ Pool view / 3F / 50sqm / 1bedroom >> THB25,000/month彡

⛵ Apus ⛵ Pool view / 3F / 50sqm / 1bedroom >> THB25,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 03:52

A030116 Apus

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
50 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

ประกาศขายในโครงการ (17)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2102503)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
230 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿69,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1000996)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
167 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿71,557 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 12:48
ขายคอนโด เอปัส ห้องพื้นที่ 76 ตรม. พัทยากลาง

ขายคอนโด เอปัส ห้องพื้นที่ 76 ตรม. พัทยากลาง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
76 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿72,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
ขายคอนโด 3 ห้องนอน

ขายคอนโด 3 ห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
118 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿83,898 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
Apus Condominium Central Pattaya for Sale

Apus Condominium Central Pattaya for Sale

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
72 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿86,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
ขายคอนโด เอปัส พัทยากลาง

ขายคอนโด เอปัส พัทยากลาง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
120.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

120.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
120 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿74,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
Apus Condominium 1 Bedroom for Sale

Apus Condominium 1 Bedroom for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿73,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:45

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿96,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2836356)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿96,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:09
สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Apus Condominium

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Apus Condominium

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿94,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:34
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1104045)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
118 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿83,898 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
49.5 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿73,737 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1104055)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
113 ตร.ม.
฿11,550,000
UPDATE !
(฿102,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 APUS Condominium Pattaya - รหัส: APUS21

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
49 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿79,592 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:33
🛏️ Studio - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 APUS Condominium Pattaya - รหัส: APUS09

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿73,421 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:33
🛏️ 3 ห้องนอน - 🛁 3 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 APUS Condominium Pattaya - รหัส: APUS22

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
113 ตร.ม.
฿11,550,000
UPDATE !
(฿102,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:33

โครงการใกล้เคียง APUS Condominium

เซ็นทริค ซี พัทยา
เซ็นทริค ซี พัทยา

Centric Sea Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Centric Sea Pattaya143 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย The Embassy Pattaya24 ประกาศ

View Talay Pattaya Condominium 6

บางละมุง ชลบุรี

A Plus Condominium

บางละมุง ชลบุรี
ขาย A Plus Condominium2 ประกาศ

Prime Suites

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Prime Suites2 ประกาศ
ขาย Prime Suites3 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by