รูป Centric Sea Pattaya - รูปที่ 1/12
รูป Centric Sea Pattaya - รูปที่ 2/12
รูป Centric Sea Pattaya - รูปที่ 3/12
รูป Centric Sea Pattaya - รูปที่ 4/12
รูป Centric Sea Pattaya - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Centric Sea Pattaya

เซ็นทริค ซี พัทยาบางละมุง ชลบุรี4.0/5
140ยูนิตขาย
30ยูนิตเช่า
คอนโดเมืองท่องเที่ยว ชายทะเลใช้เวลาเดินทางเพียง 2 ชม.จากกรุงเทพ ที่มีแรงบันดาลใจ…… สัมผัสกลิ่นอายทะเลพร้อมดื่มด่ำกับบรรยากาศยามพระอาทิตย์ตกที่เน้นความพร้อมของ Facility ใน 3 ดีไซน์ 3 อาคาร แรงบันดาลใจจากธรรมชาติที่สัมผัสได้จากทะเล Sun & Star, Sea & Sail, Sand & Beach ที่นำมาสู่การออกแบบ Sky Facilities บนชั้นสูงสุดของอาคาร ที่ High rise และ Private Facilities ของอาคาร Low rise

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 30 ห้อง และประกาศขาย 140 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Centric Sea Pattaya
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
999
2.6 เมตร
2016
45 บาท/ตร.ม.
3
44,32,7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Central Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

City Center Residence

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า City Center Residence

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด City Center Residence

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

APUS Condominium

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า APUS Condominium

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด APUS Condominium

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Chezz Metro Life

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Chezz Metro Life

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Chezz Metro Life

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Centara Avenue Residences & Suites

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Urban Attitude Pattaya

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

View Talay Pattaya Condominium 6

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า View Talay Pattaya Condominium 6

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด View Talay Pattaya Condominium 6

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Grand Avenue Residence

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Avenue Residence

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Avenue Residence

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Northshore

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Northshore

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Northshore

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Pattaya Klang Center Point

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Pattaya Klang Center Point

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Pattaya Klang Center Point

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างไป 3.3 กม.

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 779 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,796 ประกาศ

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

ห่างไป 2.9 กม.

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทอมินอล 21 พัทยา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,110 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,417 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

ห่างออกไป 900 เมตร

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 836 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,096 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,120 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,322 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,167 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,438 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 723 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,036 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.1 กม.

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 831 ประกาศ

ถนนพัทยาเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศให้เช่า 164 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศขาย 559 ประกาศ

ถนนพัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยากลาง

มีประกาศให้เช่า 108 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยากลาง

มีประกาศขาย 413 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 442 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,933 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 225 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 819 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 346 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,381 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 889 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,296 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 833 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,016 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.5 - 40.5 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
EAST LAND & HOME

EAST LAND & HOME

07/02/2564

ใจกลางเมือง พัทยา ใกล้ห้างเซ็นทรัลบีช

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2908048)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2908048)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2796144)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2796144)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:27
รูปภาพ เซนทริคซี พัทยากลาง 🩵 เช่า 20,000 รายปี 🩵 วิวทะเล | สนใจติดต่อ K.ปลาย 0927941445

เซนทริคซี พัทยากลาง 🩵 เช่า 20,000 รายปี 🩵 วิวทะเล | สนใจติดต่อ K.ปลาย 0927941445

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
37 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:23
รูปภาพ เซนทริคซี พัทยากลาง 💛 เช่า 18,000 รายปี 💛 วิวทะเล | สนใจติดต่อ K.ปลาย 0927941445

เซนทริคซี พัทยากลาง 💛 เช่า 18,000 รายปี 💛 วิวทะเล | สนใจติดต่อ K.ปลาย 0927941445

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:23
รูปภาพ 💥💥💥เซ็นทริค ซี อาคารB ชั้น30 2ห้องนอน 💥💥💥 ใกล้เซ็นทรัลพัทยา มีเครื่องซักผ้า หันหน้าออกชมวิวหาดพัทยาชัดเจนจากห้องนอน

💥💥💥เซ็นทริค ซี อาคารB ชั้น30 2ห้องนอน 💥💥💥 ใกล้เซ็นทรัลพัทยา มีเครื่องซักผ้า หันหน้าออกชมวิวหาดพัทยาชัดเจนจากห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
66 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:00
รูปภาพ ⛵ Centric sea ⛵ City view / 8F / 2bedrooms >> THB28,000/month彡

⛵ Centric sea ⛵ City view / 8F / 2bedrooms >> THB28,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:47
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 1948205)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 1948205)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2440445)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2440445)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2811100)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2811100)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:09
รูปภาพ เซ็นทริคซี 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ ขั้นสูง วิวทะเล ทาวเวอร์ A ให้เช่า

เซ็นทริคซี 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ ขั้นสูง วิวทะเล ทาวเวอร์ A ให้เช่า

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
100 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:14
รูปภาพ ให้เช่า เซ็นทริค ซี พัทยา / Centric Sea Pattaya

ให้เช่า เซ็นทริค ซี พัทยา / Centric Sea Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:28
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2807670)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2807670)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
38 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 1994871)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 1994871)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ ห้องว่างอาคารเซนทริค ซี ชั้น A ชั้น 15 วิวทะเล ขนาด 35 ตารางเมตร

ห้องว่างอาคารเซนทริค ซี ชั้น A ชั้น 15 วิวทะเล ขนาด 35 ตารางเมตร

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:13
รูปภาพ Centric Sea Condo Pattaya (เซ็นทริค ซี คอนโด พัทยา)🌴คอนโดสวย ใกล้ห้างเซ็นทรัล ห้องสวยตกแต่งพร้อมอยู่

Centric Sea Condo Pattaya (เซ็นทริค ซี คอนโด พัทยา)🌴คอนโดสวย ใกล้ห้างเซ็นทรัล ห้องสวยตกแต่งพร้อมอยู่

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:42
รูปภาพ คอนโดให้เช่า centric sea pattaya

คอนโดให้เช่า centric sea pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2796355)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2796355)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2452463)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2452463)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เซ็นทริค ซี 6088576

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เซ็นทริค ซี 6088576

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
58 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 20:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (140)

ดูประกาศทั้งหมด (140)
ขายคอนโด ใจกลางพัทยา ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบ ชื่อไทย

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
59.83 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿90,089 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:46
FQ🗺️KT0116📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 35ตรม ชั้น24 ตึกA พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿108,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:00
FQ🗺️KT0117📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น4 ตึกA พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿84,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:00
FQ🗺️KT0122📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
32 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿96,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:00
FQ🗺️KT0121📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 36ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
36 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿93,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:00
Centric Sea คอนโดชั้นสูง วิวทะเล ขายต่ำกว่าราคาตลาด 1นอน 1น้ำ โควต้าต่างชาติ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
34 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿90,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:20
58.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

58.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
58 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿118,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
65.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

65.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿109,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
66.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

66.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
66 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿98,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
ขายคอนโด เซ็นทริค ซี พัทยา

ขายคอนโด เซ็นทริค ซี พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
60 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿91,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
เซ็นทริค ซี คอนโด ใน พัทยา สำหรับขาย

เซ็นทริค ซี คอนโด ใน พัทยา สำหรับขาย

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
36 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿163,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
ขายคอนโด เซ็นทริค ซี 2 ห้องนอน พัทยากลาง

ขายคอนโด เซ็นทริค ซี 2 ห้องนอน พัทยากลาง

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
65 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿104,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿76,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
38 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿94,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
37.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

37.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
37 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿105,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿74,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น ให้เช่า ขาย

1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น ให้เช่า ขาย

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8B
28 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿89,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
ขายคอนโดทันสมัยชั้นสูง เซ็นทริค ซี พัทยา

ขายคอนโดทันสมัยชั้นสูง เซ็นทริค ซี พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
41 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿102,439 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

68.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
68 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿116,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53

บางละมุง ชลบุรี
เช่า APUS Condominium10 ประกาศ
ขาย APUS Condominium17 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

View Talay Pattaya Condominium 6

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Northshore22 ประกาศ
ขาย Northshore12 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by