รูป Grand Avenue Residence - รูปที่ 1/5
รูป Grand Avenue Residence - รูปที่ 2/5
รูป Grand Avenue Residence - รูปที่ 3/5
รูป Grand Avenue Residence - รูปที่ 4/5
รูป Grand Avenue Residence - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Grand Avenue Residence

แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์บางละมุง ชลบุรี0.0/5
18ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Grand Avenue Residence
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
788
2018
6
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Sea Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sea Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sea Pattaya

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

The Base Central Pattaya

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

The Grass Pattaya

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Grass Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Grass Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

City Garden Tower

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tower

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tower

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

City Center Residence

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Center Residence

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด City Center Residence

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

City Garden Pattaya

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า City Garden Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Pattaya

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Centara Avenue Residences & Suites

ห่างออกไป 70 เมตร

คอนโดให้เช่า Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Urban Attitude Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Avenue Residence

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Avenue Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Avenue Residence

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Urban Pattaya City Condo

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า The Urban Pattaya City Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Pattaya City Condo

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างไป 4.9 กม.

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างไป 2 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี พัทยาใต้

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 234 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,061 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,280 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,168 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,124 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,449 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 846 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,114 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,120 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,383 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,168 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,503 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 719 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,071 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.3 กม.

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 841 ประกาศ

ถนนพัทยาใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 119 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาใต้

มีประกาศขาย 502 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 449 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,949 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 231 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 818 ประกาศ

ซอยบัวขาว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยบัวขาว

มีประกาศให้เช่า 81 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยบัวขาว

มีประกาศขาย 307 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 348 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,390 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,314 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 843 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,035 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 36.10 - 54.90 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2109042)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2109042)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1054490)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1054490)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2584557)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2584557)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2602318)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2602318)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
56 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2315095)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2315095)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2886774)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2886774)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2114766)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2114766)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ For rent Grand Avenue Residence Corner Room

For rent Grand Avenue Residence Corner Room

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:07
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6115069

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6115069

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 20:06
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6115035

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6115035

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 20:06
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6038517

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6038517

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
67 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/02/2569 20:05
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 5942183

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 5942183

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/01/2569 20:06
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 5806183

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 5806183

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
69 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/11/2568 03:20

ประกาศขายในโครงการ (18)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2416818)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56.07 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿98,092 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2457361)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น Low Floor
54 ตร.ม.
฿4,747,000
UPDATE !
(฿87,907 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2806877)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿98,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2878072)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.46 ตร.ม.
฿3,900,000
NEW !
(฿106,967 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2466888)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น F3
69 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿79,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2783332)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿110,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
ขายคอนโด แกรนด์ อเวนิว  พัทยากลาง 2 ห้องนอน  ห้องสวย ซอยบัวขาว

ขายคอนโด แกรนด์ อเวนิว พัทยากลาง 2 ห้องนอน ห้องสวย ซอยบัวขาว

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿96,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:00
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6171277

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿7,050,000
UPDATE !
(฿103,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 1822180

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56.07 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿107,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🇹🇭 ชื่อบริษัท - 🏢 Grand Avenue Residence Pattaya - รหัส: GRAND213

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿7,055,000
UPDATE !
(฿103,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Grand Avenue Residence Pattaya - รหัส: GRAND212

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿88,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:33
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🇹🇭 ชื่อบริษัท - 🏢 Grand Avenue Residence Pattaya - รหัส: GRAND214

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿5,590,000
UPDATE !
(฿90,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Grand Avenue Residence Pattaya - รหัส: GRAND207

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56.07 ตร.ม.
฿5,599,000
UPDATE !
(฿99,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:33
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1959674)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
51 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿115,686 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2722985)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56.07 ตร.ม.
฿5,326,000
UPDATE !
(฿94,988 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
ขายคอนโด แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนท์ 1 ห้องนอน

ขายคอนโด แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนท์ 1 ห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
51 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:45
ขายคอนโด Grand avenue 1 ห้องนอน ขนาด 51 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ห้องชื่อต่างชาติ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
51 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:07
ขายคอนโด Grand Avenue Residence พร้อมอยู่ โซนพัทยากลาง ซอยบัวขาว 15 - ถนนพัทยาสาย 2

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
54.72 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿98,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:04

โครงการใกล้เคียง Grand Avenue Residence

เซ็นทริค ซี พัทยา
เซ็นทริค ซี พัทยา

Centric Sea Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Centric Sea Pattaya141 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Grass Pattaya6 ประกาศ
ขาย The Grass Pattaya5 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์

City Garden Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า City Garden Tower3 ประกาศ
ขาย City Garden Tower28 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย City Garden Pattaya21 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Avenue Residence 0 ประกาศ
ขาย Avenue Residence 6 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by