รูป Udomsuk Tower - รูปที่ 1/5
รูป Udomsuk Tower - รูปที่ 2/5
รูป Udomsuk Tower - รูปที่ 3/5
รูป Udomsuk Tower - รูปที่ 4/5
รูป Udomsuk Tower - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Udomsuk Tower

อุดมสุข ทาวเวอร์บางนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
2ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

บางนา กรุงเทพมหานคร
0
2004
13 บาท/ตร.ม.
1
12

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 356 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 460 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

S&S Sukhumvit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,533 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,384 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,432 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,346 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,206 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,479 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,785 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,212 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,289 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,319 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,148 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,541 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,259 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,615 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,214 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,052 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 991 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,535 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,719 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,712 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,693 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,710 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,886 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,949 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,314 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,878 ประกาศ

สุขุมวิท 101/1

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 101/1

มีประกาศให้เช่า 231 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 101/1

มีประกาศขาย 165 ประกาศ

อุดมสุข 9

ห่างออกไป 120 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 9

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 9

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,022 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,951 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.9 กม.

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 5.8 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Sue

Sue

23/06/2565

ทำเลสะดวก ที่สุด ใกล้ๆbits อุดมสุข เดินทางง่าย ทุกเส้นทาง shopping ก็มีห้างมากมาย ดีพร้อมทุกอย่างพร้อม ร้านอาหารอร่อย ล้อมรอบทั้งย่าน!!

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code: KJ1520  ให้เช่า Udomsuk Tower  / จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code: KJ1520 ให้เช่า Udomsuk Tower / จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:31
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด Udomsuk Tower : อุดมสุข ทาวเวอร์  31 ตรม

ให้ เช่า คอนโด Udomsuk Tower : อุดมสุข ทาวเวอร์ 31 ตรม

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:28

ประกาศขายในโครงการ (2)

คอนโดอุดมสุขทาวเวอร์ 1ห้องนอน ขาย 850000thb!

คอนโดอุดมสุขทาวเวอร์ 1ห้องนอน ขาย 850000thb!

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿850,000
UPDATE !
(฿28,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:59

โครงการใกล้เคียง Udomsuk Tower

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2356 ประกาศ
ขาย IDEO O2118 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray175 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray52 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6429 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit38 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit48 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit14 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by