รูป Trams 2 - รูปที่ 1/5
รูป Trams 2 - รูปที่ 2/5
รูป Trams 2 - รูปที่ 3/5
รูป Trams 2 - รูปที่ 4/5
รูป Trams 2 - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Trams 2

ทรัมส์ 2เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
2ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า
ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ เชียงใหม่-ลำปาง เดินทางสะดวก เพียง 3 นาทีไปถนนนิมมานเหมินท์ ใกล้สี่แยกข่วงสิงห์ และโรงพยาบาลสยามราช เชียงใหม่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (2)

รายละเอียดโครงการ

Trams 2

ชื่ออื่นๆ

  • ทรัมส์ คอนโดมิเนียม 2
  • Trams Condominium 2
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
232
- เมตร
2015
- บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

d'VIENG Santitham Chiangmai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Seven Star Condo

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Seven Star Condo

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Star Condo

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

One Plus Jed yod 1,2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Jed yod 1,2

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Jed yod 1,2

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Hillside Condominium 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Trams 1

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Trams 1

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Trams 1

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Chiangmai View Place 1

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Chiangmai View Place 1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Chiangmai View Place 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Prime Square

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Prime Square

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Prime Square

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Nakornping Condominium

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Nakornping Condominium

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Nakornping Condominium

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

One Plus Kamthieng

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Kamthieng

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Kamthieng

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 3.5 กม.

ม.เชียงใหม่

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 295 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 630 ประกาศ

วิทยาลัยเทคโนโลยีพาณิชยการลานนา

ห่างไป 2 กม.

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 407 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 748 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 320 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 690 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างไป 2.2 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 643 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,032 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 221 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 469 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 231 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 456 ประกาศ

ตลาดศิริวัฒนา

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดศิริวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 184 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดศิริวัฒนา

มีประกาศขาย 428 ประกาศ

กาดรวมโชค (ตลาดรวมโชค)

ห่างไป 5.3 กม.

เมญ่า เชียงใหม่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 273 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 622 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 254 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 566 ประกาศ

เทสโก้โลตัส กาดคำเที่ยง เชียงใหม่

ห่างไป 2.3 กม.

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 9.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 368 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 457 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 4.2 กม.

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 251 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 561 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รวมโชค มอลล์

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รวมโชค มอลล์

มีประกาศให้เช่า 388 ประกาศ

ประกาศขาย รวมโชค มอลล์

มีประกาศขาย 540 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

ห่างไป 3.2 กม.

รพ.ประสาทเชียงใหม่

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 264 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศขาย 575 ประกาศ

รพ.เชียงใหม่เมดิคอล เซ็นเตอร์

ห่างไป 4.2 กม.

รพ.ช้างเผือก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 211 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ช้างเผือก

มีประกาศขาย 448 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (2)

ขาย Trams Square ข่วงสิงเชียงใหม่ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

ขาย Trams Square ข่วงสิงเชียงใหม่ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,990,000
(฿56,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28
ขายคอนโด Trams Square ข่วงสิงเชียงใหม่ 2ห้องนอนพร้อมเขัาอยู่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿4,199,000
(฿64,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28

โครงการใกล้เคียง Trams 2

ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่
ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่

d'VIENG Santitham Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เซเว่น สตาร์ คอนโด

Seven Star Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Seven Star Condo2 ประกาศ
ขาย Seven Star Condo22 ประกาศ
วัน พลัส เจ็ดยอด 1,2
วัน พลัส เจ็ดยอด 1,2

One Plus Jed yod 1,2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน เฟาเทิน

Palm Springs Nimman Fountain

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ทรัมส์ 1
ทรัมส์ 1

Trams 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Trams 16 ประกาศ
ขาย Trams 18 ประกาศ
เชียงใหม่ วิว เพลส 1

Chiangmai View Place 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ไพร์ม สแควร์

Prime Square

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Prime Square3 ประกาศ
ขาย Prime Square2 ประกาศ
นครพิงค์ คอนโดมิเนียม

Nakornping Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คำเที่ยง
วัน พลัส คำเที่ยง

One Plus Kamthieng

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย One Plus Kamthieng6 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by