รูป Seven Star Condo - รูปที่ 1/6
รูป Seven Star Condo - รูปที่ 2/6
รูป Seven Star Condo - รูปที่ 3/6
รูป Seven Star Condo - รูปที่ 4/6
รูป Seven Star Condo - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Seven Star Condo

เซเว่น สตาร์ คอนโดเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
20ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Seven Star Condo
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
335
2015
3
6

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Nimmana

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

One Plus Jed yod 1,2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Jed yod 1,2

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Jed yod 1,2

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Hillside Condominium 4

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Chom Doi Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Chom Doi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Chom Doi Condominium

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

One Plus Klong Chon

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Hillside Condominium 2

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Trams 1

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Trams 1

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Trams 1

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

One Plus Klong Chon 2,3

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Prime Square

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Prime Square

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Prime Square

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 274 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 649 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยเทคโนโลยีพาณิชยการลานนา

ห่างออกไป 920 เมตร

ม.ราชภัฏเชียงใหม่

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 164 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏเชียงใหม่

มีประกาศขาย 389 ประกาศ

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 380 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 762 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 299 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 710 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างไป 2.8 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 618 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,046 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 216 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 462 ประกาศ

ตลาดต้นพยอม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดต้นพยอม

มีประกาศให้เช่า 251 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดต้นพยอม

มีประกาศขาย 596 ประกาศ

ตลาดศิริวัฒนา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดศิริวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 178 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดศิริวัฒนา

มีประกาศขาย 430 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 208 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 475 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 253 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 640 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 240 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 579 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

สวนสัตว์เชียงใหม่

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 118 ประกาศ

ประกาศขาย สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศขาย 325 ประกาศ

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 237 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 574 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 3.6 กม.

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 2.7 กม.

รพ.ประสาท เชียงใหม่

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 252 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 591 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

ห่างไป 4.1 กม.

รพ.ประสาทเชียงใหม่

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 252 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

รพ.ช้างเผือก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 198 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ช้างเผือก

มีประกาศขาย 454 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ Seven star condo : Rent : เช่าเพียง 9,000บ/ด 🌻พร้อมเข้าวันที่ 26 พ.ค. นี้ พร้อมจอง‼️

Seven star condo : Rent : เช่าเพียง 9,000บ/ด 🌻พร้อมเข้าวันที่ 26 พ.ค. นี้ พร้อมจอง‼️

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ 🌟ให้เช่าเซเว่น สตาร์ คอนโด 📌เจ็ดยอด ☀️เห็นวิวดอยนิดหน่อย😁 💰เช่า 10,500  บาท/เดือน

🌟ให้เช่าเซเว่น สตาร์ คอนโด 📌เจ็ดยอด ☀️เห็นวิวดอยนิดหน่อย😁 💰เช่า 10,500 บาท/เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ P38 ห้องใหม่เอี่ยม ยังไม่เคยมีผู้เช่า ใครกำลังหาห้องทำเลดี ใกล้นิมมาน ใกล้มหาวิทยาลัย รีบเลย

P38 ห้องใหม่เอี่ยม ยังไม่เคยมีผู้เช่า ใครกำลังหาห้องทำเลดี ใกล้นิมมาน ใกล้มหาวิทยาลัย รีบเลย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:32

ประกาศขายในโครงการ (20)

ขาย คอนโดเซเว่นสตาร์ เจ็ดยอด ใกล้ มทร มช นิมมาน เมญ่า โทร 082-389-9314 บู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿51,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:18
ขายคอนโด เซเว่น สตาร์ เจ็ดยอด 1.45ล้าน ราคาดีมาก โทร 082-389-9314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿48,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:18
ขายคอนโด เซเว่น สตาร์ เจ็ดยอด 1.35ล้าน ฟรีโอน ราคาดีมาก โทร 082-389-9314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿45,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:18
🏢 ขายคอนโด : Seven Star Condo (เซเว่น สตาร์ คอนโด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10806

🏢 ขายคอนโด : Seven Star Condo (เซเว่น สตาร์ คอนโด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10806

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
ขาย เซเว่นสตาร์คอนโด 2นอน 1น้ำ เจ็ดยอด ใกล้มช. ห้างเมญ่า

ขาย เซเว่นสตาร์คอนโด 2นอน 1น้ำ เจ็ดยอด ใกล้มช. ห้างเมญ่า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
60 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿48,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
ขาย เซเว่นสตาร์คอนโด , เจ็ดยอด ใกล้มช. ห้างเมญ่า

ขาย เซเว่นสตาร์คอนโด , เจ็ดยอด ใกล้มช. ห้างเมญ่า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
ขาย เซเว่นสตาร์คอนโด, เจ็ดยอด ใกล้มช. ห้างเมญ่า

ขาย เซเว่นสตาร์คอนโด, เจ็ดยอด ใกล้มช. ห้างเมญ่า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น .
30 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿41,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
ขาย เซเว่นสตาร์คอนโด, เจ็ดยอด ใกล้มช. ห้างเมญ่า

ขาย เซเว่นสตาร์คอนโด, เจ็ดยอด ใกล้มช. ห้างเมญ่า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น .
30 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿53,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
✨ คอนโดน่าอยู่! Seven Star Condominium เจ็ดยอด

✨ คอนโดน่าอยู่! Seven Star Condominium เจ็ดยอด

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿51,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:49
💸ขายคอนโด Seven Star Condominium เจ็ดยอด

💸ขายคอนโด Seven Star Condominium เจ็ดยอด

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿59,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:49
 ✨ ขายคอนโดเซเว่นสตาร์ เจ็ดยอด  รีโนเวทใหม่สไตล์ Modern ⛰️✨

✨ ขายคอนโดเซเว่นสตาร์ เจ็ดยอด รีโนเวทใหม่สไตล์ Modern ⛰️✨

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,740,000
UPDATE !
(฿58,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:49
เซเว่นสตาร์คอนโด 𝑺𝒆𝒗𝒆𝒏 𝒔𝒕𝒂𝒓 𝒄𝒐𝒏𝒅𝒐 ( วิวดอยสุเทพสุดปัง )

เซเว่นสตาร์คอนโด 𝑺𝒆𝒗𝒆𝒏 𝒔𝒕𝒂𝒓 𝒄𝒐𝒏𝒅𝒐 ( วิวดอยสุเทพสุดปัง )

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,680,000
UPDATE !
(฿56,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:48
✨คอนโดเซเว่นสตาร์คอนโด เจ็ดยอด ใกล้ มช. นิมมาน เมญ่า เชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿59,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:48
ขาย เซเว่นสตาร์ คอนโด - เจ็ดยอด 1นอน 1น้ำ 30 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ เจ็ดยอดพลาซ่า (ID:1088CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,680,000
UPDATE !
(฿56,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
ขาย เซเว่นสตาร์ คอนโด - เจ็ดยอด 1นอน 1น้ำ 30 ตร.ม. ชั้น 5 ใกล้ เจ็ดยอดพลาซ่า (ID:1089CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,680,000
UPDATE !
(฿56,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
ขาย เซเว่นสตาร์ คอนโด - เจ็ดยอด ห้องรีโนเวทใหม่ ใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID:1340CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿51,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
ขายคอนโด เซเว่นสตาร์ เจ็ดยอดเชียงใหม่พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

ขายคอนโด เซเว่นสตาร์ เจ็ดยอดเชียงใหม่พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,650,000
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28
ขายด่วน เซเว่นสตาร์ตึก A วิวดอย ชั้น 3 พร้อมเฟอร์ฯ ใกล้นิมมาน , เมญ่า , มช.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,380,000
UPDATE !
(฿46,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 11:59
ขาย | คอนโด 2 ห้องนอน (ห้องมุม) โซนเจ็ดยอด ใกล้นิมมาน & ห้างเมญ่า เชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿2,890,000
(฿48,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/01/2569 16:11

โครงการใกล้เคียง Seven Star Condo

เดอะ นิมมานา
เดอะ นิมมานา

The Nimmana

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Nimmana25 ประกาศ
ขาย The Nimmana42 ประกาศ
วัน พลัส เจ็ดยอด 1,2
วัน พลัส เจ็ดยอด 1,2

One Plus Jed yod 1,2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ชมดอย คอนโดมิเนียม

Chom Doi Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย Chom Doi Condominium26 ประกาศ
วัน พลัส คลองชล
วัน พลัส คลองชล

One Plus Klong Chon

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ทรัมส์ 1
ทรัมส์ 1

Trams 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Trams 15 ประกาศ
ขาย Trams 18 ประกาศ
ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน เฟาเทิน

Palm Springs Nimman Fountain

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล 2,3
วัน พลัส คลองชล 2,3

One Plus Klong Chon 2,3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ไพร์ม สแควร์

Prime Square

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Prime Square3 ประกาศ
ขาย Prime Square2 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by