รูป Hillside Condominium 4 - รูปที่ 1/2
รูป Hillside Condominium 4 - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

Hillside Condominium 4

ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
26ยูนิตขาย
14ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 14 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hillside Condominium 4

ชื่ออื่นๆ

  • ฮิลล์ไซด์ พลาซ่า แอนด์ คอนโดเทล 4
  • Hillside Plaza & Condotel 4
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
31
25.00 บาท/ตร.ม.
1
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

d'VIENG Santitham Chiangmai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Nimmana

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Seven Star Condo

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Seven Star Condo

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Star Condo

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Hillside Condominium 3

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Chom Doi Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chom Doi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Chom Doi Condominium

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Hillside Condominium 2

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

One Plus Klong Chon 2,3

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Trams 1

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Trams 1

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Trams 1

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.2 กม.

ม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 287 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 652 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 393 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 766 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 311 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 713 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างออกไป 400 เมตร

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 632 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,050 ประกาศ

ตลาดบวกหาด

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 238 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 425 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 221 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 479 ประกาศ

ตลาดกาดเวียง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดกาดเวียง

มีประกาศให้เช่า 191 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดกาดเวียง

มีประกาศขาย 342 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 231 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 466 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 266 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 253 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 582 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 3.9 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 4.4 กม.

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 250 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 577 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 2.1 กม.

สวนดอกปาร์ค

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนดอกปาร์ค

มีประกาศให้เช่า 387 ประกาศ

ประกาศขาย สวนดอกปาร์ค

มีประกาศขาย 834 ประกาศ

ถนนห้วยแก้ว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศให้เช่า 141 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศขาย 318 ประกาศ

ถนนนิมมานเหมินท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศให้เช่า 109 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศขาย 210 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 230 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 401 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 265 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รพ.สวนปรุง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สวนปรุง

มีประกาศให้เช่า 228 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สวนปรุง

มีประกาศขาย 391 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (14)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Hillside Condominium 4 ห้อง 4 นอน 4 น้ำ ห้องสวย ใกล้วันนิมมาน -RW006377

ให้เช่าคอนโด Hillside Condominium 4 ห้อง 4 นอน 4 น้ำ ห้องสวย ใกล้วันนิมมาน -RW006377

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
331.6 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:02
รูปภาพ ด่วน!!! ห้องเช่ารายเดือน ราคาพิเศษ ช่วงเดือน พฤษภาคม นี้เท่านั้น (ID:1428CR)

ด่วน!!! ห้องเช่ารายเดือน ราคาพิเศษ ช่วงเดือน พฤษภาคม นี้เท่านั้น (ID:1428CR)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
45 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
รูปภาพ ฮิลล์ไซด์ คอนโด4 สตูดิโอ 45 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ วันนิมมาน (ID:553CR)

ฮิลล์ไซด์ คอนโด4 สตูดิโอ 45 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ วันนิมมาน (ID:553CR)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
รูปภาพ ฮิลไซด์ คอนโด 4 สตูดิโอ 45 ตร.ม. ชั้น 12 ใกล้ วันนิมมาน (ID:528CR)

ฮิลไซด์ คอนโด 4 สตูดิโอ 45 ตร.ม. ชั้น 12 ใกล้ วันนิมมาน (ID:528CR)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
รูปภาพ 🌟🏔️ คอนโดระยะสั้น วิวสูง ชั้น 14 ใกล้นิมมาน – ห้องสวยสไตล์คลาสสิก (ID:1443CR)

🌟🏔️ คอนโดระยะสั้น วิวสูง ชั้น 14 ใกล้นิมมาน – ห้องสวยสไตล์คลาสสิก (ID:1443CR)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
45 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
รูปภาพ ให้เช่า ฮิลล์ไซด์ คอนโด 4 1นอน 2น้ำ 128 ตร.ม. ชั้น12 ใกล้ห้างเมย่า นิมมาน (ID:591CR)

ให้เช่า ฮิลล์ไซด์ คอนโด 4 1นอน 2น้ำ 128 ตร.ม. ชั้น12 ใกล้ห้างเมย่า นิมมาน (ID:591CR)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
128 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
รูปภาพ 🌿✨ ให้เช่าคอนโดระยะสั้น ใกล้วันนิมมาน & เมญ่า วิวดอยสวยมาก! (ID:747CR)

🌿✨ ให้เช่าคอนโดระยะสั้น ใกล้วันนิมมาน & เมญ่า วิวดอยสวยมาก! (ID:747CR)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
รูปภาพ 🌿✨ คอนโดสวย ให้เช่าระยะสั้น ใกล้นิมมาน & เมญ่า พร้อมเข้าอยู่! (ID:645CR)

🌿✨ คอนโดสวย ให้เช่าระยะสั้น ใกล้นิมมาน & เมญ่า พร้อมเข้าอยู่! (ID:645CR)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
รูปภาพ 🌇🏔️ อยู่เหนือระดับกับวิว “ดอยสุเทพ” ทุกวัน! | คอนโดให้เช่าระยะสั้น (ID:1043CR)

🌇🏔️ อยู่เหนือระดับกับวิว “ดอยสุเทพ” ทุกวัน! | คอนโดให้เช่าระยะสั้น (ID:1043CR)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
45 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
รูปภาพ  3 นาทีถึง One Nimman , MAYA | Hillside 4 ห้องกว้าง 45 ตรม. วิวสวยสะดุดตา

3 นาทีถึง One Nimman , MAYA | Hillside 4 ห้องกว้าง 45 ตรม. วิวสวยสะดุดตา

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:38
รูปภาพ P39 ให้เช่าห้องใหม่ วิวสวยมาก พร้อมเข้าอยู่  ใครกำลังหาคอนโดทำเลดี ใกล้นิมมาน ห้องนี้ตอบโจทย์มากครับ ทั้งวิว ทั้งขนาดห้อง อยู่สบายสุด ๆ

P39 ให้เช่าห้องใหม่ วิวสวยมาก พร้อมเข้าอยู่ ใครกำลังหาคอนโดทำเลดี ใกล้นิมมาน ห้องนี้ตอบโจทย์มากครับ ทั้งวิว ทั้งขนาดห้อง อยู่สบายสุด ๆ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 13
45 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:06
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4 ใน ช้างเผือก (ID 2607754)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4 ใน ช้างเผือก (ID 2607754)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
43 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4 ใน ช้างเผือก (ID 2676239)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4 ใน ช้างเผือก (ID 2676239)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4 ใน ช้างเผือก (ID 2734241)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4 ใน ช้างเผือก (ID 2734241)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
ขายคอนโดทำเลทอง Hillside Plaza & Condotel 4 คอนโดสไตล์ Modern Luxury ใจกลางถนนนิมมานเหมินทร์ ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park / มช.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
52.95 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿62,134 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:09
ขายคอนโดทำเลทอง Hillside Plaza & Condotel 4 ห้อง Modern Luxury สไตส์โรงแรมหรู ใกล้ห้าง MAYA One nimman และ Think Park ถนน นิมมานเหมินทร์

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
52.95 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿62,134 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:09
🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4  คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ

🇹🇭 ขายคอนโดหรูใจกลางนิมมาน Hillside Plaza & Condotel 4 คอนโดทำเลทอง ใกล้ MAYA / One Nimman / Think Park ทำเลยอดนิยมของชาวไทยและต่างชาติ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
78.7 ตร.ม.
฿5,690,000
NEW !
(฿72,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:09
ขายคอนโดทำเลทอง  Hillside Plaza & Condotel 4 ห้อง Modern Luxury สไตส์โรงแรมหรู ใกล้ห้าง MAYA ถนน นิมมานเหมินทร์ (C530) T.0946511456

ขายคอนโดทำเลทอง Hillside Plaza & Condotel 4 ห้อง Modern Luxury สไตส์โรงแรมหรู ใกล้ห้าง MAYA ถนน นิมมานเหมินทร์ (C530) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
52.95 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿62,134 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:08
ขาย Hillside 4 Condominium ห้องใหญ่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ใกล้ห้าง Maya เฟอร์ครบ (C501) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
182 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿70,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:08
ขายคอนโด Hillside 4 แบ่งโซน 2 ห้องนอน ใกล้นิมมาน และห้างเมญ่า ห้องสวย เดินทางสะดวก (SW002141)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45.3 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿55,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:02
ขาย ฮิลล์ไซต์ 4 เพ้นเฮ้าส 182ตรม. เดินไปห้าง้มญ่าได้

ขาย ฮิลล์ไซต์ 4 เพ้นเฮ้าส 182ตรม. เดินไปห้าง้มญ่าได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น .
182 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿50,549 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
❌️ไม่รับฟลิปปิ้งค่ะ📌ขาย ฮิลล์ไซด์ 4 ,ห้องวิวดอย,เดินไปห้างเมญ่าได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น .
45 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿48,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
ขาย ฮิลล์ไซด์ 4 ,3นอน,ห้องวิวดอย ,เดินไปห้างเมญ่าได้

ขาย ฮิลล์ไซด์ 4 ,3นอน,ห้องวิวดอย ,เดินไปห้างเมญ่าได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
180 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿71,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
ขาย คอนโดฮิลล์ไซต์ 4  ,2นอน 2น้ำ ,เดินไปห้างเมญ่าได้

ขาย คอนโดฮิลล์ไซต์ 4 ,2นอน 2น้ำ ,เดินไปห้างเมญ่าได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น ..
90 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿41,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
ขาย คอนโดฮิลล์ไซต์ 4  ,1นอน 1น้ำ ,เดินไปห้างเมญ่าได้

ขาย คอนโดฮิลล์ไซต์ 4 ,1นอน 1น้ำ ,เดินไปห้างเมญ่าได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
79 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿59,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
ขาย ฮิลล์ไซด์ คอนโด4 3นอน 2น้ำ 135 ตร.ม. ชั้น 14 ใกล้ วันนิมมาน (ID:1245CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
14 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿671,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
ขาย ฮิลล์ไซด์ คอนโด 4 ห้องกำลังรีโนเวท ตกแต่งโมเดิร์นลักซูรี่ สไตล์โรงแรม (ID:1345CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
52.95 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿62,134 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
ขาย ฮิลไซด์ คอนโด4 2นอน 2นอน 90 ตร.ม. ชั้น 10 ใกล้ วันนิมมาน (ID:796CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
90 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿61,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
ขาย ฮิลไซด์ คอนโด4 2นอน 2น้ำ 90 ตร.ม. ชั้น 12 ใกล้ วันนิมมาน (ID:1015CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
90 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿41,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
ขาย ฮิลล์ไซด์ คอนโด4 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 182 ตร.ม. ชั้น 9 ใกล้ วันนิมมาน (ID:1242CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
182 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿70,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4 ใน ช้างเผือก (ID 2836362)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
135 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
🌆 Luxury Corner Unit ใจกลางนิมมาน | Hillside 4 Condominium 🏙️✨

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
182 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿70,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:45
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4 ใน ช้างเผือก (ID 2860293)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
125 ตร.ม.
฿6,950,000
UPDATE !
(฿55,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Nimmana25 ประกาศ
ขาย The Nimmana42 ประกาศ
เซเว่น สตาร์ คอนโด

Seven Star Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Seven Star Condo3 ประกาศ
ขาย Seven Star Condo20 ประกาศ
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ชมดอย คอนโดมิเนียม

Chom Doi Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย Chom Doi Condominium26 ประกาศ

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล 2,3
วัน พลัส คลองชล 2,3

One Plus Klong Chon 2,3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ทรัมส์ 1
ทรัมส์ 1

Trams 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Trams 15 ประกาศ
ขาย Trams 18 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by