รูป One Plus Jed yod 1,2 - รูปที่ 1/2
รูป One Plus Jed yod 1,2 - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

One Plus Jed yod 1,2

วัน พลัส เจ็ดยอด 1,2เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่4.0/5
9ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

One Plus Jed yod 1,2

ชื่ออื่นๆ

  • วันพลัส เจ็ดยอด 1,2
  • One Plus เจ็ดยอด 1,2
  • Oneplus Jedyod 1,2
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
156
- เมตร
2015
- บาท/ตร.ม.
2
7

โครงการนี้พัฒนาโดย

กาญจน์กนก พร็อพเพอร์ตี้  logo

กาญจน์กนก พร็อพเพอร์ตี้

86โครงการ
225ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

d'VIENG Santitham Chiangmai

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Seven Star Condo

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Seven Star Condo

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Star Condo

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Trams 1

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Trams 1

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Trams 1

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Chiangmai View Place 1

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chiangmai View Place 1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Chiangmai View Place 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Prime Square

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Prime Square

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Prime Square

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Trams 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Trams 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Trams 2

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Himma Garden Condominium

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Himma Garden Condominium

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Himma Garden Condominium

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Promt Condo Chiangmai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Promt Condo Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Promt Condo Chiangmai

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Hilltania Chiang Mai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Hilltania Chiang Mai

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Hilltania Chiang Mai

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Vien Ping Mansion

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Vien Ping Mansion

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Vien Ping Mansion

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 3.5 กม.

ม.เชียงใหม่

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 293 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 632 ประกาศ

วิทยาลัยเทคโนโลยีพาณิชยการลานนา

ห่างออกไป 550 เมตร

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

ห่างไป 4.8 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 407 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 748 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 318 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 692 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างไป 3.7 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 651 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,029 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 218 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 466 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 230 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 453 ประกาศ

ตลาดศิริวัฒนา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดศิริวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 180 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดศิริวัฒนา

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

กาดรวมโชค (ตลาดรวมโชค)

ห่างไป 5.5 กม.

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 271 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 624 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 253 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 567 ประกาศ

เทสโก้โลตัส กาดคำเที่ยง เชียงใหม่

ห่างไป 2.5 กม.

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 9.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 374 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 453 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 3.2 กม.

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 250 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 562 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 2.2 กม.

รวมโชค มอลล์

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รวมโชค มอลล์

มีประกาศให้เช่า 394 ประกาศ

ประกาศขาย รวมโชค มอลล์

มีประกาศขาย 534 ประกาศ

รพ.เชียงใหม่เมดิคอล เซ็นเตอร์

ห่างไป 4.5 กม.

รพ.ช้างเผือก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 208 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ช้างเผือก

มีประกาศขาย 445 ประกาศ

รพ.ตาเซนต์ปีเตอร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตาเซนต์ปีเตอร์

มีประกาศให้เช่า 64 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตาเซนต์ปีเตอร์

มีประกาศขาย 220 ประกาศ

รพ.ลานนา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ลานนา

มีประกาศให้เช่า 49 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ลานนา

มีประกาศขาย 146 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
หนึ่ง Thanaphon Sangkhiao

หนึ่ง Thanaphon Sangkhiao

14/07/2567

พื้นที่สะดวกสบายเงียบสงบส่วนตัวชอบครับ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วันพลัส เจ็ดยอด 1 & 2 ใน ช้างเผือก (ID 2755669)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วันพลัส เจ็ดยอด 1 & 2 ใน ช้างเผือก (ID 2755669)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
45.67 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด 2  มี 2 ห้องนอน เช่าเพียง 15,000บาทต่อเดือน

คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด 2 มี 2 ห้องนอน เช่าเพียง 15,000บาทต่อเดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45.67 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:00
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโดวันพลัส เจ็ดยอด 2 ใกล้เมญ่า , นิมมาน , มช. เดินทางสะดวก ( 2 นอน 1 น้ำ )

ปล่อยเช่าคอนโดวันพลัส เจ็ดยอด 2 ใกล้เมญ่า , นิมมาน , มช. เดินทางสะดวก ( 2 นอน 1 น้ำ )

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.67 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 17:31
รูปภาพ ปล่อยเช่า วันพลัส เจ็ดยอด เชียงใหม่

ปล่อยเช่า วันพลัส เจ็ดยอด เชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 07:24

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขายคอนโด วันพลัสเจ็ดยอด ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลทองเดินทางง่าย ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย- SW002741

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.29 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿55,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:19
ขายวันพลัสเจ็ดยอด 1 คอนโด ลงทุนได้ตลอด ทำเลดีมาก โทร: 098-9690236 (แจน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿48,611 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:29
ขาย วันพลัสเจ็ดยอด 1 คอนโด ใกล้ มช.เพียง 7นาที เข้าออกได้หลายทาง โทร: 098-9690236 (แจน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿55,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:44
ขาย วันพลัสเจ็ดยอด คอนโด 2ห้องนอน คอนโด low rise โทร 082-3899314 คุณบู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.22 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿53,873 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:00
ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า วันพลัสเจ็ดยอด1คอนโด รับค่าเช่าต่อได้เลย โทร 082-3899314 คุณบู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿48,611 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วันพลัส เจ็ดยอด 1 & 2 ใน ช้างเผือก (ID 2458963)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
55 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿63,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วันพลัส เจ็ดยอด 1 & 2 ใน ช้างเผือก (ID 2604620)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35.56 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿70,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 19:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วันพลัส เจ็ดยอด 1 & 2 ใน ช้างเผือก (ID 2417279)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45.77 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿58,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/11/2568 03:21

โครงการใกล้เคียง One Plus Jed yod 1,2

ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่
ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่

d'VIENG Santitham Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เซเว่น สตาร์ คอนโด

Seven Star Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Seven Star Condo3 ประกาศ
ขาย Seven Star Condo21 ประกาศ
ทรัมส์ 1
ทรัมส์ 1

Trams 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Trams 16 ประกาศ
ขาย Trams 18 ประกาศ
เชียงใหม่ วิว เพลส 1

Chiangmai View Place 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ไพร์ม สแควร์

Prime Square

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Prime Square3 ประกาศ
ขาย Prime Square2 ประกาศ
ทรัมส์ 2
ทรัมส์ 2

Trams 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Trams 20 ประกาศ
ขาย Trams 22 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Vien Ping Mansion1 ประกาศ
ขาย Vien Ping Mansion11 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by