รูป Thew River Place - รูปที่ 1/11
รูป Thew River Place - รูปที่ 2/11
รูป Thew River Place - รูปที่ 3/11
รูป Thew River Place - รูปที่ 4/11
รูป Thew River Place - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Thew River Place

ทิว ริเวอร์ เพลสบางพลัด กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Thew River Place
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
200
2009
30 บาท/ตร.ม.
1
30

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Charan - Pinklao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Plum Condo Pinklao Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Life Pinklao

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Pinklao

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Rama Vlll

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Brix Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Brix Condominium

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Brix Condominium

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 982 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 317 ประกาศ

MRT สิรินธร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สิรินธร

มีประกาศให้เช่า 611 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สิรินธร

มีประกาศขาย 205 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,096 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,642 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6.4 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,845 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,486 ประกาศ

ม.ศิลปากร

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศิลปากร

มีประกาศให้เช่า 2,345 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศิลปากร

มีประกาศขาย 743 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 2.6 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,665 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 617 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,829 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 620 ประกาศ

รร.ราชินีบน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,118 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,187 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,168 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,496 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,209 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,445 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,327 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,739 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 581 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.3 กม.

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 9.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,272 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,186 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,862 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.6 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,955 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 697 ประกาศ

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,711 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 767 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,442 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 749 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,281 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 471 ประกาศ

เทเวศร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 577 ประกาศ

ประกาศขาย เทเวศร์

มีประกาศขาย 148 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,347 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 984 ประกาศ

สะพานพระราม 8

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานพระราม 8

มีประกาศให้เช่า 856 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานพระราม 8

มีประกาศขาย 288 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,772 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 864 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,266 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,388 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 46

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 46

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 46

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 44

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 44

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 44

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,846 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 601 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,954 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 683 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,799 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 714 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 716 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 319 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ #R1984          ให้เช่า Thew River Place

#R1984 ให้เช่า Thew River Place

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
100.19 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโดให้เช่า ทิว ริเวอร์ เพลส จรัญฯ 46 (Thew River Place) มีเครื่องซักผ้า  ใกล้โรงเรียนนานาชาติแคนาเดียน

คอนโดให้เช่า ทิว ริเวอร์ เพลส จรัญฯ 46 (Thew River Place) มีเครื่องซักผ้า ใกล้โรงเรียนนานาชาติแคนาเดียน

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
117.54 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:33
รูปภาพ P-40196 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา! 2 นอน 117 ตร.ม. @ ทิว ริเวอร์ เพลส ใกล้ BTS สะพานตากสิน 35,000 บาท | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

P-40196 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา! 2 นอน 117 ตร.ม. @ ทิว ริเวอร์ เพลส ใกล้ BTS สะพานตากสิน 35,000 บาท | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
117 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:10
รูปภาพ 🔴(รับเงินคืน 10,500 บาท)🔴 .................................................. Thew River Place (id:t8)

🔴(รับเงินคืน 10,500 บาท)🔴 .................................................. Thew River Place (id:t8)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
136 ตร.ม.
฿47,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:56

ประกาศขายในโครงการ (6)

P-110993 ต้องการขายคอนโด ทิว ริเวอร์ เพลส ซอย จรัญสนิทวงศ์ Bang Yi Khan, Bang Phlat, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
70 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:40
ขายคอนโด ทิว ริเวอร์ เพลส จรัญฯ 46 (Thew River Place) ใกล้ Canadian International School (SCD054)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
83.35 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿59,988 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทิว ริเวอร์ เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สิรินธร (ID 2006241)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
162.93 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿116,614 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทิว ริเวอร์ เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สิรินธร (ID 386357)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
70 ตร.ม.
฿5,190,000
UPDATE !
(฿74,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโดทิวริเวอร์เพลส จรัญสนิทวงศ์ 46

คอนโดทิวริเวอร์เพลส จรัญสนิทวงศ์ 46

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
117.54 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿67,977 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:08
The Niche Ratchada-Huay Kwang 1 bedroom, for sale

The Niche Ratchada-Huay Kwang 1 bedroom, for sale

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35 ตร.ม.
฿2,575,000
UPDATE !
(฿73,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/02/2567 02:30

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao56 ประกาศ
ขาย Life Pinklao19 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท พระราม 8
ลุมพินี สวีท พระราม 8

Lumpini Suite Rama Vlll

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
บริกซ์ คอนโดมิเนียม
บริกซ์ คอนโดมิเนียม

Brix Condominium

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Brix Condominium68 ประกาศ
ขาย Brix Condominium13 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by