รูป Supalai City Resort Rama 8 - รูปที่ 1/11
รูป Supalai City Resort Rama 8 - รูปที่ 2/11
รูป Supalai City Resort Rama 8 - รูปที่ 3/11
รูป Supalai City Resort Rama 8 - รูปที่ 4/11
รูป Supalai City Resort Rama 8 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Supalai City Resort Rama 8

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 บางพลัด กรุงเทพมหานคร5.0/5
8ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 Supalai City Resort Rama 8 พัฒนาโดย บริษัท ศุภาลัย จำกัด (มหาชน) คอนโดมีเนียม : 2 อาคาร A : 13 ชั้น / อาคาร B : 8 ชั้น 446 ยูนิต ,ร้านค้า : 3 ยูนิต Supalai City Resort Rama 8 โครงการตั้งอยู่บน ถ.อรุณอมรินทร์ แขวงบางยี่ขัน เขตบางพลัด กทม. การเดินทางสะดวกสบาย เข้า-ออกผ่านทาง ถ.อรุณอมรินทร์ อยู่ติดกับ ถ.พระราม 8 ที่ตั้งโครงการรายล้อมไปด้วยแหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน -Central Plaza ปิ่นเกล้า, The Sence ปิ่นเกล้า, พาต้า ปิ่นเกล้า ,วังหลัง, เยาวราช, ปากคลองตลาด -รพ.ศิริราช, รพ.ธนบุรี -ม.ธรรมศาสตร์, ม.ศิลปากร และ รร.ราชวินิต -ทางด่วนศรีรัช -สะพานพระราม 8 ,สะพานปิ่นเกล้า ,สะพานกรุงธนบุรี -รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน บางซื่อ – ท่าพระ สถานีบางยี่ขัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai City Resort Rama 8
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
446
2.55,2.6 เมตร
2019
36.00 บาท/ตร.ม.
2
8,13
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ศุภาลัย logo

ศุภาลัย

344โครงการ
7951ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Charan - Pinklao

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Plum Condo Pinklao Station

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Life Pinklao

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Suite Pinklao

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Lumpini Suite Rama Vlll

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Brix Condominium

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Brix Condominium

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Brix Condominium

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

My Condo Pinklao

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า My Condo Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Pinklao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 963 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 314 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6.4 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,881 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,832 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,489 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,942 ประกาศ

วิทยาลัยนาฏศิลปกรุงเทพ

ห่างไป 2.4 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,631 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 611 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,782 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 635 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 3.5 กม.

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,413 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,318 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,265 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,683 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,704 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,026 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,415 ประกาศ

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,919 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 675 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 4 กม.

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,814 ประกาศ

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,690 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 741 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,387 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 764 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,255 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 454 ประกาศ

สะพานสมเด็จพระปิ่นเกล้า

ห่างไป 2 กม.

เทเวศร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 568 ประกาศ

ประกาศขาย เทเวศร์

มีประกาศขาย 148 ประกาศ

สะพานพระราม 8

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานพระราม 8

มีประกาศให้เช่า 833 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานพระราม 8

มีประกาศขาย 287 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,752 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 858 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,214 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,372 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,802 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,915 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 684 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,755 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 532 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,765 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 699 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.50 - 34.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

Supalai City Resort พระราม 8 ชูคอนเซ็ปต์ “Enjoy life in 360*” สนุกกับชีวิตทุกไลฟ์สไตล์ ใจกลางเมือง ติดสะพานพระราม 8 เดินทางง่าย ใกล้รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

📌 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

🔺 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่า Supalai City Resort Rama 8 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ LINE @condorental

ให้เช่า Supalai City Resort Rama 8 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ LINE @condorental

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-88379 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-88379 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-123253 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-123253 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:03
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Supalai City Resort Rama 8 (ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9366

🏢 ให้เช่าคอนโด : Supalai City Resort Rama 8 (ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9366

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:31
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Supalai City Resort Rama 8 (ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 )   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C7917

🏢 ให้เช่าคอนโด : Supalai City Resort Rama 8 (ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7917

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:31
รูปภาพ Code: KJ6309  ให้เช่า Supalai City Resort Rama 8 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ6309 ให้เช่า Supalai City Resort Rama 8 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:31
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Supalai city resort พระราม8 พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Supalai city resort พระราม8 พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า ( Line : @condo999 )

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
57 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
รูปภาพ MN1506 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย พระราม 8

MN1506 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย พระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:21
รูปภาพ ❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ ❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

🚩 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ #K298 ให้เช่า คอนโด Supalai City Resort Rama 8 🩷

#K298 ให้เช่า คอนโด Supalai City Resort Rama 8 🩷

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
41 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4282 ให้เช่าคอนโด Supalai City Resort Rama 8

#R4282 ให้เช่าคอนโด Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2183 ให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

#S2183 ให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29.65 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

[ด่วน] 😄ห้องกว้างงง... อยู่สบาย | คอนโดศุภาลัย พระราม 8 | 55 ตร.ม. | 2 ห้องนอน ใกล้ MRT บางยี่ขัน แค่ 850 ม. พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55.06 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿69,016 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:21
ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 ขนาด 1 ห้องนอน 38 ตรม. เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ใกล้รพ.ศิริราช สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38.11 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿76,096 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:01
🔥ขาย ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม8 🔥

🔥ขาย ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม8 🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿74,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:14
ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿72,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:30
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8 1867912

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿75,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
ขายคอนโด ศุภาลัยซิตี้รีสอร์ท พระราม 8

ขายคอนโด ศุภาลัยซิตี้รีสอร์ท พระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:14
A034022 Supalai City Resort Rama 8

A034022 Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿2,599,900
UPDATE !
(฿83,868 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
คอนโด ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ทพระราม 8 กรุงเทพฯ

- ราคา 3,300,000 บาท รวมค่าโอน

- ห้องชั้น 4 ฝั่งถนน ไม่ร้อน 

- ขนาด 36 ตร.ม.

คอนโด ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ทพระราม 8 กรุงเทพฯ - ราคา 3,300,000 บาท รวมค่าโอน - ห้องชั้น 4 ฝั่งถนน ไม่ร้อน - ขนาด 36 ตร.ม.

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿3,300,000
(฿91,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/09/2568 06:10

โครงการใกล้เคียง Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao50 ประกาศ
ขาย Life Pinklao20 ประกาศ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท พระราม 8
ลุมพินี สวีท พระราม 8

Lumpini Suite Rama Vlll

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
บริกซ์ คอนโดมิเนียม
บริกซ์ คอนโดมิเนียม

Brix Condominium

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Brix Condominium71 ประกาศ
ขาย Brix Condominium12 ประกาศ
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า

My Condo Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Condo Pinklao15 ประกาศ
ขาย My Condo Pinklao5 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา