รูป Lumpini Suite Pinklao - รูปที่ 1/67
รูป Lumpini Suite Pinklao - รูปที่ 2/67
รูป Lumpini Suite Pinklao - รูปที่ 3/67
รูป Lumpini Suite Pinklao - รูปที่ 4/67
รูป Lumpini Suite Pinklao - รูปที่ 5/67
คอนโดมิเนียม

Lumpini Suite Pinklao

ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้าบางพลัด กรุงเทพมหานคร4.5/5
11ยูนิตขาย
24ยูนิตเช่า

ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า Lumpini Suite Pinklao พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 21 ชั้น 541 ยูนิต + ร้านค้า 6 ยูนิต คอนโดร่มรื่นเป็นธรรมชาติ สะดวกสบายกับทำเลใจกลางเมืองและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ใกล้ห้างสรรพสินค้า ตั้งอยู่บนถ.บรมราชชนนี แขวงบางบำหรุ เขตบางพลัด -ใกล้เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า, เมเจอร์ ปิ่นเกล้า, แม็คโคร จรัญฯ, ตั้งฮั่วเส็ง, -รพ.ศิริราช -สถานีตำรวจตลิ่งชัน -รถไฟฟ้า สายสีน้ำเงิน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 24 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
541
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
1
21
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6661ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Pinklao

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Parkland Charan - Pinklao

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Plum Condo Pinklao Station

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life Pinklao

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 2

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 2

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

dcondo Charan - Bangkhunnon

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Charan - Bangkhunnon

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Charan - Bangkhunnon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

MRT บางขุนนนท์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางขุนนนท์

มีประกาศให้เช่า 443 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางขุนนนท์

มีประกาศขาย 98 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 955 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 315 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.7 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,880 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,836 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

ห่างไป 2.6 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 3.6 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,628 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 612 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,780 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 636 ประกาศ

ตลาดบางกอกน้อย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,167 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 252 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,276 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,693 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,702 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.8 กม.

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,811 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.4 กม.

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,913 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 677 ประกาศ

เขตบางกอกน้อย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 985 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 373 ประกาศ

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,687 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 743 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,390 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 765 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,248 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 456 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,300 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 958 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,490 ประกาศ

สะพานพระราม 8

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานพระราม 8

มีประกาศให้เช่า 832 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานพระราม 8

มีประกาศขาย 288 ประกาศ

ถนนบรมราชชนนี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรมราชชนนี

มีประกาศให้เช่า 596 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรมราชชนนี

มีประกาศขาย 241 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,203 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,374 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,794 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 596 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,905 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 686 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,746 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 535 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,760 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 701 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50
Facility 51
Facility 52
Facility 53
Facility 54
Facility 55

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 40.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Chaiyuth Khuntheeraprasert

Chaiyuth Khuntheeraprasert

27/04/2564

ตั้งอยู่บนทำเลที่ดีมาก รถไฟฟ้า รถเมล์ รถส่วนตัว เดินทางได้สะดวก

(4)
family_style

family_style

08/02/2564

สัมผัสความร่มรื่นของธรรมชาติ แวดล้อมด้วยสังคมและชุมชนคุณภาพ สะดวกสบายกับทำเลใจกลางเมืองและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน อาทิ สระว่ายน้ำ, ห้องออกกำลังกาย, ห้องซาวน่า, ห้องอบไอน้ำ อุ่นใจ กับระบบบริหารชุมชนที่คำนึงถึงความปลอดภัยและคุณภาพชีวิตของทุกคนในชุมชน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน  กรุงเทพ CX-72322 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน กรุงเทพ CX-72322 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่า คอนโด แต่งสวย Lumpini Suite Pinklao MRT-บางยี่ขัน บรมราชชนนี บางยี่ขัน บางพลัก กรุงเทพ CX-00858 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่า คอนโด แต่งสวย Lumpini Suite Pinklao MRT-บางยี่ขัน บรมราชชนนี บางยี่ขัน บางพลัก กรุงเทพ CX-00858 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35.03 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน  กรุงเทพ CX-77532 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน กรุงเทพ CX-77532 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน  กรุงเทพ CX-88374 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน กรุงเทพ CX-88374 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-95977 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-95977 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-97318 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-97318 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-119276 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-119276 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาดี พร้อมเข้าอยู่

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาดี พร้อมเข้าอยู่

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
40 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า

MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎Lumpini Suit Pinklao

MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎Lumpini Suit Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
40 ตร.ม.
฿12,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎 ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า

MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎 ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿8,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2562)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ Lumpini Suite Pinklao ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Lumpini Suite Pinklao ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:09
รูปภาพ 💥💥[เช่า] คอนโดพร้อมอยู่!! ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า 1Bed 35 ตร.ม.ชั้น 6 แต่งครบ  สนใจ LINE ID: @atfirm💥💥

💥💥[เช่า] คอนโดพร้อมอยู่!! ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า 1Bed 35 ตร.ม.ชั้น 6 แต่งครบ สนใจ LINE ID: @atfirm💥💥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:32
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Lumpini Suite Pinklao ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Lumpini Suite Pinklao ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
36 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ P-109567 วิวเมืองสวย! ลุมพินี ปิ่นเกล้า 2 นอน ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า 17,000 บาท Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-109567 วิวเมืองสวย! ลุมพินี ปิ่นเกล้า 2 นอน ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า 17,000 บาท Line Id @easythaihome 085-592-2897

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
64 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:35
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 1827158)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 1827158)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
64 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ #R3272 ให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

#R3272 ให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า 40295

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า 40295

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
36 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿105,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขายคอนโด ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
(18680) Lumpini Suite Pinklao

(18680) Lumpini Suite Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿65,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
💥💥ขายด่วน!! คอนโด Lumpini Suite Pinklao 2Bed 64 ตร.ม.ชั้น 12 ใกล้พาต้า เพียง 4.35 ล้านบาท!! สอบถาม Line ID: @atfirm💥💥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
64 ตร.ม.
฿4,350,000
UPDATE !
(฿67,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:32
💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
63 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿67,460 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:32
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2857509)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
64 ตร.ม.
฿4,390,000
NEW !
(฿68,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
📣🏙️ขายด่วนห้องเจ้าของอยู่เอง คอนโดลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า Lumpini suite pinklao ทำเลดี เดินไปMrtบางยี่ขันธ์ได้📌📌

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿68,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:01
🔥ขาย ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า🔥

🔥ขาย ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿62,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:31
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2504416)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
40 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขายคอนโด LPN สวีทปิ่นเกล้า 2 ห้องนอน 4.4 ล้าน โดยเจ้าของ

ขายคอนโด LPN สวีทปิ่นเกล้า 2 ห้องนอน 4.4 ล้าน โดยเจ้าของ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
64 ตร.ม.
฿4,400,000
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/04/2569 17:00

โครงการใกล้เคียง Lumpini Suite Pinklao

ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า
ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า

Lumpini Park Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ขาย Lumpini Park Pinklao31 ประกาศ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao50 ประกาศ
ขาย Life Pinklao20 ประกาศ
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2

Lumpini Place Pinklao 2

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by