รูป Brix Condominium - รูปที่ 1/27
รูป Brix Condominium - รูปที่ 2/27
รูป Brix Condominium - รูปที่ 3/27
รูป Brix Condominium - รูปที่ 4/27
รูป Brix Condominium - รูปที่ 5/27
คอนโดมิเนียม

Brix Condominium

บริกซ์ คอนโดมิเนียมบางพลัด กรุงเทพมหานคร5.0/5
13ยูนิตขาย
63ยูนิตเช่า

บริกซ์ คอนโดมิเนียม Brix Condominium พัฒนาโดย บริษัท มีสไตล์ เอสเตท จำกัด คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 32 ชั้น 560 ยูนิต ร้านค้า : 8 ยูนิต บริกซ์ คอนโดมิเนียมตั้งอยู่บนสี่แยกบางพลัด (ซังฮี้) ซอยจรัญสนิทวงศ์ 64 แขวงบางยี่ขัน เขตบางพลัด กทม. สามารถเดินทางหลายเส้นทาง ทั้งรถยนต์, เรือและรถไฟฟ้า รวมถึงยังใกล้แหล่งงานราชการ สถานศึกษาชั้นนำ และครบทั้งแหล่งช้อปปิ้ง โรงเรียน โรงพยาบาล -ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า, เมเจอร์ ปิ่นเกล้า, แม็คโคร จรัญฯ, ตั้งฮั่วเส็ง -ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีสิรินธร -ใกล้รพ.ยันฮี -ใกล้ม.ราชภัฏสวนสุนันทา และ ม.ราชภัฏสวนดุสิต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 63 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Brix Condominium
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
560
2018
50.00 บาท/ตร.ม.
1
32

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Charan - Pinklao

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Life Pinklao

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Rama Vlll

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

My Condo Pinklao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า My Condo Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Urbano Rajavithi

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า Urbano Rajavithi

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Rajavithi

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Commonwealth Pinklao

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Commonwealth Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Commonwealth Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Thana Astoria

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Thana Astoria

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Thana Astoria

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Chateau In Town Rama 8

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chateau In Town Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau In Town Rama 8

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 934 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 293 ประกาศ

MRT สิรินธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สิรินธร

มีประกาศให้เช่า 574 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สิรินธร

มีประกาศขาย 193 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,606 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,524 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเกื้อการุณย์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

ห่างออกไป 830 เมตร

วิทยาลัยนาฏศิลปกรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,599 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 582 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,747 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 590 ประกาศ

รร.ราชินีบน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 1,949 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,045 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 7.9 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,958 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,033 ประกาศ

แม็คโคร นนทบุรี

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,217 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,681 ประกาศ

เทสโก้โลตัส นครอินทร์

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,664 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,894 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,138 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,662 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 551 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.6 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,842 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 636 ประกาศ

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,643 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 719 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 4.5 กม.

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,207 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 435 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,244 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 912 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,445 ประกาศ

ถนนสิรินธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสิรินธร

มีประกาศให้เช่า 212 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสิรินธร

มีประกาศขาย 54 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,074 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,297 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 64

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 64

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 64

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,717 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 669 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 687 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 299 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,004 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Lucky Agent

Lucky Agent

09/03/2564

ส่วนกลางสวย บรรยากาศดี ทุกอย่างดีหมด คอนโดในฝัน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (63)

ดูประกาศทั้งหมด (63)
รูปภาพ ให้เช่า บริกซ์ คอนโดมิเนียม มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า บริกซ์ คอนโดมิเนียม มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 20 2 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 20 2 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
52 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:45
รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code:KJ887 ให้เช่า  Brix Condominium / จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code:KJ887 ให้เช่า Brix Condominium / จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:43
รูปภาพ 💖💖ปล่อยเช่า!! Brix Condominium แต่งครบ พร้อมอยู่!! / 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ราคาเพียง 19,000 บาท สอบถาม LINE ID:  atfirm2010💖💖

💖💖ปล่อยเช่า!! Brix Condominium แต่งครบ พร้อมอยู่!! / 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ราคาเพียง 19,000 บาท สอบถาม LINE ID: atfirm2010💖💖

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:18
รูปภาพ เช่าคอนโด Brix Condominium/บริกซ์ คอนโดมิเนียม (D6812009)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Brix Condominium/บริกซ์ คอนโดมิเนียม (D6812009) ID Line : @condo101

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64  อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้  เมเจอร์ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:45
รูปภาพ 🔴 ว่าง 🔴 ห้องสวย สภาพดี  🌷🌷เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ✅️✅️ ติด mrt เดินทางสะดวก ☎️สนใจติดต่อ 085-235-1309 ยุ้ย💐

🔴 ว่าง 🔴 ห้องสวย สภาพดี 🌷🌷เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ✅️✅️ ติด mrt เดินทางสะดวก ☎️สนใจติดต่อ 085-235-1309 ยุ้ย💐

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:43
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

📌 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
52 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

🎊 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

🔺 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
52 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13437​​​  📌 ให้เช่า | 🟦🟨บริกซ์ คอนโดมิเนียม​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13437​​​  📌 ให้เช่า | 🟦🟨บริกซ์ คอนโดมิเนียม​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:18
รูปภาพ เช่าคอนโด Brix Condominium/บริกซ์ คอนโดมิเนียม (A6803036)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Brix Condominium/บริกซ์ คอนโดมิเนียม (A6803036) ID Line : @rent24

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:01
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎บริกซ์ คอนโดมิเนียม

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎บริกซ์ คอนโดมิเนียม

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
35 ตร.ม.
฿11,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎Brix Condominium

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎Brix Condominium

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

📌 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

🚩 ให้เช่าคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
52 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ [RENT] ST0895 บริกซ์ คอนโดมิเนียม   Brix Condominium     (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0895 บริกซ์ คอนโดมิเนียม Brix Condominium (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:15

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

🎉 ขายคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿105,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:00
ขาย คอนโด Brix Condo จรัญสนิทวงศ์ 64 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ห้องรีโนเวทใหม่ ติด รถไฟฟ้า MRT สิรินธร : MF23S-020

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
34.6 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿100,867 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:39
🚩 ขายคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿105,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿105,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
📌 ขายคอนโด บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เมเจอร์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿105,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 ใกล้ MRT สิรินธร (ID 729439)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
52.2 ตร.ม.
฿5,250,000
UPDATE !
(฿100,575 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 ใกล้ MRT สิรินธร (ID 1158624)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
52 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿105,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 ใกล้ MRT สิรินธร (ID 2007766)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
52.2 ตร.ม.
฿4,999,000
UPDATE !
(฿95,766 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 ใกล้ MRT สิรินธร (ID 2210429)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿6,550,000
UPDATE !
(฿145,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
*** ขาย : บริกซ์ คอนโดมีเนียม (Brix Condominium) ***

*** ขาย : บริกซ์ คอนโดมีเนียม (Brix Condominium) ***

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿84,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 20:06
🔥ขาย Brix Condominium ห้องสวย ชั้นสูง วิวเมือง ระเบียงกว้างมากก น่าอยู่สุดๆ DS2482 | Line @Dstay

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
131.68 ตร.ม.
฿13,000,000
(฿98,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:35
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 ใกล้ MRT สิรินธร (ID 2458631)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
34 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บริกซ์ จรัญสนิทวงศ์ 64 ใกล้ MRT สิรินธร (ID 2394587)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34.5 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Brix Condominium

เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า
เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า

The Parkland Charan - Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao49 ประกาศ
ขาย Life Pinklao19 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท พระราม 8
ลุมพินี สวีท พระราม 8

Lumpini Suite Rama Vlll

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า

My Condo Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Condo Pinklao16 ประกาศ
ขาย My Condo Pinklao6 ประกาศ
เออร์บาโน ราชวิถี
เออร์บาโน ราชวิถี

Urbano Rajavithi

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Urbano Rajavithi51 ประกาศ
ขาย Urbano Rajavithi26 ประกาศ
คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า

Commonwealth Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ธนา แอสโทเรีย
ธนา แอสโทเรีย

Thana Astoria

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Thana Astoria53 ประกาศ
ขาย Thana Astoria26 ประกาศ
ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8
ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8

Chateau In Town Rama 8

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by