รูป The Tree Sukhumvit 64 - รูปที่ 1/16
รูป The Tree Sukhumvit 64 - รูปที่ 2/16
รูป The Tree Sukhumvit 64 - รูปที่ 3/16
รูป The Tree Sukhumvit 64 - รูปที่ 4/16
รูป The Tree Sukhumvit 64 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

The Tree Sukhumvit 64

เดอะ ทรี สุขุมวิท 64พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
34ยูนิตขาย
46ยูนิตเช่า

เดอะ ทรี สุขุมวิท 64 The Tree Sukhumvit 64 พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 149 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 64 ตัวโครงการออกแบบมาในสไตล์ Boutique เรียบหรูดูดี มีเอกลักษณ์เฉพาะตัว ดื่มด่ำกับชีวิตสวนส่วนตัว ชีวิตที่ใครหลายคนต้องอิจฉา The Tree สุขุมวิท 64 ให้ชีวิต…ได้ใช้ชีวิต ให้คุณใกล้ชิดธรรมชาติ สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ มีมาให้ครบครันและหลากหลาย ออกแบบมาได้สวยน่าใช้งานทั้ง The Boutique Lobby & Lounge -รถไฟฟ้าสายสีเขียว BTS ปุณณวิถี, BTS อุดมสุข -ใกล้ทางด่วนเฉลิมมหานคร , รามอินทราอาจณรงค์ , บูรพาวิถี -The Phyll, ตลาดอุดมสุข, ตลาดอ่อนนุช, Bangkok Mall, ไบเทค บางนา, Century the movie plaza อ่อนนุช, Gateway เอกมัย, เมเจอร์เอกมัย, Central บางนา -ร.พ.กล้วยน้ำไท, ร.พ.สุขุมวิท -รร.พิพัฒนา, Anglo Singapore International School

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 46 ห้อง และประกาศขาย 34 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Tree Sukhumvit 64
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
149
2.55 เมตร
2018
55.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9371ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 478 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 273 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

S&S Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,744 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,469 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,657 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,418 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,847 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,767 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,441 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,666 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,397 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,686 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,507 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,585 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,053 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,415 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,132 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,484 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,232 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,155 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,275 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,908 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,203 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 880 เมตร

สุขุมวิท 64

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64

มีประกาศให้เช่า 605 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64

มีประกาศขาย 363 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,804 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,387 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,423 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,068 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.1 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.60 - 41.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Varitta Holmes

Varitta Holmes

21/05/2567

คอนโดใกล้บีทีเอส ทำเลเงียบสงบ ใกล้ทางด่วน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (46)

ดูประกาศทั้งหมด (46)
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 33 SQ.M The Tree Sukhumvit 64

1 Bed 1 Bath 33 SQ.M The Tree Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:23
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ทรี สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี พระโขนง เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-97062 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ทรี สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี พระโขนง เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-97062 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า The Tree สุขุมวิท 64 ชั้น 5 วิวสวน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ [Line: @Lifeland]

ให้เช่า The Tree สุขุมวิท 64 ชั้น 5 วิวสวน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ [Line: @Lifeland]

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:08
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ The Phyll

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ The Phyll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ The Phyll

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ The Phyll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Phyll

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Phyll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ The Phyll

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ The Phyll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Phyll

ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Phyll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ The Phyll

ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ The Phyll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Phyll

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Phyll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ The Phyll

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ The Phyll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ The Phyll

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ The Phyll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ The Phyll

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ The Phyll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ LTH5627 – The Tree Sukhumvit 64 FOR SALE 2 beds 2 baths size 55.7 Sq.M. Nearby BTS Punnawithi station ONLY 7.3 MB

LTH5627 – The Tree Sukhumvit 64 FOR SALE 2 beds 2 baths size 55.7 Sq.M. Nearby BTS Punnawithi station ONLY 7.3 MB

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
55.7 ตร.ม.
฿7,300,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:14
รูปภาพ ว่างให้เช่า เดอะทรี สุขุมวิท 64 สนใจต่อรองราคา ห้องปล่อยเช่าไวมากรีบหน่อยนะคะ

ว่างให้เช่า เดอะทรี สุขุมวิท 64 สนใจต่อรองราคา ห้องปล่อยเช่าไวมากรีบหน่อยนะคะ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:52
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ The Phyll

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ The Phyll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
เดอะ ทรี สุขุมวิท 64 เริ่มต้นชีวิตเหนือระดับในราคาที่คุณจะต้องหลงรัก ใกล้ BTS สถานีปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
55.69 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿105,944 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:05
28.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

28.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.2 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿111,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
34.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

34.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.5 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿104,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
ขาย The tree Sukhumvit 64 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 29.13 ตารางเมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.1 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿108,247 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
P-147763 ต้องการขายคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 64 Khwaeng Phra Khanong Tai, เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.
฿4,150,000
UPDATE !
(฿101,220 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:40
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะทรี สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 829921)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.59 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿106,967 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะทรี สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1980826)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
55.69 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿114,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะทรี สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 667984)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
55.7 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿125,673 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะทรี สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1440382)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
55.69 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿96,965 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะทรี สุขุมวิท 64 1932319

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะทรี สุขุมวิท 64 1932319

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41.5 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿102,410 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:47
40 sqm corner unit 1 bed 1 bath closed to Punnawithi Station 620310

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:47
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะทรี สุขุมวิท 64 1713214

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะทรี สุขุมวิท 64 1713214

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
90 ตร.ม.
฿8,230,000
UPDATE !
(฿91,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:47
ขาย-ให้เช่า คอนโด The Tree Sukhumvit 64 ชั้น5 ติด BTS 5355079

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.09 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿94,044 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:47
 P-140424 | The Tree Sukhumvit 64 (เดอะทรี สุขุมวิท 64) คอนโดน่าอยู่ วิวสวน ใกล้ BTS เพียง 500 ม.! 🔥 | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿2,580,000
UPDATE !
(฿80,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:10
DL25100030 ขายคอนโด เดอะ ทรี สุขุมวิท 64 (The Tree Sukhumvit 64) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
56 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:23
💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด เดอะ ทรี สุขุมวิท 64 (The Tree Sukhumvit 64) ใกล้bts

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41.51 ตร.ม.
฿4,150,000
UPDATE !
(฿99,976 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:12
🏙️✨ The Tree Sukhumvit 64 | ขายคอนโด พร้อมอยู่ (HBH-HL-45)

🏙️✨ The Tree Sukhumvit 64 | ขายคอนโด พร้อมอยู่ (HBH-HL-45)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
55.69 ตร.ม.
฿5,350,000
UPDATE !
(฿96,068 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:08
🏠✨ The Tree Sukhumvit 64 | 1 Bedroom for Sale (HBH-SKV-63)

🏠✨ The Tree Sukhumvit 64 | 1 Bedroom for Sale (HBH-SKV-63)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.13 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿87,539 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:08
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Tree Sukhumvit 64 พร้อมโอน 🔥MD-25018372

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
28.28 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿88,402 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Tree Sukhumvit 64

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93478 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93140 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray199 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray56 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6430 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit42 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit54 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit15 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play