รูป The Room Sukhumvit 62 - รูปที่ 1/14
รูป The Room Sukhumvit 62 - รูปที่ 2/14
รูป The Room Sukhumvit 62 - รูปที่ 3/14
รูป The Room Sukhumvit 62 - รูปที่ 4/14
รูป The Room Sukhumvit 62 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

The Room Sukhumvit 62

เดอะ รูม สุขุมวิท 62พระโขนง กรุงเทพมหานคร4.5/5
68ยูนิตขาย
133ยูนิตเช่า

เดอะ รูม สุขุมวิท 62 The Room Sukhumvit 62 พัฒนาโดย บริษัท แลนด์แอนด์เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 23 ชั้น 487 ยูนิต ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 62 คอนโด ติดรถไฟฟ้า สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน Lobby, สระว่ายน้ำสปา, สวนลอยฟ้าที่ชั้น 3 มีที่นั่งเล่น และส่วนบาร์บีคิวปาร์ตี้ -รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี -Major เอกมัย, Gateway เอกมัย, เซ็นทรัล บางนา -โรงเรียนนานาชาติสิงคโปร์, วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก -โรงพยาบาลสุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 133 ห้อง และประกาศขาย 68 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Room Sukhumvit 62
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
487
- เมตร
2010
40 บาท/ตร.ม.
2
23
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6896ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 273 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,430 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,344 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,680 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,454 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,598 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,397 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,640 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,675 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,311 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,289 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.5 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,233 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,508 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,247 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,469 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,843 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,341 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,005 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,409 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,136 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,125 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,104 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,853 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,420 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,860 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 490 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,333 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,033 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.5 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
ทัศนีย์ ขันแข็ง

ทัศนีย์ ขันแข็ง

30/04/2564

The room sukhumvit62 เป็นโครงการ ที่ติด ฺBTSสถานี ปุญณวิถี สะดวกมาก โครงการติดถนนสุขุมวิท ฝั่งตรงข้ามเป็นซอยสุขุมวิท 101 ใกล้ทางด่วน มีพื้นที่ส่วนกลาง จัดสรรได้ดี ไม่แออัด และยังใกล้ด่านทางด่วน ไม่ไกลจากตึก Ture digital Park ราคาเช่าสำหรับ 1 ห้องนอน อยู่ที่ 20.000 +- ก็ยังถือว่าไม่แพงใน เลเคแบบตึกที่ติดบีทีเอส

(4)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

13/02/2564

อยู่บนถนนสุขุมวิท 62 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม. ติดรถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี ใกล้เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, เกตุเวย์ เอกมัย, เมเจอร์ เอกมัย, รพ.สุขุมวิท และ รร.นานาชาติแองโกลสิงคโปร์ เดอะ รูม สุขุมวิท 62 เป็นคอนโด High Rise 23 ชั้น 2 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงครบครัน อาทิ Lobby, สระว่ายน้ำสปา, ฟิตเนส, ห้องสมุด, สวนพักผ่อน, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, ประตูคีย์การ์ด และ รปภ. 24 ชม.

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (133)

ดูประกาศทั้งหมด (133)
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-23607 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-23607 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
76 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-23518 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-23518 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
45.07 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-23497 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-23497 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
46 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-70715 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-70715 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-23608 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-23608 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
77 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-23596 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 62 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-23596 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
76 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะรูม สุขุมวิท 62 อาคาร B ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ Gate Way

ให้เช่าคอนโด เดอะรูม สุขุมวิท 62 อาคาร B ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ Gate Way

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะรูม สุขุมวิท 62 อาคาร A ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ Gate Way

ให้เช่าคอนโด เดอะรูม สุขุมวิท 62 อาคาร A ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ Gate Way

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
41 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะรูม สุขุมวิท 62 อาคาร B ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

ให้เช่าคอนโด เดอะรูม สุขุมวิท 62 อาคาร B ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:45
รูปภาพ The Room Sukhumvit 62 ✨ ห้องรีโนเวทใหม่  วิวสระว่ายน้ำ 🌊 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

The Room Sukhumvit 62 ✨ ห้องรีโนเวทใหม่ วิวสระว่ายน้ำ 🌊 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
76.09 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:07
รูปภาพ เดอะรูม สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS สถานีปุณณวิถี ราคาพิเศษ จองด่วนก่อนหมด

เดอะรูม สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS สถานีปุณณวิถี ราคาพิเศษ จองด่วนก่อนหมด

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
76 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:07
รูปภาพ  เช่าคอนโด 💛 The Room Sukhumvit 62 ใกล้ BTS ปุณณวิถี 76ตร.ม. 2นอน 40k ยูนิตว่าง ราคาพิเศษ🔥

เช่าคอนโด 💛 The Room Sukhumvit 62 ใกล้ BTS ปุณณวิถี 76ตร.ม. 2นอน 40k ยูนิตว่าง ราคาพิเศษ🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
76 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:07
รูปภาพ  คอนโดให้เช่า 💛 The Room Sukhumvit 62 ใกล้ BTS ปุณณวิถี 75 ตร.ม. 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย 🌃

คอนโดให้เช่า 💛 The Room Sukhumvit 62 ใกล้ BTS ปุณณวิถี 75 ตร.ม. 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย 🌃

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
75 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:07
รูปภาพ 🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เดอะ รูม สุขุมวิท 62

🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เดอะ รูม สุขุมวิท 62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:01
รูปภาพ  ปล่อยเช่าคอนโด THE ROOM สุขุมวิท 62 แบบ 1 นอน ทำเลดีมาก ติด BTS ปุณณวิถี เดินเพียง 5 นาที

ปล่อยเช่าคอนโด THE ROOM สุขุมวิท 62 แบบ 1 นอน ทำเลดีมาก ติด BTS ปุณณวิถี เดินเพียง 5 นาที

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:00
รูปภาพ 💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ รูม สุขุมวิท 62

💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ รูม สุขุมวิท 62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:02
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ รูม สุขุมวิท 62

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ รูม สุขุมวิท 62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:02
รูปภาพ P-120941 วิวเมืองสวย! 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ปุณณวิถี เพียง 5 นาที! 22,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

P-120941 วิวเมืองสวย! 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ปุณณวิถี เพียง 5 นาที! 22,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:02
รูปภาพ The room sukhumvit 62 ☎️big 1 bed 45 sqm ‼️only 18000/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅

The room sukhumvit 62 ☎️big 1 bed 45 sqm ‼️only 18000/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (68)

ดูประกาศทั้งหมด (68)
75.2 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจากPREMIUM

75.2 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
75.2 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿132,979 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
76.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

76.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
76 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿130,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
76.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

76.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
76 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿164,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
77.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

77.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
77 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿129,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿144,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿6,360,000
UPDATE !
(฿141,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿106,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
47.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

47.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
47 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿146,809 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
The Room Sukhumvit 62 2 bedrooms, for sale

The Room Sukhumvit 62 2 bedrooms, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
76.09 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿135,366 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:02
📌 ขายคอนโด เดอะรูม สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 76 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
76 ตร.ม.
฿9,700,000
NEW !
(฿127,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
🎉 ขายคอนโด เดอะรูม สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 76 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
76 ตร.ม.
฿9,700,000
NEW !
(฿127,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด เดอะรูม สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 76 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
76 ตร.ม.
฿9,700,000
NEW !
(฿127,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด เดอะรูม สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 76 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
76 ตร.ม.
฿9,700,000
NEW !
(฿127,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:00
DL25110528 ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 62 (The Room Sukhumvit 62) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
47 ตร.ม.
฿6,250,000
UPDATE !
(฿132,979 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
DL26050129 ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 62 (The Room Sukhumvit 62) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
76 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿127,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
P-102376 ต้องการขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 62 Phra Khanong Tai, Phra Khanong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿4,888,000
UPDATE !
(฿108,622 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:10
The Room Sukhumvit 62 ทำเลศักยภาพ ศูนย์รวม Mega Project ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
88.53 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿121,993 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:00
#A124345 ✅ 3/4/68  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 62 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124345 ✅ 3/4/68 ขายคอนโด The Room Sukhumvit 62 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45.5 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿127,473 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
#A12470 ✅ 24/12/68  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 62 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12470 ✅ 24/12/68 ขายคอนโด The Room Sukhumvit 62 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
76 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿127,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Room Sukhumvit 62

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93477 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray195 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray53 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6431 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit41 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play