รูป THE PRIVACY S101 - รูปที่ 1/15
รูป THE PRIVACY S101 - รูปที่ 2/15
รูป THE PRIVACY S101 - รูปที่ 3/15
รูป THE PRIVACY S101 - รูปที่ 4/15
รูป THE PRIVACY S101 - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

THE PRIVACY S101

เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
84ยูนิตเช่า

เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 THE PRIVACY S101 พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 383 ยูนิต ตัวโครงการตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 101 รีสอร์ตคอนโดในสไตล์ Modern Contemporary โดดเด่นด้วยความเป็น Vertical Green Condo พร้อมส่วนกลางกว่า 11 รายการ เพียง 490 ม. ถึง BTS มี Shuttle Bus รับส่ง เดิ'นทางสะดวกใกล้ถนนสุขุมวิท และ 2 ทางด่วน -รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี -True Digital Park, The Phyll, Central บางนา, Bangkok Mall, Seacon Square, Gateway เอกมัย Central บางนา -ตลาดอุดมสุข, ตลาดสี่แยกบางนา -รร.นานาชาติ Anglo Singapore, รร.นานาชาติ Glory Singapore -รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 84 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE PRIVACY S101
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
394
2.5 เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9339ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 482 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 491 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 277 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 158 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,528 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,369 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,730 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,480 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,653 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,428 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,893 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,778 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,422 ประกาศ

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,748 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,594 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,605 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3 กม.

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,079 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,426 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,183 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,493 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,257 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,157 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,308 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,926 ประกาศ

ปุณณวิถี 15

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปุณณวิถี 15

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ปุณณวิถี 15

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ปุณณวิถี 16

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปุณณวิถี 16

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ปุณณวิถี 16

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ปุณณวิถี 17

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปุณณวิถี 17

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ปุณณวิถี 17

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ปุณณวิถี 18

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปุณณวิถี 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ปุณณวิถี 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,071 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,365 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 500 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,438 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,076 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 7 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.00 - 29.10 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (84)

ดูประกาศทั้งหมด (84)
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด The Privacy S101 🍁 เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบSTANDARD

ให้เช่า คอนโด The Privacy S101 🍁 เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:08
รูปภาพ 🔥THE PRIVACY S101🔥เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาพิเศษ //สอบถามเพิ่มเติม Lineofficial:@Promptyou3

🔥THE PRIVACY S101🔥เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาพิเศษ //สอบถามเพิ่มเติม Lineofficial:@Promptyou3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:00
รูปภาพ ✅ PVCS105 ✅ Line : @p2nproperty

✅ PVCS105 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:09
รูปภาพ ***ให้เช่า เดอะ ไพรเวซี่ S101 (ห้องสวย!!! แต่งครบ + ใกล้ BTSปุณณวิถี) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า เดอะ ไพรเวซี่ S101 (ห้องสวย!!! แต่งครบ + ใกล้ BTSปุณณวิถี) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 01:38
รูปภาพ Privacy S101 ( Code; S-PVC2 )Nice Room

Privacy S101 ( Code; S-PVC2 )Nice Room

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 23:22
รูปภาพ หนึ่งห้องนอน เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 BTS ปุณณวิถี

หนึ่งห้องนอน เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 22:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:45
รูปภาพ Code:KJ892 ให้เช่า  THE PRIVACY S101 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code:KJ892 ให้เช่า THE PRIVACY S101 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:31
รูปภาพ ✅ให้เช่า✅Condo The Privacy S101 ห้องสวย พร้อมอยู่ 1 มิย 69

✅ให้เช่า✅Condo The Privacy S101 ห้องสวย พร้อมอยู่ 1 มิย 69

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:50
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ไพรเวซี่ เอส BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-97774 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-97774 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ไพรเวซี่ เอส BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-87960 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-87960 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ไพรเวซี่ เอส BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-84724 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-84724 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ไพรเวซี่ เอส BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-91157 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-91157 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:01
รูปภาพ เช่าคอนโด the privacy s101/เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 (E6808039) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด the privacy s101/เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 (E6808039) ID Line : @condo101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:01
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 🌟PN-00006413🌟

เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 🌟PN-00006413🌟

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
27.39 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿120,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
✨ ขาย เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ✨   ราคา 2,600,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ✨ ราคา 2,600,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
27 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿96,296 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿107,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2365812)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3rd
27 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿118,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:09
ขาย เดอะ ไพรเวซี่ สุขุมวิท 101 ยูนิต 456/381

ขาย เดอะ ไพรเวซี่ สุขุมวิท 101 ยูนิต 456/381

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
37.05 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿102,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:00
✨ ขายคอนโด The Privacy S101 สุขุมวิท 101 | เพียง 2.59 ล้านบาท ฟรีค่าโอน + พร้อมเข้าอยู่ทันที ✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.25 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿98,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:50
ขายด่วน 📌 THE PRIVACY S101 📌เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS อุดมสุขและ ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿126,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:08
ขายด่วน 📍 THE PRIVACY S101 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿118,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:08
ขายคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿96,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:01
The Privacy S101 | 2 Bedrooms for Sale (HBH-SKV-12)

The Privacy S101 | 2 Bedrooms for Sale (HBH-SKV-12)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
49.33 ตร.ม.
฿4,493,000
UPDATE !
(฿91,080 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:08
The Privacy S101 | 1 Bedroom for Sale (HBH-SKV-13)

The Privacy S101 | 1 Bedroom for Sale (HBH-SKV-13)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27.37 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿91,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:08
🏢 ขายคอนโด : THE PRIVACY S101 (เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10082

🏢 ขายคอนโด : THE PRIVACY S101 (เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10082

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿118,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
S-PVCS111 ขาย คอนโด  เดอะ ไพรเวซี่ เอส สุขุมวิท101 ตึกB ชั้น5 วิวเมือง 27ตรม. 1นอน 1น้ำ 3.2 ล้าน  064-959-8900

S-PVCS111 ขาย คอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส สุขุมวิท101 ตึกB ชั้น5 วิวเมือง 27ตรม. 1นอน 1น้ำ 3.2 ล้าน 064-959-8900

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿118,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1541483)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.91 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿133,668 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2280924)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿2,780,000
UPDATE !
(฿102,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
ขายคอนโด The Privacy S101 ราคา 4,700,000 บาท [NCs250706]

ขายคอนโด The Privacy S101 ราคา 4,700,000 บาท [NCs250706]

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
49 ตร.ม.
฿4,700,000
(฿95,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06
ขายคอนโด The Privacy S101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

ขายคอนโด The Privacy S101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿2,390,000
(฿91,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/03/2569 02:28

โครงการใกล้เคียง THE PRIVACY S101

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93482 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93138 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray199 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray56 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6430 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10326 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit42 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by