รูป The Point Ladprao 19 - รูปที่ 1/6
รูป The Point Ladprao 19 - รูปที่ 2/6
รูป The Point Ladprao 19 - รูปที่ 3/6
รูป The Point Ladprao 19 - รูปที่ 4/6
รูป The Point Ladprao 19 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Point Ladprao 19

เดอะ พอยท์ ลาดพร้าว 19จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Point Ladprao 19

ชื่ออื่นๆ

  • The Point Lad Phrao 19
  • The Point ลาดพร้าว 19
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
42
2008
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 391 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

The Saint Residences

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 691 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 267 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Life Ladprao

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 850 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 157 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Equinox

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Equinox

มีคอนโดให้เช่า 210 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Issara Ladprao

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,310 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,400 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,372 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,084 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,557 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 744 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,174 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,369 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,221 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,730 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,645 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,294 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,270 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,873 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,719 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,055 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.1 กม.

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.1 กม.

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,252 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,468 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,894 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,689 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,132 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,022 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,581 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,978 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,225 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,723 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,019 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,776 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,265 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,394 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.3 กม.

เอสซีบี พาร์ค

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,894 ประกาศ

ประกาศขาย เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศขาย 3,091 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,076 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,890 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,231 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,705 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,858 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,999 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,051 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,770 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ The Bangkok Sathorn 1 bedroom, for rent

The Bangkok Sathorn 1 bedroom, for rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
62 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:06

ประกาศขายในโครงการ (5)

The Bangkok Sathorn 1 bedroom, for sale

The Bangkok Sathorn 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
64.47 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿248,177 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:06
The Bangkok Sathorn 1 bedroom, for sale

The Bangkok Sathorn 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
59.3 ตร.ม.
฿11,990,000
UPDATE !
(฿202,192 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:06
The Bangkok Sathorn 1 bedroom, for sale

The Bangkok Sathorn 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
61.6 ตร.ม.
฿18,100,000
UPDATE !
(฿293,831 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:06
The Bangkok Sathorn 2 bedrooms, for sale

The Bangkok Sathorn 2 bedrooms, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
104.19 ตร.ม.
฿29,295,000
UPDATE !
(฿281,169 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:06
The Bangkok Sathorn 1 bedroom, for sale

The Bangkok Sathorn 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
64 ตร.ม.
฿17,200,000
UPDATE !
(฿268,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:06

โครงการใกล้เคียง The Point Ladprao 19

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada391 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada141 ประกาศ
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences691 ประกาศ
ขาย The Saint Residences61 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao850 ประกาศ
ขาย Life Ladprao157 ประกาศ
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

The Room Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1883 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1827 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada50 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada30 ประกาศ
อีควิน็อกซ์
อีควิน็อกซ์

Equinox

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Equinox210 ประกาศ
ขาย Equinox68 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao78 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao49 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A