รูป The Parco Sathorn - รูปที่ 1/9
รูป The Parco Sathorn - รูปที่ 2/9
รูป The Parco Sathorn - รูปที่ 3/9
รูป The Parco Sathorn - รูปที่ 4/9
รูป The Parco Sathorn - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

The Parco Sathorn

เดอะ พาร์โค สาทรสาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Parco Sathorn

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ พาร์โก้ สาทร
  • The Parco Sathon
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
148
2013
1
28

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 667 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 224 ประกาศ

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwas 24

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Elite Sathorn - Suanplu

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,067 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,180 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,697 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,535 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,542 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,750 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,559 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,285 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.1 กม.

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,972 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,628 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,614 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,284 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,145 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,879 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,989 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,184 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,055 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,301 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 2,065 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,384 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,490 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,545 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,139 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 12,990 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,349 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,231 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

ห่างออกไป 130 เมตร

ล้ง 1919

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,074 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,008 ประกาศ

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,429 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,421 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,055 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,239 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,611 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,825 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,857 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,399 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,478 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,586 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 20,933 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 8,815 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ #R8413 🎉 231268 ให้เช่าคอนโด Parco Condominium Sathorn

#R8413 🎉 231268 ให้เช่าคอนโด Parco Condominium Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 27
228 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #S903 ให้เช่า Parco Condominium Sathorn  พาร์โก้ คอนโดมิเนียม สาทร  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น20 ขนาด 63ตรม

#S903 ให้เช่า Parco Condominium Sathorn พาร์โก้ คอนโดมิเนียม สาทร รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น20 ขนาด 63ตรม

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
63 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ [ห้องใหญ่ Rare Item! ให้เช่า P-49221 เดอะ พาร์โก สาทร 122 ตร.ม. 2 นอน แต่งครบมีเครื่องซักผ้า ใกล้ทางด่วน] | 65,000 | line @easythaihome 085-592-2897

[ห้องใหญ่ Rare Item! ให้เช่า P-49221 เดอะ พาร์โก สาทร 122 ตร.ม. 2 นอน แต่งครบมีเครื่องซักผ้า ใกล้ทางด่วน] | 65,000 | line @easythaihome 085-592-2897

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
122 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:10
รูปภาพ ให้เช่า Parco. 4นอน 156ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า Parco. 4นอน 156ตร.ม. Line id: @pfagent

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 22
156 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:16
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  พาร์โก้ สาทร ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-143936 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด พาร์โก้ สาทร ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-143936 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  พาร์โก้ สาทร ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-73088 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด พาร์โก้ สาทร ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-73088 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
105 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:03
รูปภาพ 4 นอน 4 น้ำ 156 ตร.ม. ชั้นสูง 20+ ทำเลดี ใกล้  รร.เซนต์หลุยส์, รร.กรุงเทพคริสเตียน ที่คอนโด Parco Sathorn / ให้เช่าคอนโด

4 นอน 4 น้ำ 156 ตร.ม. ชั้นสูง 20+ ทำเลดี ใกล้ รร.เซนต์หลุยส์, รร.กรุงเทพคริสเตียน ที่คอนโด Parco Sathorn / ให้เช่าคอนโด

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20+
156 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:56
รูปภาพ ด่วน🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ พาร์โก้ สาทร (MD-83346)​

ด่วน🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ พาร์โก้ สาทร (MD-83346)​

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 23
156 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:30
รูปภาพ  Parco Condo - Fantastic 3 Bedroom Property For Rent in Sathorn - BR5861CD

Parco Condo - Fantastic 3 Bedroom Property For Rent in Sathorn - BR5861CD

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
151 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Parco Condo - Spacious 2 Bedroom Condo in Sathorn Area - BR13183CD

Parco Condo - Spacious 2 Bedroom Condo in Sathorn Area - BR13183CD

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
122 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ ให่เช่า 2 ห้องนอน ชั้น 24 ขนาด 117 ตรม ราคา 65000 บาท

ให่เช่า 2 ห้องนอน ชั้น 24 ขนาด 117 ตรม ราคา 65000 บาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
117 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 18:44
รูปภาพ ✨ ให้เช่า  เดอะ พาร์โก้ สาทร ✨  💰 ราคา 65,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ พาร์โก้ สาทร ✨ 💰 ราคา 65,000 บาท/เดือน

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
105 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:00
รูปภาพ The Parco Yenakart 2 bedrooms, for rent

The Parco Yenakart 2 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
122 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
รูปภาพ 228.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  5 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ทุ่งมหาเมฆ

228.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ทุ่งมหาเมฆ

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 27
228 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:00
รูปภาพ A032781 The Platinum

A032781 The Platinum

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ A032774 The Parco

A032774 The Parco

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ A032791 The Privacy Rama 9

A032791 The Privacy Rama 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ DL25120753 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์โค สาทร (The Parco Sathorn) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL25120753 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์โค สาทร (The Parco Sathorn) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 27
228 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 10:19
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Condominium with skyline, river, and pool view in Sathorn (13001137) (13001137)

🔼🔽 AccomA 📩 Condominium with skyline, river, and pool view in Sathorn (13001137) (13001137)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
151 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขายคอนโด  พาร์โก้ สาทร ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-140336 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด พาร์โก้ สาทร ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-140336 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 27
260 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿173,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:03
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ซีรีน คอนโดมิเนียม ใน เชิงทะเล (ID 1177523)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
135 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿162,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
The Parco Sathorn 2 bedrooms, for sale

The Parco Sathorn 2 bedrooms, for sale

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
118 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿152,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
ขาย/ให้เช่า The Parco 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 120 ตารางเมตร

ขาย/ให้เช่า The Parco 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 120 ตารางเมตร

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
120 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
228.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  5 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ทุ่งมหาเมฆ

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 27
228 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿197,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
95.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

95.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
95 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿168,421 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
DL25120754 ขายคอนโด เดอะ พาร์โค สาทร (The Parco Sathorn) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 27
228 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿197,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
เดอะ พาร์โก  ขนของย้ายเข้าได้ทันที

เดอะ พาร์โก ขนของย้ายเข้าได้ทันที

สาทร กรุงเทพมหานคร
ชั้น 2x
118 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿135,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 08:07

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn87 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle126 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle66 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9200 ประกาศ
ขาย Nara 987 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ
ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ

Lumpini Place Water Cliff

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

Lumpini Place Narathiwas 24

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by