รูป Lumpini Place Rama IV - Sathorn - รูปที่ 1/6
รูป Lumpini Place Rama IV - Sathorn - รูปที่ 2/6
รูป Lumpini Place Rama IV - Sathorn - รูปที่ 3/6
รูป Lumpini Place Rama IV - Sathorn - รูปที่ 4/6
รูป Lumpini Place Rama IV - Sathorn - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทรยานนาวา กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Place พระราม 4 - สาทร
  • Lumpini Place Rama 4 - Sathorn
  • LPN เพลส พระราม 4 - สาทร
  • LPN Place พระราม 4 - สาทร
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
231
- เมตร
2003
- บาท/ตร.ม.
2
9
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6386ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Seed Mingle

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Supalai Elite Sathorn - Suanplu

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Lumpini Place Suanplu - Sathorn

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Saladaeng Residences

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Saladaeng Residences

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Saladaeng Residences

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Amanta Lumpini

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Amanta Lumpini

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด Amanta Lumpini

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Sathorn Gardens

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Sathorn Gardens

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด Sathorn Gardens

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

MRT คลองเตย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT คลองเตย

มีประกาศให้เช่า 975 ประกาศ

ประกาศขาย MRT คลองเตย

มีประกาศขาย 321 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,724 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,004 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.4 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,401 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,719 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,517 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,856 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,905 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,145 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,870 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,180 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,415 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,254 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.7 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,637 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,918 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,508 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,359 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,031 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,969 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,201 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,690 ประกาศ

วัน แบงค็อก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,799 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,466 ประกาศ

สีลมคอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศให้เช่า 11,230 ประกาศ

ประกาศขาย สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศขาย 4,891 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,459 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,789 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,009 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,371 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,899 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,374 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,471 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,652 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.1 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 35,998 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,335 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,978 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,221 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,147 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,251 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,460 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,897 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,060 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 8,981 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,849 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,400 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,146 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,977 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,042 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,816 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,688 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,356 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,141 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,820 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 20,808 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 8,882 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Sathorn/ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (D6806011) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Sathorn/ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (D6806011) ID Line : @condo101

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
80 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:01
รูปภาพ #A180 For rent LUMPINI RAMA 4  Condo LPN Rama 4-Sathorn

#A180 For rent LUMPINI RAMA 4 Condo LPN Rama 4-Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
80 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4490 ให้เช่าคอนโด Lumphini Place Rama 4 - Sathorn

#R4490 ให้เช่าคอนโด Lumphini Place Rama 4 - Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
80 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม4-สาทร ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1575790)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม4-สาทร ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1575790)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
80 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร MRT-ลุมพินี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-87008 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร MRT-ลุมพินี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-87008 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
รูปภาพ DL101185 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (Lumpini Place Rama IV - Sathorn) ใกล้ MRT ลุมพินี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL101185 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (Lumpini Place Rama IV - Sathorn) ใกล้ MRT ลุมพินี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ DL24070366 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (Lumpini Place Rama IV - Sathorn) ใกล้ MRT ลุมพินี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL24070366 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (Lumpini Place Rama IV - Sathorn) ใกล้ MRT ลุมพินี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
80 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขายคอนโด  ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร MRT-ลุมพินี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-134797 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร MRT-ลุมพินี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-134797 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
31.88 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿73,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:09
🔥ขาย Lumpini Place Rama 4-Sathorn ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร  ทำเลใจกลางเมือง สาทร ห้องสวย ชั้น Top วิวเปิดโล่ง ✅ พร้อมเฟอร์นิเจอร์จัดเต็ม

🔥ขาย Lumpini Place Rama 4-Sathorn ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร ทำเลใจกลางเมือง สาทร ห้องสวย ชั้น Top วิวเปิดโล่ง ✅ พร้อมเฟอร์นิเจอร์จัดเต็ม

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60.65 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿78,978 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60.65 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿90,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:47
🏠✨ ลุมพินี เพลส พระราม 4 – สาทร | 2 Bedrooms for Sale (HBH-ST-81)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:08
A035854 Lumpini Place Rama IV - Sathorn

A035854 Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
61 ตร.ม.
฿4,790,000
NEW !
(฿78,525 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 23:38
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม4-สาทร ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2894711)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60.65 ตร.ม.
฿4,790,000
NEW !
(฿78,978 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 19:08
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม4-สาทร ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1510981)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle124 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle64 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View8 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย Saladaeng Residences38 ประกาศ
อมันตา ลุมพินี

Amanta Lumpini

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Amanta Lumpini70 ประกาศ
ขาย Amanta Lumpini39 ประกาศ
สาทร การ์เด้นส์
สาทร การ์เด้นส์

Sathorn Gardens

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Sathorn Gardens124 ประกาศ
ขาย Sathorn Gardens105 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by