รูป Nara 9 - รูปที่ 1/13
รูป Nara 9 - รูปที่ 2/13
รูป Nara 9 - รูปที่ 3/13
รูป Nara 9 - รูปที่ 4/13
รูป Nara 9 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Nara 9

นารา ไนน์สาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
93ยูนิตขาย
221ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมหรูสไตล์ Luxury Modern Contemporary ดีไซน์เรียบหรู มีระดับ และมีเอกลักษณ์บนถนนนราธิวาส-สาทร ทำเลย่านใจกลางธุรกิจจากถนนสาทรเพียงแค่ 400 เมตรที่สามารถเข้าถึงถนนนราธิวาส สาทร สีลม และพระราม 3 ได้อย่างสะดวก อีกทั้งยังใกล้สถานี BTS ช่องนนทรี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 221 ห้อง และประกาศขาย 93 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Nara 9
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
361
2.7 เมตร
2016
50 บาท/ตร.ม.
1
40

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

ห่างออกไป 130 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 709 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Fuse Chan - Sathorn

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 160 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Room Sathorn - St.Louis

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

MRT ลุมพินี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,887 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,950 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,139 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,435 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,783 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,348 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,984 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,043 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,582 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,410 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,246 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,775 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,110 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,017 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,088 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,518 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 4.5 กม.

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,507 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,884 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,621 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,863 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,400 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,002 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,484 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,942 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,898 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,086 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.6 กม.

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,846 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,390 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,096 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,144 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,379 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,456 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,699 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,621 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,205 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,326 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,849 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,537 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,978 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,514 ประกาศ

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,553 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,481 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,610 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,781 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,590 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,233 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,214 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,283 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,058 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,783 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,659 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,353 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 11,001 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 5,054 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (221)

ดูประกาศทั้งหมด (221)
รูปภาพ #A124108 ✅ 29/10/68  ให้เช่า Nara 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124108 ✅ 29/10/68 ให้เช่า Nara 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12443 ✅ 27/4/69  ให้เช่า Nara 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12443 ✅ 27/4/69 ให้เช่า Nara 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
39 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124268 ✅ 6/12/68  ให้เช่า Nara 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124268 ✅ 6/12/68 ให้เช่า Nara 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124367 ✅ 9/9/68  ให้เช่า Nara 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124367 ✅ 9/9/68 ให้เช่า Nara 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ 🔥🔥Rent 1BR Fully Furnished Ready to move Call 065-053-9935 Gunn

🔥🔥Rent 1BR Fully Furnished Ready to move Call 065-053-9935 Gunn

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30+วิวสวย
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 16:32
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2738282)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2738282)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
66 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2546699)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2546699)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2183257)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2183257)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2352977)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2352977)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
66 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2745812)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2745812)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2451704)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2451704)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2546700)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2546700)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2029347)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2029347)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2767474)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2767474)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ Nara 9 (นารา ไนน์) ทิศเหนือ วิวสวน ร่มรื่น   Studio

Nara 9 (นารา ไนน์) ทิศเหนือ วิวสวน ร่มรื่น Studio

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5-10
39 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:23
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1831767)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1831767)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2386826)

คอนโด สตูดิโอ ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2386826)

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 27
39 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 412853)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 412853)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
38 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1957053)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1957053)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
43 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (93)

ดูประกาศทั้งหมด (93)
#A12444 ✅ 27/4/69  ขายคอนโด Nara 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12444 ✅ 27/4/69 ขายคอนโด Nara 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
39 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿123,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
#SC12375   📌 ขาย | 🟦🟨นารา ไนน์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12375 📌 ขาย | 🟦🟨นารา ไนน์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
39 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿123,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:09
🔥ขาย - เช่า !! Nara 9, ทำเลใจกลางเมือง !! 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ !! Code C20231100220 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-15
39 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿128,205 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:00
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 Code C20221200838..........Nara 9, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องมุม, ห้องหายาก, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-15
78 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿151,282 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:00
🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27++
38.44 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿123,569 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:00
คอนโด สตูดิโอ ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2812255)

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
39 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿123,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2393836)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
66 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿142,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:29
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1770606)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
43 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿183,721 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
66 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
66 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 852871)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
66 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿181,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1930615)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
65.86 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿159,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2331520)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
78.56 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿189,664 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
P-120295 ต้องการขายคอนโด นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์  Naradhiwas Rajanagarindra Rd, Thung Maha Mek, Sathon, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-120295 ต้องการขายคอนโด นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ Naradhiwas Rajanagarindra Rd, Thung Maha Mek, Sathon, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
39 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿152,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:20
✨ ขาย นารา 9 ✨  ราคา 11,800,000 บาท

✨ ขาย นารา 9 ✨ ราคา 11,800,000 บาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
78 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿151,282 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
✨ ขาย นารา ไนน์ ✨  ราคา 11,900,000 บาท

✨ ขาย นารา ไนน์ ✨ ราคา 11,900,000 บาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
78 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿152,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
✨ ขาย นารา 9 ✨  ราคา 4,800,000 บาท

✨ ขาย นารา 9 ✨ ราคา 4,800,000 บาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 6-10
39 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿123,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2472248)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
78 ตร.ม.
฿14,600,000
UPDATE !
(฿187,179 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2815738)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
77 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿162,338 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Nara 9

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom215 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom137 ประกาศ
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร

Fuse Chan - Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn93 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle130 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle69 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn329 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn160 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom263 ประกาศ
ขาย Ashton Silom145 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1086 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1015 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230