รูป Lumpini Place Narathiwas 24 - รูปที่ 1/8
รูป Lumpini Place Narathiwas 24 - รูปที่ 2/8
รูป Lumpini Place Narathiwas 24 - รูปที่ 3/8
รูป Lumpini Place Narathiwas 24 - รูปที่ 4/8
รูป Lumpini Place Narathiwas 24 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Narathiwas 24

ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24ยานนาวา กรุงเทพมหานคร0.0/5
27ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Place Narathiwas 24

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Place นราธิวาส 24
  • LPN Place นราธิวาส 24
  • LPN เพลส นราธิวาส 24
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
190
- เมตร
2003
- บาท/ตร.ม.
2
9
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6381ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Lumpini Place Ratchada - Sathu

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Room Sathorn - St.Louis

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Lumpini Place Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phra Mae Maree - Sathorn

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.7 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,903 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,149 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,167 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,413 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,257 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

ห่างไป 2.2 กม.

โรงเรียนนานาชาติคิงส์คอลเลจกรุงเทพ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,652 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,924 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,218 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,706 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,510 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,359 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,669 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,087 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,036 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,971 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,902 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,375 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,145 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,255 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,604 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,841 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,425 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,431 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,858 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,401 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาธุประดิษฐ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศให้เช่า 1,316 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศขาย 1,051 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,686 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,359 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,154 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,826 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 20,809 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 8,885 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ Code: KJ4940  ให้เช่า Lumpini Place Narathiwas 24 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ4940 ให้เช่า Lumpini Place Narathiwas 24 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:43
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:30
รูปภาพ #S1691 ให้เช่า Lumpini Place Narathiwat24

#S1691 ให้เช่า Lumpini Place Narathiwat24

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
37.87 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2796 ให้เช่า Lumphini Place Narathiwat 24

#R2796 ให้เช่า Lumphini Place Narathiwat 24

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:30
รูปภาพ ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 | 14,000/เดือน | ห้องมุม ชั้นบนสุด เงียบ เป็นส่วนตัว ใกล้สาทร-สีลม

ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 | 14,000/เดือน | ห้องมุม ชั้นบนสุด เงียบ เป็นส่วนตัว ใกล้สาทร-สีลม

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:53
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 BTS-ช่องนนทรี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-119652 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 BTS-ช่องนนทรี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-119652 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่า Lumpini Place นราธิวาส 24 เฟอร์ครบ 33 ตรม. 14,000 บาท

ให้เช่า Lumpini Place นราธิวาส 24 เฟอร์ครบ 33 ตรม. 14,000 บาท

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿11,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:17
รูปภาพ 🟢For Rent🟢ลุมพินี เพลส นราธิวาส24📱แอดไลน์ @519honhd (ตอบ ⚡ 24 ชม.) VK04

🟢For Rent🟢ลุมพินี เพลส นราธิวาส24📱แอดไลน์ @519honhd (ตอบ ⚡ 24 ชม.) VK04

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
รูปภาพ Rent Lumpini Place นราธิวาส 24 เฟอร์ครบ 33 ตรม. 14,000 บาท

Rent Lumpini Place นราธิวาส 24 เฟอร์ครบ 33 ตรม. 14,000 บาท

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:17
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95296

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95296

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
33.3 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 MD-25085521

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 MD-25085521

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
รูปภาพ ห้องมุม🍀🍀ลุมพินี เพลส นราธิวาส24🍀🍀พร้อมอยู่

ห้องมุม🍀🍀ลุมพินี เพลส นราธิวาส24🍀🍀พร้อมอยู่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:40
รูปภาพ 🔴RD21538🔴 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Place Narathiwas 24 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RD21538🔴 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Place Narathiwas 24 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB24332 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24332 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ Lumpini Place Narathiwas 24 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Lumpini Place Narathiwas 24 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:39

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿76,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:01
46.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

46.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿3,980,000
UPDATE !
(฿86,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 6193037

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿76,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:20
🔥 ขายหรือเช่าคอนโด ห้องมุมส่วนตัว ชั้นบนสุด ใกล้ BRT ถนนจันทน์ 🔥 ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 -  Lumpini Place Narathiwas 24

🔥 ขายหรือเช่าคอนโด ห้องมุมส่วนตัว ชั้นบนสุด ใกล้ BRT ถนนจันทน์ 🔥 ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 - Lumpini Place Narathiwas 24

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿78,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:02
✅คอนโดห้องมุมชั้นบนสุด เฟอร์ครบ ใกล้สาทร สีลม✅ Lumpini Place Narathiwas 24 ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿78,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:02

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿78,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:30
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿78,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:00
ขาย รหัส PP045 คอนโด Lumpini Place นราธิวาส 24

ขาย รหัส PP045 คอนโด Lumpini Place นราธิวาส 24

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿76,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:16
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿76,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿78,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿78,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:01
DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26030846 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿78,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
DL26040570 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26040570 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 (Lumpini Place Narathiwas 24) ใกล้ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿76,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33.39 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿68,883 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:11
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95289

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
33.3 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿78,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:23
✨ ขาย ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ✨  💰 ราคา 2,600,000  บาท

✨ ขาย ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ✨ 💰 ราคา 2,600,000 บาท

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
33 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿78,788 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00
✨ ขาย ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ✨  💰 ราคา 2,500,000 บาท

✨ ขาย ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ✨ 💰 ราคา 2,500,000 บาท

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
37 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿67,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Narathiwas 24

ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร

Fuse Chan - Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn83 ประกาศ
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by