รูป The Link Vano Sukhumvit 64 - รูปที่ 1/9
รูป The Link Vano Sukhumvit 64 - รูปที่ 2/9
รูป The Link Vano Sukhumvit 64 - รูปที่ 3/9
รูป The Link Vano Sukhumvit 64 - รูปที่ 4/9
รูป The Link Vano Sukhumvit 64 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

The Link Vano Sukhumvit 64

เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64พระโขนง กรุงเทพมหานคร4.0/5
20ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 The Link Vano Sukhumvit 64 พัฒนาโดย บริษัท ธารารมณ์เอสเตท จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 166 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 64 ที่เน้นความทันสมัย เรียบง่าย หรูหรา ไม่อึดอัด เพิ่มพื้นที่ เปิดมุมมองที่กว้างกว่า ตอบสนองชีวิตคนเมืองได้อย่างลงตัว ใส่ใจทุกรายละเอียดในการออกแบบ ให้ความรู้สึก โปร่ง โล่ง ด้วยกระจกทรงสูง พร้อมระเบียงที่มีขนาดกว้างขวาง สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี -ทางด่วน (สุขุมวิท 62) -โลตัส อ่อนนุช, ปิยรมย์ สปอร์ตคลับ, สำนักงานเขตพระโขนง -โรงเรียนพิพัฒนา - โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท 2

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Link Vano Sukhumvit 64

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ ลิ้งค์ วาโน สุขุมวิท 64
  • The Link Vano สุขุมวิท 64
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
166
2014
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 463 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 276 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

S&S Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,653 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,451 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,551 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,404 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,474 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,681 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,790 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,247 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,058 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,173 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,054 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,446 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,670 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,334 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,760 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,373 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,050 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,113 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,986 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,855 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,061 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 940 เมตร

สุขุมวิท 64

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64

มีประกาศให้เช่า 558 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64

มีประกาศขาย 355 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,654 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,845 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,215 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,038 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Condominium For You

Condominium For You

22/07/2564

The Link Vano สุขุมวิท 64 จาก ธารารมณ์เอสเตท ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 64 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, เกตุเวย์ เอกมัย, เมเจอร์ เอกมัย, รพ.สุขุมวิท และ รร.นานาชาติแองโกลสิงคโปร์ เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น 1 อาคาร พื้นที่โครงการ 1 ไร่ 2 งาน ห้องพักอาศัย 166 ยูนิต มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน และ 2 ห้องนอน ขนาดเริ่มต้น 30.00-60.00 ตร.ม. สร้างเสร็จพร้อมอยู่ปี 2557 สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงครบครัน อาทิ Lobby, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, รถรับ-ส่ง, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, ประตูคีย์การ์ด และ รปภ. 24 ชม.

(4)
EAST LAND & HOME

EAST LAND & HOME

07/02/2564

ใกล้ BTSปุณณวิถี เดินทางสะดวก

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ #R4289 ให้เช่าคอนโด The Link Vano 64

#R4289 ให้เช่าคอนโด The Link Vano 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4740💥 230269 🔥ให้เช่าคอนโด The Link Vano 64

#Z4740💥 230269 🔥ให้เช่าคอนโด The Link Vano 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8224 🎉 151268 ให้เช่าคอนโด The Link Vano 64

#R8224 🎉 151268 ให้เช่าคอนโด The Link Vano 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24.49 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥🔥 The Link Vano Sukhumvit 64 ห้องใหญ่ ใกล้ BTS พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ ชอบมาคุยหน้างานจ้าา (T01373)

🔥🔥 The Link Vano Sukhumvit 64 ห้องใหญ่ ใกล้ BTS พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ ชอบมาคุยหน้างานจ้าา (T01373)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:59
รูปภาพ เช่า เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 เฟอร์ฯครบ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี

เช่า เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 เฟอร์ฯครบ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:00
รูปภาพ คอนโดให้เช่า :The Link Vano Sukhumvit 64 (เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64)(( BTS Punnawithi )) MK-02 line @livingbkk

คอนโดให้เช่า :The Link Vano Sukhumvit 64 (เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64)(( BTS Punnawithi )) MK-02 line @livingbkk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 (บีทีเอสปุณณวิถี) (SA-01)

ให้เช่าคอนโด เดอะลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 (บีทีเอสปุณณวิถี) (SA-01)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:45
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เดอะลิ้ง วาโน 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี Low rise พื้นที่ 36 ตรม.เฟอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศดี สะดวกสบายครบครัน

ให้เช่า คอนโด เดอะลิ้ง วาโน 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี Low rise พื้นที่ 36 ตรม.เฟอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศดี สะดวกสบายครบครัน

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿13,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:35
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลิงค์ วาโน 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 82292)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลิงค์ วาโน 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 82292)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 19:31
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เดอะลิ้งค์ วาโน่ สุขุมวิท 64 ชั้น 6 ขนาด 36 ตรม.

ให้เช่า คอนโด เดอะลิ้งค์ วาโน่ สุขุมวิท 64 ชั้น 6 ขนาด 36 ตรม.

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/02/2569 14:12
รูปภาพ ให้เช่า The Link Vano Sukhumvit 64 ชั้น 6 ขนาด 37 ตร.ม.

ให้เช่า The Link Vano Sukhumvit 64 ชั้น 6 ขนาด 37 ตร.ม.

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2568 14:41

ประกาศขายในโครงการ (20)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลิงค์ วาโน 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1359800)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿88,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
🎉 ขายคอนโด เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ True Digital Park

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿67,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
🎈Discount!🎈 ขายคอนโด เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ True Digital Park

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿2,420,000
UPDATE !
(฿67,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
📍Special deal!📍 ขายคอนโด เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ True Digital Park

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿2,420,000
UPDATE !
(฿67,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:01
🚩 ขายคอนโด เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ True Digital Park

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿67,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:01
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 1945884

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
💥SL-4335💥ด่วนมากก ขายคอนโด เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64👉แอดไลน์ @be.easy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.23 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿72,775 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลิงค์ วาโน 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1792037)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
61 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿78,689 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
36.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

36.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿80,278 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
61.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

61.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
61 ตร.ม.
฿4,650,000
UPDATE !
(฿76,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
✨The Link Vano Sukhumvit 64 :💰ราคาเพียง 2.3 ล้านบาท

✨The Link Vano Sukhumvit 64 :💰ราคาเพียง 2.3 ล้านบาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿63,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:20
✅Special price!✅ ขายคอนโด เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ True Digital Park

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿2,420,000
UPDATE !
(฿67,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ True Digital Park

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿67,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:01
💰Price update!💰 ขายคอนโด เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ True Digital Park

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿2,420,000
UPDATE !
(฿67,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:00
📌 ขายคอนโด เดอะ ลิงค์ วาโน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ True Digital Park

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿67,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:00
#A12498 ✅ 25/1/68  ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12498 ✅ 25/1/68 ขายคอนโด The Link Vano Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
61 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿77,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
A033474 The Link Vano Sukhumvit 64

A033474 The Link Vano Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿64,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A033965 The Link Vano Sukhumvit 64

A033965 The Link Vano Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿68,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A033383 The Link Vano Sukhumvit 64

A033383 The Link Vano Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿68,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง The Link Vano Sukhumvit 64

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93456 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray200 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray59 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit36 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit53 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit13 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by