รูป The Key Rama 3 - รูปที่ 1/21
รูป The Key Rama 3 - รูปที่ 2/21
รูป The Key Rama 3 - รูปที่ 3/21
รูป The Key Rama 3 - รูปที่ 4/21
รูป The Key Rama 3 - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

The Key Rama 3

เดอะ คีย์ พระราม 3บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร0.0/5
18ยูนิตขาย
71ยูนิตเช่า

The Key พระราม 3 โครงการใหม่บนถนนพระราม 3 อยู่ติดกับห้างใหม่ ‘Terminal 21 สาขาพระราม 3’ เพียงแค่ 50 ม. ฝั่งตรงข้ามโครงการยังมีMax value และร้านอาหารอีกมากมาย และโครงการยังอยู่ติด BRT สถานีเจริญราษฎร์ ในระยะเดินเท้าไป ประมาณ 50 ม. ใช้นั่งไปต่อรถไฟฟ้าที่ BTS ช่องนนทรีได้ ที่สถานีสาทร ซึ่งเป็นสถานีต้นทางของ BRTสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • Terminal 21 - 50 ม.
  • BRT สถานีเจริญราษฎร์ - 50 ม.
  • Max value - 100 ม.
  • Tree on 3 - 100 ม.
  • เอเชียทีค - 2.3 กม.
  • โฮมโปร พระราม 3 - 2 กม.
  • Central Plaza พระราม 3 - 5.1 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 71 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Key Rama 3
คอนโดมิเนียม
บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
484
2.6 เมตร
2022
55 บาท/ตร.ม.
1
38
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6462ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ivy River

ห่างไป 4.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy River

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy River

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ห่างไป 4.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Riverview

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Supalai Casa Riva

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Casa Riva

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Casa Riva

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Star View

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Star View

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Star View

มีคอนโดขาย 124 ประกาศ

August Charoenkrung 80

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า August Charoenkrung 80

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด August Charoenkrung 80

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

River Heaven

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า River Heaven

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด River Heaven

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Salintara

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Salintara

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Salintara

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,579 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,258 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 14,167 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,223 ประกาศ

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,414 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,438 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 7.5 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 9.7 กม.

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

ห่างไป 3.2 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.4 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,675 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,731 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 5.1 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,741 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,812 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,593 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,252 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,091 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,054 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 771 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,463 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,167 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 6.6 กม.

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 973 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 663 ประกาศ

เขตบางคอแหลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางคอแหลม

มีประกาศให้เช่า 1,193 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางคอแหลม

มีประกาศขาย 761 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,559 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,316 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,749 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,077 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,331 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,150 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,297 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,306 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,147 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,289 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 890 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

ถนนสุขสวัสดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 695 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 340 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,913 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.60 เมตร

ขนาดห้อง 30.10 - 30.40 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (71)

ดูประกาศทั้งหมด (71)
รูปภาพ #A124272 ✅ 2/2/69  ให้เช่า The Key Rama 3  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124272 ✅ 2/2/69 ให้เช่า The Key Rama 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
31 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124180 ✅ 2/10/68  ให้เช่า The Key Rama 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124180 ✅ 2/10/68 ให้เช่า The Key Rama 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
52 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2367128)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2367128)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
55 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2651238)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2651238)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
55 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2646870)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2646870)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
52 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 15:19
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ BRT เจริญราษฏร์

ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ BRT เจริญราษฏร์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
52 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ BRT เจริญราษฏร์

ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ BRT เจริญราษฏร์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 13:45
รูปภาพ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.60 ตารางเมตร เดอะ คีย์ พระราม 3

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.60 ตารางเมตร เดอะ คีย์ พระราม 3

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30.6 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 13:23
รูปภาพ เช่า เดอะ คีย์ พระราม 3 สวย พร้อมอยู่ ใกล้ เทอมินอล พระราม 3 สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่า เดอะ คีย์ พระราม 3 สวย พร้อมอยู่ ใกล้ เทอมินอล พระราม 3 สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
55 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2415515)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2415515)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 13:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ คีย์ พระราม 3 บางโคล่ เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-96179 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ คีย์ พระราม 3 บางโคล่ เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-96179 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
54 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด The Key Rama 3/เดอะ คีย์ พระราม 3 (D6902006) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด The Key Rama 3/เดอะ คีย์ พระราม 3 (D6902006) ID Line : @condo98

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
31 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 11:00
รูปภาพ 💥For rent 🏬 The Key พระราม 3 🏬 JA-1027

💥For rent 🏬 The Key พระราม 3 🏬 JA-1027

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 10:15
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ คีย์ พระราม 3 MD-25084957

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ คีย์ พระราม 3 MD-25084957

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
52 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 08:03
รูปภาพ เช่าคอนโด The Key Rama 3/เดอะ คีย์ พระราม 3 (A6901022)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Key Rama 3/เดอะ คีย์ พระราม 3 (A6901022) ID Line : @condo42

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
31 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 08:03
รูปภาพ เช่าคอนโด The Key Rama 3/เดอะ คีย์ พระราม 3 (D6901023)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด The Key Rama 3/เดอะ คีย์ พระราม 3 (D6901023) ID Line : @condo101

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
55 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 08:02
รูปภาพ 🔥 KYM107 🔥 Line : @p2nproperty

🔥 KYM107 🔥 Line : @p2nproperty

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
31 ตร.ม.
฿15,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 08:02
รูปภาพ P-44991 วิวเมืองสวย! เดอะ คีย์ พระราม 3 1 นอน ชั้น 18 ใกล้ Central Rama 3 เพียง 17,000 บาท! Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-44991 วิวเมืองสวย! เดอะ คีย์ พระราม 3 1 นอน ชั้น 18 ใกล้ Central Rama 3 เพียง 17,000 บาท! Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
31 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 07:10
รูปภาพ เช่า เดอะ คีย์ พระราม 3 เฟอร์ฯครบ ติด Terminal 21 และ BRT เจริญราษฎร์

เช่า เดอะ คีย์ พระราม 3 เฟอร์ฯครบ ติด Terminal 21 และ BRT เจริญราษฎร์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 05:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (18)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2191129)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
90.9 ตร.ม.
฿17,180,000
UPDATE !
(฿188,999 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 14:21
90.9 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางโคล่

90.9 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางโคล่

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
90.9 ตร.ม.
฿18,200,000
UPDATE !
(฿200,220 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางโคล่

55.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางโคล่

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
55 ตร.ม.
฿8,650,000
UPDATE !
(฿157,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 11:53
ขายเดอะ คีย์ พระราม 3 ห้องเปล่า ห้องใหม่ ถูก  วิวแม่น้ำ ใกล้ เทอมินอล พระราม 3 สนใยแอตไลน์ครับ @841qqlnr

ขายเดอะ คีย์ พระราม 3 ห้องเปล่า ห้องใหม่ ถูก วิวแม่น้ำ ใกล้ เทอมินอล พระราม 3 สนใยแอตไลน์ครับ @841qqlnr

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
31 ตร.ม.
฿4,180,000
UPDATE !
(฿134,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 06:38
ขาย เดอะ คีย์ พระราม 3 สวย วิวสวย พร้อมอยู่ ใกล้ เทอมินอล 21 พระราม 3 สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿119,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 06:38
ขายเดอะ คีย์ พระราม 3 ห้องสวย พร้อมอยู่ ติดเทอมินิล พระราม 3 สนใจแอตไลน์ครับ @841qqlnr

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿134,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 06:38
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2428913)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30.76 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿142,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 765734)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
51.5 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿124,272 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2539811)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30.24 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿125,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2432112)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30.5 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿129,508 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2103473)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
54 ตร.ม.
฿8,650,000
UPDATE !
(฿160,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2025417)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30.76 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿142,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 894299)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
55.21 ตร.ม.
฿8,650,000
UPDATE !
(฿156,675 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 13:59
💥SL-6412💥ขายด่วน ราคาดี โครงการ เดอะ คีย์ พระราม 3👉แอดไลน์ @primecondo

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
30 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿131,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 03:35
🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 14++, ห้องหายาก, ห้องทิศตะวันออก, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251100031.....The Key Rama 3, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14++
30.5 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿129,508 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 13:41
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! วิวแม่น้ำ, ชั้นสูง 14+, ห้องทิศตะวันออก, ทำเลดี ! Code C20260200032...The Key Rama 3, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14++
30.24 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿125,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 13:41

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14++
30.24 ตร.ม.
฿3,790,000
(฿125,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/03/2569 14:37
เจ้าของขายเอง  ขายคอนโด เดอะ คีย์ พระราม 3 / The Key Rama 3 = A08=ตำแหน่ง 1 ห้องนอนที่ดีที่สุดของตึก

เจ้าของขายเอง ขายคอนโด เดอะ คีย์ พระราม 3 / The Key Rama 3 = A08=ตำแหน่ง 1 ห้องนอนที่ดีที่สุดของตึก

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30.76 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿142,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/01/2569 01:51

โครงการใกล้เคียง The Key Rama 3

ไอวี่ ริเวอร์
ไอวี่ ริเวอร์

Ivy River

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy River48 ประกาศ
ขาย Ivy River48 ประกาศ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

Lumpini Place Rama III - Riverview

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คาซ่า ริวา
ศุภาลัย คาซ่า ริวา

Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Casa Riva52 ประกาศ
ขาย Supalai Casa Riva45 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
สตาร์ วิว
สตาร์ วิว

Star View

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Star View109 ประกาศ
ขาย Star View124 ประกาศ
ออกัสท์ เจริญกรุง 80
ออกัสท์ เจริญกรุง 80

August Charoenkrung 80

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ริเวอร์ เฮเว่น

River Heaven

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า River Heaven18 ประกาศ
ขาย River Heaven37 ประกาศ
สลิลธารา

Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Salintara11 ประกาศ
ขาย Salintara12 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230