รูป Ivy River - รูปที่ 1/17
รูป Ivy River - รูปที่ 2/17
รูป Ivy River - รูปที่ 3/17
รูป Ivy River - รูปที่ 4/17
รูป Ivy River - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Ivy River

ไอวี่ ริเวอร์ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร5.0/5
53ยูนิตขาย
47ยูนิตเช่า

ไอวี่ ริเวอร์ Ivy River พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) คอนโดมีเนียม : 3 อาคาร 32 ชั้น / 1 อาคาร 5 ชั้น รวม 1,265 ยูนิต Ivy River ราษฏร์บูรณะ ตั้งอยู่บน ถนนเจริญนคร (ระหว่างซอยเจริญนคร 13 และ เจริญนคร 15) แขวงราษฎร์บูรณะ เขตราษฎร์บูรณะ กทม. ติดแม่น้ำเจ้าพระยา การเดินทางสะดวกสบายด้วย ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า BTS -ภายในอาคารมีสิ่งอำนวยความสะดวก เช่น ลิฟท์ ที่จอดรถ รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำ -ใกล้บิ๊กซี บางปะกอก, -รร.บางปะกอกวิทยาคม -รพบางปะกอก 1 -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า BTS วงเวียนใหญ่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 47 ห้อง และประกาศขาย 53 ห้อง

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1,265
- เมตร
2009
30 บาท/ตร.ม.
3
32

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

ISSI Condo Suksawat

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Place Suksawat - Rama 2

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suksawat - Rama 2

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suksawat - Rama 2

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Riverview

ห่างไป 4.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Supalai Casa Riva

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Casa Riva

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Casa Riva

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

ห่างไป 3.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

August Charoenkrung 80

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า August Charoenkrung 80

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด August Charoenkrung 80

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Suksawat View Manor

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Suksawat View Manor

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Suksawat View Manor

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สยาม

ห่างไป 7.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,087 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,314 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 5.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

ห่างไป 3 กม.

รร.บางปะกอกวิทยาคม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,405 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,193 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,583 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,099 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างออกไป 880 เมตร

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,246 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,791 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,513 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,155 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,999 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,382 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,057 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 788 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.5 กม.

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,754 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,982 ประกาศ

ตลาดสดบางปะกอก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 964 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 670 ประกาศ

เขตราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 411 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 232 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,540 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,118 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,815 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,429 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 863 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 651 ประกาศ

ถนนสุขสวัสดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 636 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 319 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 2,997 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,846 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.4 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

Chaphaya Suite

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(7 รีวิวโครงการ)
เรน

เรน

30/12/2567

ลมเย็นสบาย

(5)
Nattapat Nat

Nattapat Nat

26/07/2564

ดีมากเลยค่ะ ลงประกาศได้ฟรี ลค ค้นหาทรัพย์ได้ง่าย

(5)
sasithon property

sasithon property

26/07/2564

ดีมากค่ะ ค้นหาทรัพย์ได้ง่าย ลค.ติดต่อมาเยอะมากค่ะ

(5)
ณัฐพัชญ์ จงใจ

ณัฐพัชญ์ จงใจ

26/07/2564

ลูกค้าค้นหาทรัพย์ได้ง่ายๆ ลค. ติดต่อมาเยอะมากค่ะ

(5)
กฤต

กฤต

26/07/2564

👉แนะนำค่ะไม่ว่านายหน้ามือใหม่ หรือมืออาชีพและเจ้าของทรัพย์ต้องเลือกPropertyhubเป็นตัวช่วยคนสำคัญในการหาลูกค้าเลยค่ะเพราะลูกค้าค้นหาเราเจอง่ายมากปล่อยทรัพย์ได้รัวๆประทับใจมากๆค่ะขอบคุณทีมงานคุณภาพของPropertyhubค่ะ😍😍😍

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (47)

ดูประกาศทั้งหมด (47)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2610963)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2610963)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
114 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2678961)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2678961)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
100 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 824098)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 824098)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
59.63 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 453155)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 453155)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
99.77 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ 🟢🟢ให้เช่าไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ วิวแม่น้ำ ห้องแต่งใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ใกล้บิ๊กซีบางปะกอก🟢🟢

🟢🟢ให้เช่าไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ วิวแม่น้ำ ห้องแต่งใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ใกล้บิ๊กซีบางปะกอก🟢🟢

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
30 ตร.ม.
฿7,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอวี่ ริเวอร์ บางปะกอก เขต ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพ CX-154209 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ บางปะกอก เขต ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพ CX-154209 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอวี่ ริเวอร์ บางปะกอก เขต ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพ CX-27652 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ บางปะกอก เขต ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพ CX-27652 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
113.14 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ5035  ให้เช่า Ivy River/ @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ5035 ให้เช่า Ivy River/ @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:21
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Ivy River ห้อง studio

ให้เช่า คอนโด Ivy River ห้อง studio

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:38
รูปภาพ DL26050022 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

DL26050022 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ อาคาร A ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

🔺 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ อาคาร A ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่า ไอวี่ ริเวอร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ไอวี่ ริเวอร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:02
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ อาคาร A ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

🚩 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ อาคาร A ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Ivy River/ไอวี่ ริเวอร์ (A6805011)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Ivy River/ไอวี่ ริเวอร์ (A6805011) ID Line : @rent24

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35.45 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ #R446 ให้เช่า IVY River Condo   ไอวี่ ริเวอร์ คอนโด รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น  ขนาดห้อง 35 ตรม. ตึก D ชั้น 8

#R446 ให้เช่า IVY River Condo ไอวี่ ริเวอร์ คอนโด รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ขนาดห้อง 35 ตรม. ตึก D ชั้น 8

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2343 ให้เช่า Ivy River Ratburana

#S2343 ให้เช่า Ivy River Ratburana

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2881 ให้เช่า Ivy River Ratburana

#S2881 ให้เช่า Ivy River Ratburana

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #E041 🎉030269 ให้เช่าคอนโดIvy River

#E041 🎉030269 ให้เช่าคอนโดIvy River

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3509  ให้เช่าคอนโด IVY River Condo

#R3509 ให้เช่าคอนโด IVY River Condo

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
43 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (53)

ดูประกาศทั้งหมด (53)
P-142194 🏢 ต้องการขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ ตึกD Rat Burana Rd, Bang Pakok, Rat Burana, Bangkok

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2651410)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2651410)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
90 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿87,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2456339)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2456339)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
90 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿87,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2152600)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2152600)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
107 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿74,673 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 1173623)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 1173623)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
94.29 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿95,450 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2592942)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2592942)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
90 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿87,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2643728)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2643728)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
107 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿79,439 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2631159)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2631159)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
90 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿87,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2464911)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2464911)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
107 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿79,439 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2440810)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ริเวอร์ ใน บางปะกอก (ID 2440810)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
107 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿74,673 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿1,640,000
UPDATE !
(฿54,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿1,640,000
UPDATE !
(฿54,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿1,640,000
NEW !
(฿54,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,420,000
UPDATE !
(฿47,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
คอนโดมิเนียม 35.82 ตร.ม. ไอรี่ ริเวอร์ เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร 1.7M

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
35.82 ตร.ม.
฿2,383,000
UPDATE !
(฿66,527 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
ขาย Ivy River 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 64 ตารางเมตร

ขาย Ivy River 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 64 ตารางเมตร

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿76,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย!! ห้องสวยราคาดีขนาดนี้ไม่ได้หลุดมาง่ายๆ!! รีบเลยยย ไอวี่ ริเวอร์ | Ivy River MD-25085540

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿2,189,999
UPDATE !
(฿62,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
(B0007) Ivy River

(B0007) Ivy River

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
43 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿72,093 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A010100 Ivy River

A010100 Ivy River

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35.5 ตร.ม.
฿2,050,000
UPDATE !
(฿57,746 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Ivy River

อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์
อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์

ISSI Condo Suksawat

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ขาย ISSI Condo Suksawat7 ประกาศ
ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2
ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2

Lumpini Place Suksawat - Rama 2

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

Lumpini Place Rama III - Riverview

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คาซ่า ริวา
ศุภาลัย คาซ่า ริวา

Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Casa Riva55 ประกาศ
ขาย Supalai Casa Riva48 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขสวัสดิ์ - พระราม 2
ลุมพินี วิลล์ สุขสวัสดิ์ - พระราม 2

Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
ออกัสท์ เจริญกรุง 80
ออกัสท์ เจริญกรุง 80

August Charoenkrung 80

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A