รูป Salintara - รูปที่ 1/9
รูป Salintara - รูปที่ 2/9
รูป Salintara - รูปที่ 3/9
รูป Salintara - รูปที่ 4/9
รูป Salintara - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Salintara

สลิลธารา3828/14 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Salintara
คอนโดมิเนียม
3828/14 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
180
2007
1
24

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Key Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Riverview

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Star View

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Star View

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด Star View

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Rimtara Residence

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Rimtara Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rimtara Residence

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Riverside Villa 1

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Riverside Villa 1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Riverside Villa 1

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Amnuarak

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Amnuarak

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Amnuarak

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Rama 3 Residence

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rama 3 Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rama 3 Residence

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Charoen Krung Condominium

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Charoen Krung Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Charoen Krung Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangkok Yacht Club

ห่างไป 6 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Yacht Club

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Yacht Club

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,405 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,193 ประกาศ

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,180 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,546 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,583 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,099 ประกาศ

โรงเรียนนานาชาติคิงส์คอลเลจกรุงเทพ

ห่างไป 2.2 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 7.2 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 9.4 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,908 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,997 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 5.7 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,246 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,791 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,513 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,155 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,057 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 788 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 6 กม.

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 964 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 670 ประกาศ

เขตบางคอแหลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางคอแหลม

มีประกาศให้เช่า 1,176 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางคอแหลม

มีประกาศขาย 798 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,322 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,273 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,540 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,118 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,895 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,884 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,815 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,429 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 863 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 651 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 2,997 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,846 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สลิลธารา คอนโดมิเนียม ใน บางโคล่ (ID 558815)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สลิลธารา คอนโดมิเนียม ใน บางโคล่ (ID 558815)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 26
270 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สลิลธารา คอนโดมิเนียม ใน บางโคล่ (ID 2548183)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สลิลธารา คอนโดมิเนียม ใน บางโคล่ (ID 2548183)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
126 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สลิลธารา บางโคล่ เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-117535 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สลิลธารา บางโคล่ เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-117535 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
126 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  สลิลธารา บางโคล่ เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-139738 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สลิลธารา บางโคล่ เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-139738 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 26
270 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า สลิลธารา  3 ห้องนอน  ชั้น  7  ใกล้ เทอร์มินอล 21 พระราม 3

ให้เช่า สลิลธารา 3 ห้องนอน ชั้น 7 ใกล้ เทอร์มินอล 21 พระราม 3

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
126 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
รูปภาพ ให้เช่า สลิลธารา. 3นอน 270ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

ให้เช่า สลิลธารา. 3นอน 270ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 26
270 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:22
รูปภาพ P-40116 ให้เช่า คอนโด สลิลธาร Bang Khlo, Bang Kho Laem, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-40116 ให้เช่า คอนโด สลิลธาร Bang Khlo, Bang Kho Laem, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
126 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 01:10
รูปภาพ Salintara Condominium - 2 Bedroom For Rent in Rama - BR15090CD

Salintara Condominium - 2 Bedroom For Rent in Rama - BR15090CD

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
126 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Code: KJ9430  ให้เช่า Salintara 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ9430 ให้เช่า Salintara 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
126 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:56

ประกาศขายในโครงการ (13)

2 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

2 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
165.1 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿75,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Beds 2 Baths 126 SQ.M at Salintara

2 Beds 2 Baths 126 SQ.M at Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
126 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿99,206 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bed 4 Bath 290 Sqm Salintara

3 Bed 4 Bath 290 Sqm Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5
290 ตร.ม.
฿19,800,000
NEW !
(฿68,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

2 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
164 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿76,220 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

3 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
164 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿76,220 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

2 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
165 ตร.ม.
฿13,200,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
220 Sqm 3 Bed 3 Bath  Salintara

220 Sqm 3 Bed 3 Bath Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
220 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿131,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

2 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
165.1 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿75,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

2 Bed 2 Bath 165.12 SQ.M. Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
165.1 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿75,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
4 Bed 4 Bath 253 SQ.M Salintara

4 Bed 4 Bath 253 SQ.M Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28CE-376/15428BE-376/155
253.5 ตร.ม.
฿66,000,000
UPDATE !
(฿260,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
Salintara Condominium for sale in town, Praram 3, area 290 sqm. 5 bedroom, 4 bathroom. 22 MB.

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
5 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5
290 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿75,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สลิลธารา คอนโดมิเนียม ใน บางโคล่ (ID 1338685)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
126 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿95,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
ห้องใหญ่ชั้น 33  แต่งสวยหรูคุ้มค่า วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ! ขายคอนโด สลิล ธารา พระราม 3 ขนาด 225.31 ตร.ม ใกล้ Terminal 21 พระราม 3 ด่วนมาก

ห้องใหญ่ชั้น 33 แต่งสวยหรูคุ้มค่า วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ! ขายคอนโด สลิล ธารา พระราม 3 ขนาด 225.31 ตร.ม ใกล้ Terminal 21 พระราม 3 ด่วนมาก

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 33
225.31 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿117,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:59

โครงการใกล้เคียง Salintara

เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์
เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์

The Key Sathorn - Charoenrat

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

Lumpini Place Rama III - Riverview

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
สตาร์ วิว
สตาร์ วิว

Star View

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Star View127 ประกาศ
ขาย Star View136 ประกาศ
ริมธารา เรสซิเด้นซ์

Rimtara Residence

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Rimtara Residence0 ประกาศ
ขาย Rimtara Residence0 ประกาศ
ริเวอร์ไซด์ วิลล่า 1

Riverside Villa 1

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Riverside Villa 12 ประกาศ
ขาย Riverside Villa 12 ประกาศ
อำนวยรักษ์

Amnuarak

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Amnuarak0 ประกาศ
ขาย Amnuarak0 ประกาศ
พระราม 3 เรสซิเด้นส์

Rama 3 Residence

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Rama 3 Residence0 ประกาศ
ขาย Rama 3 Residence0 ประกาศ
เจริญกรุง คอนโดมิเนียม

Charoen Krung Condominium

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
บางกอก ยอท คลับ

Bangkok Yacht Club

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkok Yacht Club0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by