รูป Supalai Casa Riva - รูปที่ 1/22
รูป Supalai Casa Riva - รูปที่ 2/22
รูป Supalai Casa Riva - รูปที่ 3/22
รูป Supalai Casa Riva - รูปที่ 4/22
รูป Supalai Casa Riva - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

Supalai Casa Riva

ศุภาลัย คาซ่า ริวาบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร5.0/5
48ยูนิตขาย
49ยูนิตเช่า

ทำเลดีที่สุด หน้าโครงการติดถนนใหญ่ เห็นวิวแม่น้ำ บนโค้งน้ำที่สวยที่สุดของริมแม่น้ำเจ้าพระยาฝั่งกรุงเทพฯ ให้คุณสัมผัสได้ถึงทัศนียภาพสองบรรยากาศทั้งทิวทัศน์เขียวขจีของแมกไม้ และตื่นใจกับแสงสีของวิวเมืองด้วยทำเลที่เป็นต่อ เพียง 4 กม. ก็สามารถไปถึงใจกลางย่านธุรกิจ สีลม-สาทร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 49 ห้อง และประกาศขาย 48 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai Casa Riva

ชื่ออื่นๆ

  • Riva vista 1
  • Riva vista 2
  • SUPALAI CASA RIVA VISTA 1-2
คอนโดมิเนียม
บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
801
- เมตร
2009
30 บาท/ตร.ม.
3
19,25,33
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ivy River

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy River

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy River

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Riverview

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

ห่างไป 4.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

August Charoenkrung 80

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า August Charoenkrung 80

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด August Charoenkrung 80

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

River Heaven

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า River Heaven

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด River Heaven

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Tridhos City Marina

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Tridhos City Marina

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Tridhos City Marina

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สยาม

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,690 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,511 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 6.6 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 8.9 กม.

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 9,111 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศขาย 3,761 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,538 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,235 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,934 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,287 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.6 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,259 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,152 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4.2 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,567 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,836 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,536 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,196 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,925 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,891 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,070 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 779 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,228 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,114 ประกาศ

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 969 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 661 ประกาศ

เขตบางคอแหลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางคอแหลม

มีประกาศให้เช่า 1,136 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางคอแหลม

มีประกาศขาย 777 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,483 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,944 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,421 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,519 ประกาศ

เอเชียทีค

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,623 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,094 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,457 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,515 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,965 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 883 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 632 ประกาศ

ถนนสุขสวัสดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 689 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 327 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,010 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,856 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.9 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
นัน

นัน

17/02/2564

เป็นคอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา ที่มาพร้อมที่จอดรถส่วนตัว และสปอร์ตคลับและสวนริมน้ำขนาดใหญ่ รับลมใต้จากทะเลบางขุนเทียน บรรยากาศสุดชิล ราคาซื้อขายกันต่ำกว่าแสนบาทต่อตารางเมตร ถ้ามองหาคอนโดแนวบรรยากาศบ้านตากอากาศแต่ใกล้CBDสาทร ควรหาโอกาศแวะเที่ยวชม ไม่ผิดหวังแน่

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ศุภาลัย คาซ่า ริวา ✨  ราคา 35,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ศุภาลัย คาซ่า ริวา ✨ ราคา 35,000 บาท/เดือน

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
64 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
รูปภาพ P270 ให้เช่าคอนโด Supalai Casa Riva (ศุภาลัย คาซ่า ริวา) ห้องใหม่ไม่เคยปล่แบเช่า Buit-inทั้งห้อง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที

P270 ให้เช่าคอนโด Supalai Casa Riva (ศุภาลัย คาซ่า ริวา) ห้องใหม่ไม่เคยปล่แบเช่า Buit-inทั้งห้อง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
57 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:02
รูปภาพ ศุภาลัย คาซา ริวา 235.75 ตร.ม.  3 ห้องนอน (มีห้องน้ำในตัวทุกห้อง)  • 5 ห้องน้ำ

ศุภาลัย คาซา ริวา 235.75 ตร.ม. 3 ห้องนอน (มีห้องน้ำในตัวทุกห้อง) • 5 ห้องน้ำ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 12
235 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 บางคอแหลม เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-95815 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 บางคอแหลม เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-95815 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
57 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย คาซา ริวา วิวแม่น้ำ บางคอแหลม เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-85550 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิวแม่น้ำ บางคอแหลม เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-85550 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
113.8 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
55 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 12 3 ห้องนอน ขนาด 235 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

🔺 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 12 3 ห้องนอน ขนาด 235 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 12
235 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 57 SQ.M Supalai Casa Riva

1 Bedroom 1 Bathroom 57 SQ.M Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
57 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:09
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 12 3 ห้องนอน ขนาด 235 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

🚩 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 12 3 ห้องนอน ขนาด 235 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 12
235 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

📌 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
55 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ศุภาลัย คาซ่า ริวา

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ศุภาลัย คาซ่า ริวา

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
44.7 ตร.ม.
฿12,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ศุภาลัย คาซ่า ริวา

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ศุภาลัย คาซ่า ริวา

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
55 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ A032196 Supalai Casa Riva

A032196 Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
114.07 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ A032197 Supalai Casa Riva

A032197 Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
114 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ A032198 Supalai Casa Riva

A032198 Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
216 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

🔺 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
55 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 12 3 ห้องนอน ขนาด 235 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 12 3 ห้องนอน ขนาด 235 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 12
235 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 12 3 ห้องนอน ขนาด 235 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 12 3 ห้องนอน ขนาด 235 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 12
235 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

🚩 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
55 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
✨ ขาย ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 ✨  ราคา 4,200,000 บาท

✨ ขาย ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 ✨ ราคา 4,200,000 บาท

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
66 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿63,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย ศุภาลัย คาซ่า ริวา ✨   ราคา 3,200,000 บาท

✨ ขาย ศุภาลัย คาซ่า ริวา ✨ ราคา 3,200,000 บาท

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
44 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿72,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย ศุภาลัย คาซ่า ริวา ✨  ราคา 17,790,000  บาท

✨ ขาย ศุภาลัย คาซ่า ริวา ✨ ราคา 17,790,000 บาท

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 10+
236 ตร.ม.
฿17,790,000
UPDATE !
(฿75,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย ศุภาลัย คาซ่า ริวา ✨  ราคา 6,499,000 บาท

✨ ขาย ศุภาลัย คาซ่า ริวา ✨ ราคา 6,499,000 บาท

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
79 ตร.ม.
฿6,499,000
UPDATE !
(฿82,266 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 ✨  ราคา 2,890,000 บาท

✨ ขาย ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 ✨ ราคา 2,890,000 บาท

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
41 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿70,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 1176065)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
108.87 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿73,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 2659733)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 12
235.75 ตร.ม.
฿18,540,000
UPDATE !
(฿78,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 2727331)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 12
235.75 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿76,352 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 2698458)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
96.82 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿84,693 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 1893767)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 1
237 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿78,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 2586333)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
119 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿67,227 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 1093136)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
114 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 1168799)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
125.24 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿65,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 2873923)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
119 ตร.ม.
฿7,950,000
NEW !
(฿66,807 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 2873660)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
112.53 ตร.ม.
฿7,900,000
NEW !
(฿70,204 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:23
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 บางคอแหลม เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-87967 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 บางคอแหลม เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-87967 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
56.25 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿61,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 บางคอแหลม เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-83619 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา วิสต้า 2 บางคอแหลม เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-83619 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
65.95 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿63,685 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
119.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

119.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Bang Kho Laem

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
119 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿69,328 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Supalai Casa Riva

ไอวี่ ริเวอร์
ไอวี่ ริเวอร์

Ivy River

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy River50 ประกาศ
ขาย Ivy River49 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง
น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

Lumpini Place Rama III - Riverview

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขสวัสดิ์ - พระราม 2
ลุมพินี วิลล์ สุขสวัสดิ์ - พระราม 2

Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
ออกัสท์ เจริญกรุง 80
ออกัสท์ เจริญกรุง 80

August Charoenkrung 80

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ริเวอร์ เฮเว่น

River Heaven

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า River Heaven16 ประกาศ
ขาย River Heaven35 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A