รูป The Cube Premium Ratchada 32 - รูปที่ 1/6
รูป The Cube Premium Ratchada 32 - รูปที่ 2/6
รูป The Cube Premium Ratchada 32 - รูปที่ 3/6
รูป The Cube Premium Ratchada 32 - รูปที่ 4/6
รูป The Cube Premium Ratchada 32 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Cube Premium Ratchada 32

เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
109ยูนิตเช่า

เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 The Cube Premium Ratchada 32 พัฒนาโดย บริษัท คิวบ์ เรียล พร๊อพเพอร์ตี้ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 171 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยรัชดาฯ 32 ตรงข้ามกับศาลอาญา รัชดาฯ เดินทางสะดวกสบาย มีห้องพักให้เลือกถึง 6 แบบ 6 สไตล์ สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน คอนโดใหม่สไตล์โมเดิร์น พร้อมเทคโนโลยีสมาร์ทโฮม ควบคุมทุกส่วนของห้องได้อย่างง่ายดาย เพียงแค่ปลายนิ้วสัมผัส บนทำเลศักยภาพใจกลางเมือง โซนรัชดา ห้องพักแต่งครบ ส่วนกลางจัดเต็ม -รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว -ถนนรัชดาภิเษก, ถนนลาดพร้าว และ ถนนลาดพร้าว-วังหิน -Green Plaza, Plaza Lagoon, The JAS, Central ลาดพร้าว, Union Mall, Major รัชโยธิน -ตลาดวังหินยิ่งเจริญ , ตลาดสะพาน 2 , ตลาดโชคชัย -สวนจตุจักร -ม.ราชภัฎจันทรเกษม, รร.เซนต์จอห์น, รร.เสนานิคม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 109 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Cube Premium Ratchada 32
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
171
- เมตร
2018
50.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

โซเคน   logo

โซเคน

21โครงการ
561ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 274 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

IDEO Ladprao 17

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 17

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 17

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

624 Condolette Ratchada 36

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Tree Ladprao 15

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Ladprao 15

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Ladprao 15

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Family Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,254 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,492 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,396 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,979 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,199 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,797 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,240 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.8 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,629 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,170 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,232 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 500 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,173 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,538 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,389 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,031 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,180 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,072 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 2.9 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,323 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,842 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษตร

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,136 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,905 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,363 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,455 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4.6 กม.

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 906 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 640 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,197 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,021 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,309 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,918 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,066 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,949 ประกาศ

รัชดาภิเษก 36

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 36

มีประกาศให้เช่า 249 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 36

มีประกาศขาย 129 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,112 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,252 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

Type A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 32.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (109)

ดูประกาศทั้งหมด (109)
รูปภาพ ✨ให้เช่าคอนโด The Cube Premium Ratchada 32 | ขนาด 28 ตร.ม 🏙️

✨ให้เช่าคอนโด The Cube Premium Ratchada 32 | ขนาด 28 ตร.ม 🏙️

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:56
รูปภาพ ✅ CPMR102 ✅ Line : @p2nproperty

✅ CPMR102 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ CPMR103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ CPMR103 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
รูปภาพ 🔥 รัชดา 32 ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า The Cube Premium รัชดา 32 ทำเลดี ใกล้ MRT

🔥 รัชดา 32 ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า The Cube Premium รัชดา 32 ทำเลดี ใกล้ MRT

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿11,980/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:00
รูปภาพ ใช้ชีวิตง่าย ใกล้ของกิน/คาเฟ่ ครบจบในโซนเดียว💫 28 ตร.ม. | The Cube Premium Ratchada 32

ใช้ชีวิตง่าย ใกล้ของกิน/คาเฟ่ ครบจบในโซนเดียว💫 28 ตร.ม. | The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:30
รูปภาพ คอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)🔥🔥

คอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:42
รูปภาพ #A124509 ✅ 21/4/69  ให้เช่า The Cube Premium Ratchada 32📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124509 ✅ 21/4/69 ให้เช่า The Cube Premium Ratchada 32📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #SC13253     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13253     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:09
รูปภาพ 🔴RV21508🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 The Cube Premium Ratchada 32 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RV21508🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 The Cube Premium Ratchada 32 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB24241 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24241 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB23792 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23792 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25.38 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB24298 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24298 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB23983 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23983 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:57
รูปภาพ 🍀 ให้เช่า เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5528

🍀 ให้เช่า เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5528

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:01
รูปภาพ 🔮RB23792 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23792 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25.38 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB24241 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24241 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23983 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23983 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB24298 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24298 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:54
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32  อาคาร  ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 อาคาร ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:30
DL26030805 ขายคอนโด เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (The Cube Premium Ratchada 32) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.38 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿105,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
DL26031419 ขายคอนโด เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (The Cube Premium Ratchada 32) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿99,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
DL26020914 ขายคอนโด เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (The Cube Premium Ratchada 32) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
💥SL-6551💥ขายด่วน ราคาดี เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32   👉แอดไลน์ @primecondo

💥SL-6551💥ขายด่วน ราคาดี เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 👉แอดไลน์ @primecondo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.54 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿107,674 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:33
 เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 The Cube Premium Ratchada 32

เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿81,090 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:38
A033545 The Cube Premium Ratchada 32

A033545 The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿85,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A033790 The Cube Premium Ratchada 32

A033790 The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿92,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
(18677) The Cube Premium Ratchada 32

(18677) The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿94,064 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 2651190)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿97,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 2739007)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.38 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿105,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 19:24
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 2613584)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿71,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/02/2569 19:08

โครงการใกล้เคียง The Cube Premium Ratchada 32

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1897 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1828 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada52 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada35 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17

IDEO Ladprao 17

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 1710 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 176 ประกาศ
624 คอนโดเลต รัชดา 36

624 Condolette Ratchada 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15

The Tree Ladprao 15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย The Tree Ladprao 1510 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play