รูป Supreme Place - รูปที่ 1/11
รูป Supreme Place - รูปที่ 2/11
รูป Supreme Place - รูปที่ 3/11
รูป Supreme Place - รูปที่ 4/11
รูป Supreme Place - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Supreme Place

สุพรีม เพลสยานนาวา กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supreme Place
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
111
- เมตร
1997
- บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Seed Mingle

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Place Suanplu - Sathorn

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Amanta Lumpini

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Amanta Lumpini

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Amanta Lumpini

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Bridge Sathorn - Narathiwas

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Bridge Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Bridge Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Resorta Yen-akat

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Resorta Yen-akat

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Resorta Yen-akat

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 4.1 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,614 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,052 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,761 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,135 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,448 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,480 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,239 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,640 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,557 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 5.2 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,069 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,156 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,608 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,396 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,473 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,756 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,119 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,490 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,139 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,017 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,048 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,766 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,982 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,425 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,294 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,257 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,210 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,584 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,362 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,504 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,146 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,291 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,226 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,976 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,396 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,125 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,739 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,918 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,666 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,528 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,263 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 21,048 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 9,182 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ Supreme Place | Spacious 3 Bedroom Condo For Rent in Sathorn - BR12965CD

Supreme Place | Spacious 3 Bedroom Condo For Rent in Sathorn - BR12965CD

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
205 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:21
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Supreme Place (AA30515)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Supreme Place (AA30515)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
205 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/01/2569 18:11
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม เพลส 1641592

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม เพลส 1641592

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
100 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/01/2569 20:08

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซูพรีม เพลส ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2356757)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
98 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿97,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
98.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

98.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
98 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿97,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
53.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

53.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
53.3 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿72,983 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

55.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
55 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿90,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
55.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

55.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
55.5 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿70,090 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
66.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

66.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
66.8 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿59,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Supreme Place

เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle117 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle69 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View9 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ
อมันตา ลุมพินี

Amanta Lumpini

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Amanta Lumpini69 ประกาศ
ขาย Amanta Lumpini33 ประกาศ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า Resorta Yen-akat32 ประกาศ
ขาย Resorta Yen-akat13 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by