รูป Bridge Sathorn - Narathiwas - รูปที่ 1/6
รูป Bridge Sathorn - Narathiwas - รูปที่ 2/6
รูป Bridge Sathorn - Narathiwas - รูปที่ 3/6
รูป Bridge Sathorn - Narathiwas - รูปที่ 4/6
รูป Bridge Sathorn - Narathiwas - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Bridge Sathorn - Narathiwas

บริดจ์ สาทร - นราธิวาสสาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

เน้นความเป็นส่วนตัวตามแนวคิด Private Life เพียง 91 ยูนิต โดดเด่นด้วยการออกแบบสไตล์ Modern Loft Luxury พร้อมกระจกบ้านใหญ่ที่ให้ความรู้สึกโปร่งโล่ง สบายในทุกมุมมอง แบ่งห้องเป็นสัดส่วนชัดเจนด้วยการกั้นส่วนห้องพักอาศัยและส่วนของห้องครัว พร้อมวัสดุคุณภาพระดับพรีเมี่ยม บนทำเลใจกลางธุรกิจติดถนนนราธิวาส สะดวกสบายทุกการเดินทาง ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนพระราม3 BRT สถานีจันทน์ และห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล พระราม3

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bridge Sathorn - Narathiwas
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
91
2.5 เมตร
2014
55 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Ratchada - Sathu

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Room Sathorn - St.Louis

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwas 24

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Lumpini Place Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.1 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,550 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,974 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,067 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,364 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,301 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,569 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,470 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

โรงเรียนนานาชาติคิงส์คอลเลจกรุงเทพ

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,013 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,018 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 8.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,415 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,788 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,588 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,350 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,132 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,951 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,024 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,652 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,077 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,430 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,996 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,383 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,331 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,418 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ล้ง 1919

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,965 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,345 ประกาศ

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,444 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,440 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,998 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,331 ประกาศ

ถนนสาธุประดิษฐ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศให้เช่า 1,377 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศขาย 1,052 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,848 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,578 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,450 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,125 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 20,962 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 9,086 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.61 - 41.84 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ เช่าคอนโด  บริดจ์ สาทร-นราธิวาส BTS-ช่องนนทรี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-146185 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร-นราธิวาส BTS-ช่องนนทรี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-146185 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33.6 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล พระราม 3

🔺 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล พระราม 3

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล พระราม 3

🚩 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล พระราม 3

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล พระราม 3

🎉 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล พระราม 3

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล พระราม 3

🎊 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล พระราม 3

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล พระราม 3

📌 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล พระราม 3

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:30
รูปภาพ DL23060679 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร - นราธิวาส (Bridge Sathorn - Narathiwas) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL23060679 ให้เช่าคอนโด บริดจ์ สาทร - นราธิวาส (Bridge Sathorn - Narathiwas) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ [P-50315] คอนโดให้เช่าราคาดี! บริดจ์ สาทร-นราธิวาส ชั้น 6 ราคา 11K ทำเลเด่น ใกล้เซ็นทรัลพระราม 3 เขตยานนาวา 085-592-2897 Line: @easythaihome

[P-50315] คอนโดให้เช่าราคาดี! บริดจ์ สาทร-นราธิวาส ชั้น 6 ราคา 11K ทำเลเด่น ใกล้เซ็นทรัลพระราม 3 เขตยานนาวา 085-592-2897 Line: @easythaihome

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:10
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บริดจ์ สาทร นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 2870260)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บริดจ์ สาทร นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 2870260)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 19:10

ประกาศขายในโครงการ (6)

CS543  ขายคอนโด  บริดจ์ สาทร - นราธิวาส ( BRT ถนนจันทน์ ) 064 665 4666

CS543 ขายคอนโด บริดจ์ สาทร - นราธิวาส ( BRT ถนนจันทน์ ) 064 665 4666

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿3,290,000
NEW !
(฿99,697 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:23
💥 ขายด่วน! 💥คอนโด Bridge Sathorn - Narathiwas (บริดจ์ สาทร-นราธิวาส)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.61 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿107,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บริดจ์ สาทร นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 674205)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿118,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บริดจ์ สาทร นราธิวาส ใกล้ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ID 999121)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33.61 ตร.ม.
฿4,042,039
UPDATE !
(฿120,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
Bridge Sathorn - Narathiwas 1 bedroom, for sale

Bridge Sathorn - Narathiwas 1 bedroom, for sale

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
41.8 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿93,301 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Bridge Sathorn - Narathiwas

ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร

Fuse Chan - Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn86 ประกาศ
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

สาทร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

Lumpini Place Narathiwas 24

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by