รูป Resorta Yen-akat - รูปที่ 1/7
รูป Resorta Yen-akat - รูปที่ 2/7
รูป Resorta Yen-akat - รูปที่ 3/7
รูป Resorta Yen-akat - รูปที่ 4/7
รูป Resorta Yen-akat - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Resorta Yen-akat

รีสอร์ทต้า เย็นอากาศยานนาวา กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
32ยูนิตเช่า

โครงการคอนโดมิเนียมในซอยเย็นอากาศ ระดับ Low Rise บรรยากาศไสต์รีสอร์ทร่มรื่น เห็นวิวของถนนสาทร และสีลม ใกล้ห้างสรรพสินค้าให้คุณสะดวกในทุกการเดินทาง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 32 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Resorta Yen-akat
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
308
- เมตร
2006
บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Seed Mingle

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Place Sathorn

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Place Suanplu - Sathorn

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Amanta Lumpini

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Amanta Lumpini

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Amanta Lumpini

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Bridge Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Bridge Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Bridge Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Complete Narathiwat

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Complete Narathiwat

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Complete Narathiwat

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 4.1 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,314 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,455 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,828 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,060 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,513 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,774 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,812 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,564 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,039 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,235 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 4 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,487 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,178 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,701 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,402 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,248 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,024 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,416 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,783 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,212 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,487 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 2,014 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,426 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,633 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,268 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,585 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,597 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,522 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,506 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,079 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,397 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,067 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,281 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,947 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,159 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,271 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,747 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,092 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,673 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,979 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,294 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 21,313 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 9,189 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 39 - 55 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (32)

ดูประกาศทั้งหมด (32)
รูปภาพ DL26030351 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ (Resorta Yen-akat) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26030351 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ (Resorta Yen-akat) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ DL102045 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ (Resorta Yen-akat) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL102045 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ (Resorta Yen-akat) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ 💐💐💐 ให้เช่าคอนโด Resorta เย็นอากาศ (( 3 ห้องนอน / 100 ตรม / 27000 ต่อเดือน / วิวสวยมาก )) ใกล้ MRT ศูนย์สิริกิตติ์

💐💐💐 ให้เช่าคอนโด Resorta เย็นอากาศ (( 3 ห้องนอน / 100 ตรม / 27000 ต่อเดือน / วิวสวยมาก )) ใกล้ MRT ศูนย์สิริกิตติ์

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
100 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:04
รูปภาพ 🔮RB24271 ให้เช่าถูกมาก👍รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24271 ให้เช่าถูกมาก👍รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:58
รูปภาพ Code 26KJ1726  ให้เช่า Resorta Yen-akat 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code 26KJ1726 ให้เช่า Resorta Yen-akat 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:46
รูปภาพ ให้เช่า รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคารBชั้น 8

ให้เช่า รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคารBชั้น 8

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:07
รูปภาพ FD-00140🏝️ ให้เช่า “คอนโดรีสอร์ทต้า” คอนโดสไตล์รีสอร์ท ใจกลางเมือง 🌿
ห้องกว้าง อยู่สบาย พร้อมพักผ่อนทุกวันเหมือนได้เที่ยวรีสอร์ท

FD-00140🏝️ ให้เช่า “คอนโดรีสอร์ทต้า” คอนโดสไตล์รีสอร์ท ใจกลางเมือง 🌿 ห้องกว้าง อยู่สบาย พร้อมพักผ่อนทุกวันเหมือนได้เที่ยวรีสอร์ท

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 00:56
รูปภาพ ***ให้เช่า รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ (กว้าง 42ตรม + เครื่องซักผ้า!!!) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ (กว้าง 42ตรม + เครื่องซักผ้า!!!) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 23:00
รูปภาพ 🤝🏻RB24271 ให้เช่าถูกมาก👍รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24271 ให้เช่าถูกมาก👍รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

🔺 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

🔺 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ Rent Resorta เย็นอากาศ 1นอน 42 ตรม. เฟอร์ครบ 14,000 บาท

Rent Resorta เย็นอากาศ 1นอน 42 ตรม. เฟอร์ครบ 14,000 บาท

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:13
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

🚩 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

🚩 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

🎉 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

🎉 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 🦋RB24271 ให้เช่าถูกมาก📢รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24271 ให้เช่าถูกมาก📢รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

🎊 ให้เช่าคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2791749)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
90 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿68,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 5-ห้องนอน ที่ รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2027895)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
160.72 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿96,441 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2810120)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
99 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿61,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
BD 9185 : รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ

BD 9185 : รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39.06 ตร.ม.
฿1,929,500
UPDATE !
(฿49,398 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
ขายคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร  ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ขายคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2.0
39 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿60,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:30
ขายคอนโด รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 39.32 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3.0
39.32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿63,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:30
160.7 ตร.ม.  5 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

160.7 ตร.ม. 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
160.7 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿108,899 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
91.2 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

91.2 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
91.2 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿67,873 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขายคอนโดรีโนเวทใหม่ 90.17 ตรม. พร้อมเฟอร์ฯ “Resorta สาทร-เย็นอากาศ” ซอยอมร เขตยานนาวา กรุงเทพ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
90.17 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿68,648 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:52
✨ ขาย รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ ✨  ราคา 5,900,000 บาท

✨ ขาย รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ ✨ ราคา 5,900,000 บาท

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
88 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿67,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
✨ ขาย รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ ✨  ราคา 5,900,000 บาท

✨ ขาย รีสอร์ทต้า เย็นอากาศ ✨ ราคา 5,900,000 บาท

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
90 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿65,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
♻️ ขายห้อง โครงการ Resorta เย็นอากาศ สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน !!

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
39.13 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿61,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:01

A010113 Resorta Yen - akat

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿3,000,000
NEW !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:43

โครงการใกล้เคียง Resorta Yen-akat

เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle117 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle69 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Amanta Lumpini74 ประกาศ
ขาย Amanta Lumpini33 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by