รูป Royal Nine Residence - รูปที่ 1/10
รูป Royal Nine Residence - รูปที่ 2/10
รูป Royal Nine Residence - รูปที่ 3/10
รูป Royal Nine Residence - รูปที่ 4/10
รูป Royal Nine Residence - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Royal Nine Residence

รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์364 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Royal Nine Residence

ชื่ออื่นๆ

  • Royal Nine Residences
  • รอยัลไนน์ เรสซิเดนซ์
คอนโดมิเนียม
364 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
284
1995
1
5

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Veranda Rama 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Supalai Wellington II

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington II

มีคอนโดให้เช่า 148 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington II

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Rise Rama 9

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rise Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Rise Rama 9

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

I-House Rama IX - Ekamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Rama IX - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Rama IX - Ekamai

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

i-biza RCA

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า i-biza RCA

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด i-biza RCA

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Brighton Place

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Brighton Place

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Brighton Place

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Leticia Rama 9

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Leticia Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Leticia Rama 9

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Than Living

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Than Living

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Than Living

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

JRY Rama 9

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า JRY Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด JRY Rama 9

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Duliya Chalisma

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Duliya Chalisma

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Duliya Chalisma

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 3.4 กม.

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,010 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,962 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,496 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,854 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,596 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 2.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,602 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,975 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,718 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,832 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,459 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,709 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,528 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,058 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.8 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,111 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,270 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,650 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,385 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,495 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,497 ประกาศ

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.6 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 17,292 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,774 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,932 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,168 ประกาศ

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 24,754 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,711 ประกาศ

ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศให้เช่า 759 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 17,070 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,695 ประกาศ

ถนนเทียมร่วมมิตร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศให้เช่า 4,437 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศขาย 1,494 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,642 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,996 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,855 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,554 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,674 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,902 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,377 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ 📢 ให้เช่าคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์

📢 ให้เช่าคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
82 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:57
รูปภาพ LTHC12347 – Royal Residence Park FOR RENT Size 220 sqm. 3 beds 4 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 150K/Month

LTHC12347 – Royal Residence Park FOR RENT Size 220 sqm. 3 beds 4 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 150K/Month

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 11+
220 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:32
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ ใน บางกะปิ (ID 2529089)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ ใน บางกะปิ (ID 2529089)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
68 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ 6190997

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ 6190997

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
82 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/04/2569 20:05
รูปภาพ #ปล่อยเช่า  Royal Nine Residence

#ปล่อยเช่า Royal Nine Residence

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
68 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 04:05
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ 667508

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ 667508

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
105 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/03/2569 20:06

ประกาศขายในโครงการ (10)

📢 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์

📢 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
82 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿48,659 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:57
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ ใน บางกะปิ (ID 2812419)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
96 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿64,479 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:09
🚩 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 85.00 ตรม ใกล้ วาเนสซ่าแอนด์อเวนิว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
85 ตร.ม.
฿5,770,000
NEW !
(฿67,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 85.00 ตรม ใกล้ วาเนสซ่าแอนด์อเวนิว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
85 ตร.ม.
฿5,770,000
NEW !
(฿67,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:01
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ 667508

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ 667508

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
105 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿88,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
🎉 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 85.00 ตรม ใกล้ วาเนสซ่าแอนด์อเวนิว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
85 ตร.ม.
฿5,770,000
NEW !
(฿67,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:02
🔺 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 85.00 ตรม ใกล้ วาเนสซ่าแอนด์อเวนิว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
85 ตร.ม.
฿5,770,000
NEW !
(฿67,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:01
คอนโดหรู วิวสวย ลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที

คอนโดหรู วิวสวย ลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
85 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿64,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:00
A034135 Royal Nine Residence

A034135 Royal Nine Residence

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
85 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿36,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
ขายคอนโด Royal Nine Residence รอยัล ไนน์ เรสซิเด้นท์

ขายคอนโด Royal Nine Residence รอยัล ไนน์ เรสซิเด้นท์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿1,890,000
(฿55,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/03/2569 06:17

โครงการใกล้เคียง Royal Nine Residence

ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2

Supalai Wellington II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไรส์ พระราม 9
ไรส์ พระราม 9

Rise Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rise Rama 935 ประกาศ
ขาย Rise Rama 916 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ พระราม 9 - เอกมัย
ไอ-เฮาส์ พระราม 9 - เอกมัย

I-House Rama IX - Ekamai

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอ บิซา อาร์ซีเอ

i-biza RCA

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า i-biza RCA75 ประกาศ
ขาย i-biza RCA7 ประกาศ
ไบรท์ตั้น เพลส

Brighton Place

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Brighton Place5 ประกาศ
ขาย Brighton Place7 ประกาศ
เลทีเซีย พระราม 9
เลทีเซีย พระราม 9

Leticia Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Leticia Rama 95 ประกาศ
ขาย Leticia Rama 94 ประกาศ
แดน ลิฟวิ่ง
แดน ลิฟวิ่ง

Than Living

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Than Living0 ประกาศ
ขาย Than Living1 ประกาศ
เจ อาร์ วาย พระราม 9

JRY Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า JRY Rama 9 2 ประกาศ
ขาย JRY Rama 9 8 ประกาศ
ดุลิยา ชาริสม่า

Duliya Chalisma

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Duliya Chalisma1 ประกาศ
ขาย Duliya Chalisma3 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by