รูป i-biza RCA - รูปที่ 1/17
รูป i-biza RCA - รูปที่ 2/17
รูป i-biza RCA - รูปที่ 3/17
รูป i-biza RCA - รูปที่ 4/17
รูป i-biza RCA - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

i-biza RCA

ไอ บิซา อาร์ซีเอห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร5.0/5
7ยูนิตขาย
75ยูนิตเช่า

ไอ บิซา อาร์ซีเอ i-biza RCA พัฒนาโดย บริษัท ริเวอร์ไซด์ การ์เด้น มารีน่า จำกัด จำนวน 3 อาคาร สูง 16 ชั้น 897 ยูนิต ตั้งอยู่บนริมคลองสามเสน LIFE A PERFECT BLEND EVERYDAY ผสมผสานทุกฟังก์ชั่นของชีวิต ได้อย่างลงตัว ที่ไอบิซา คอนโดมิเนียม หนึ่งเดียวใจกลาง RCA ที่ผสานความสมบูรณ์พร้อม ของการใช้ชีวิตทั้งโลกส่วนตัว ที่เต็มไปด้วยความสงบของการพักผ่อน และธรรมชาติสีเขียวที่โอบล้อมกับโลกสังคมที่พร้อมให้คุณปลดปล่อยความสนุกสนานแบบใกล้ๆสะดวกสบายกับทุกการเดินทาง เพราะใกล้แหล่งชอปปิ้ง แหล่งHang out อินเทรนด์ที่รายล้อม -ใกล้รถไฟฟ้า MRT พระราม 9 -ถนนพระราม 9 และทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ -โรบินสัน, The Street รัชดา, Big C รัชดา, Esplanade รัชดา และ Central พระราม 9 -โรงพยาบาลกรุงเทพ, โรงพยาบาลปิยะเวท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 75 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

i-biza RCA

ชื่ออื่นๆ

  • ไอ บิซา คอนโด อาร์ซีเอ
  • i-biza Condo RCA
  • ไอบิซ่า พระราม9
  • ไอ บิซ่า คอนโด พระราม 9
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
897
2013
35 บาท/ตร.ม.
3
16

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

T.C. Green

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 250 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 681 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 329 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 348 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 317 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Aspire Rama 9

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 9

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Condolette Midst Rama 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Midst Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Midst Rama 9

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 240 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,276 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,478 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.6 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,487 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,524 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,822 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,688 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 5.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.9 กม.

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,803 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,578 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 19,105 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,852 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,740 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,816 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,003 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,357 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,859 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,322 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

อาร์ ซี เอ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาร์ ซี เอ

มีประกาศให้เช่า 6,090 ประกาศ

ประกาศขาย อาร์ ซี เอ

มีประกาศขาย 1,911 ประกาศ

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 23,832 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,467 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,075 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,028 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,700 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,296 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,370 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,497 ประกาศ

ถนนเทียมร่วมมิตร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศให้เช่า 4,249 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศขาย 1,447 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,591 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,358 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,551 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,614 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,186 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,450 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,894 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,414 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
ta 0959351592

ta 0959351592

04/02/2564

คอนโดกลางเมือง เดินทางสะดวก ติดถนนพระราม9 เพชรบุรี ไม่ไกลจากBTS และ MRT มีfamily mart หน้าทางเข้า บรรยากาศดีสงบ ทั้งที่อยู่กลางเมือง มีที่จอดรถเยอะ ติดรพ และ โรงเรียนShrewsbury City Campus ใกล้tops supermarket และ officemate

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (75)

ดูประกาศทั้งหมด (75)
รูปภาพ (Pet Friendly 🐶🐱) Code: KJ5107  ให้เช่า i-biza RCA 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

(Pet Friendly 🐶🐱) Code: KJ5107 ให้เช่า i-biza RCA 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:31
รูปภาพ ให้เช่า ไอ บิซา อาร์ซีเอ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ไอ บิซา อาร์ซีเอ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:19
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-143398 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-143398 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-143482 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-143482 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-139177 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-139177 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-73973 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-73973 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-149999 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-149999 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ 🍀🍀ไอ บิซา อาร์ซีเอ🍀🍀 ใกล้ MRTพระราม 9 เพชรบุรี

🍀🍀ไอ บิซา อาร์ซีเอ🍀🍀 ใกล้ MRTพระราม 9 เพชรบุรี

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:39
รูปภาพ 🎈 #OL2308_237🎈💥ด่วน💥ว่าง28 มี.ค 69  รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣5️⃣k.🔥🔥#ใกล้MRTเพชรบุรีคอนโด   ไอบิซาคอนโดอาร์ซีเอ

🎈 #OL2308_237🎈💥ด่วน💥ว่าง28 มี.ค 69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣5️⃣k.🔥🔥#ใกล้MRTเพชรบุรีคอนโด ไอบิซาคอนโดอาร์ซีเอ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:11
รูปภาพ 🍀 ให้เช่า ไอ บิซา อาร์ซีเอ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5638

🍀 ให้เช่า ไอ บิซา อาร์ซีเอ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5638

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿14,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:02
รูปภาพ Y045📍ให้เช่าคอนโด ไอ บิซา อาร์ซีเอ (i-biza RCA)ห้องสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก 📍

Y045📍ให้เช่าคอนโด ไอ บิซา อาร์ซีเอ (i-biza RCA)ห้องสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก 📍

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:19
รูปภาพ Y175ให้เช่าคอนโด I-Biza RCA (ไอ บิซา อาร์ซีเอ)เฟอนิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ทำเลดี เดินทางสะดวก พร้อมอยู่ 28 ก.พ. 2569

Y175ให้เช่าคอนโด I-Biza RCA (ไอ บิซา อาร์ซีเอ)เฟอนิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ทำเลดี เดินทางสะดวก พร้อมอยู่ 28 ก.พ. 2569

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:19
รูปภาพ เช่าคอนโด i-biza RCA/ไอ บิซา อาร์ซีเอ (B6902030) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด i-biza RCA/ไอ บิซา อาร์ซีเอ (B6902030) ID Line : @condo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

🚩 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

🚩 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ [RENT] ST0880 ไอ บิซา อาร์ซีเอ   I-biza RCA      (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0880 ไอ บิซา อาร์ซีเอ I-biza RCA (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:25
รูปภาพ ✅ BZA107 ✅ Line : @p2nproperty

✅ BZA107 ✅ Line : @p2nproperty

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโดมิเนียม 95.12 ตร.ม. ไอ-บิซา เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 5.8M

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
95.12 ตร.ม.
฿7,372,000
UPDATE !
(฿77,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:39
ขายด่วน คอนโด iBiza RCA พระราม9 ชั้น5 อาคารB 1ห้องนอน 30ตร.ม. ทิศตะวันตกเฉียงเหนือ  2.65ลบ.รวมทุกอย่าง

ขายด่วน คอนโด iBiza RCA พระราม9 ชั้น5 อาคารB 1ห้องนอน 30ตร.ม. ทิศตะวันตกเฉียงเหนือ 2.65ลบ.รวมทุกอย่าง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿82,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 00:08
💥CP-2033💥ขายคอนโด ราคาดี ไอ บิซา อาร์ซีเอ👉แอดไลน์ @mastercondo

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿84,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:07
ขายด่วน ห้อง 1 ห้องนอน ที่ คอนโด ไอ-บิซา สถานี MRT พระราม 9, ห้าง Central พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿92,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:00
ขายคอนโด I-biza Condo RCA ใกล้รถไฟฟ้า MRT พระราม 9 แบบ 1-Bedroom ชั้น 15 ขนาด 95.12 ตร.ม.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
95.12 ตร.ม.
฿7,372,000
UPDATE !
(฿77,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:05
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอ-บิซ่า คอนโดมิเนียม อาร์ซีเอ ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 621915)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿103,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด สตูดิโอ ที่ ไอ-บิซ่า คอนโดมิเนียม อาร์ซีเอ ใน บางกะปิ (ID 2309661)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
32 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿93,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง i-biza RCA

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green250 ประกาศ
ขาย T.C. Green106 ประกาศ
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอสไพร์ พระราม 9
แอสไพร์ พระราม 9

Aspire Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 9132 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 990 ประกาศ
คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9
คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9

Condolette Midst Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor240 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor58 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by