คอนโดมิเนียม

Brighton Place

ไบรท์ตั้น เพลสห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Brighton Place
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
325
1999
6
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 289 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 143 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 257 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 358 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Noble Solo

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 278 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Supalai Park Ekkamai - Thonglor

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,826 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,042 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,283 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 6,301 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 3.9 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,804 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 4 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,750 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,366 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 5.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.7 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,452 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 2,049 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,279 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 8,252 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,274 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,474 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,941 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,491 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 4.2 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,959 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,418 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,333 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,864 ประกาศ

ท่าเรือโรงเรียนวิจิตร

ห่างไป 2 กม.

ท่าเรือชาญอิสระ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ท่าเรือซอยทองหล่อ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,418 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 15,383 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,849 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 6,023 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,618 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 8,322 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,260 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,495 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,623 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,710 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,509 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,509 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,918 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,001 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,652 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,459 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 14,204 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ ให้เช่า สำนักงาน ไบร์ทตั้นเพลส ซอยศูนย์ วิจัย พระราม9

ให้เช่า สำนักงาน ไบร์ทตั้นเพลส ซอยศูนย์ วิจัย พระราม9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
127.35 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:39
รูปภาพ #b4836 10/4/69 ให้เช่า  Brighton Place ห้วยขวาง  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4836 10/4/69 ให้เช่า Brighton Place ห้วยขวาง 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
รูปภาพ #R2293    ให้เช่า Brighton Place

#R2293 ให้เช่า Brighton Place

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
62.7 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S168     ให้เช่า Brighton Place

#S168 ให้เช่า Brighton Place

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ JC3548 ให้ เช่า คอนโด ห้องใหม่2นอน ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม 62 ตรม.

JC3548 ให้ เช่า คอนโด ห้องใหม่2นอน ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม 62 ตรม.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:58
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Brighton Place. 2นอน 62ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Brighton Place. 2นอน 62ตร.ม. Line id: @pfagent

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:50

ประกาศขายในโครงการ (9)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2367474)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 731447)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
64 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿65,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
A033455 Brighton Place

A033455 Brighton Place

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿2,399,000
UPDATE !
(฿59,975 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไบรท์ตั้น เพลส 6092583

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไบรท์ตั้น เพลส 6092583

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
62.74 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿55,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
✨ขายคอนโด Brighton Place ใกล้ MRT เพชรบุรี ✨  📍 ทำเลดี ใจกลางพระราม 9

✨ขายคอนโด Brighton Place ใกล้ MRT เพชรบุรี ✨ 📍 ทำเลดี ใจกลางพระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿58,537 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:32
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 386188)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿3,080,000
UPDATE !
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 19:34
คอนโด Brighton Place ใจกลางเมือง ส่วนกลางจัดเต็ม มีที่จอดรถ ไม่มีผลกระทบจากแผ่นดินไหว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿2,500,000
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 09:58
ห้องพร้อมอยู่ brighton place ซอยศูนย์วิจัย

ห้องพร้อมอยู่ brighton place ซอยศูนย์วิจัย

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40.48 ตร.ม.
฿2,800,000
(฿69,170 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/04/2569 04:05
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 848553)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7, Building A
64 ตร.ม.
฿4,124,000
UPDATE !
(฿64,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/11/2568 13:09

โครงการใกล้เคียง Brighton Place

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 230 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor257 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor73 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor358 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor130 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo278 ประกาศ
ขาย Noble Solo119 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by