รูป Regent Home 9 Sukhumvit 64 - รูปที่ 1/8
รูป Regent Home 9 Sukhumvit 64 - รูปที่ 2/8
รูป Regent Home 9 Sukhumvit 64 - รูปที่ 3/8
รูป Regent Home 9 Sukhumvit 64 - รูปที่ 4/8
รูป Regent Home 9 Sukhumvit 64 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Regent Home 9 Sukhumvit 64

รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

คอนโดพร้อมอยู่ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีปุณณวิถี สะดวกต่อการเดินทางเข้าใจกลางเมือง และง่ายต่อการเดินทางไปยังสนามบินสุวรรณภูมิ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Regent Home 9 Sukhumvit 64
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
210
- เมตร
2012
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 464 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 474 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 273 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

The Tree Onnut Station

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,435 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,365 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,631 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,444 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,515 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,392 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,870 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,421 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,028 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,563 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,945 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,535 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,856 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,432 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,100 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,135 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,932 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,849 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

สุขุมวิท 64

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64

มีประกาศให้เช่า 572 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64

มีประกาศขาย 350 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,749 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,046 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,134 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,024 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.7 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ For rent 🔥Regent home 9 🌸ติด BTS ปุณณวิถี ราคา 9,000🔥 #AS-781

For rent 🔥Regent home 9 🌸ติด BTS ปุณณวิถี ราคา 9,000🔥 #AS-781

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:37
รูปภาพ Bless Residence 1 bedroom, for rent

Bless Residence 1 bedroom, for rent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

ประกาศขายในโครงการ (10)

ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7.2 สุขุมวิท อาคาร H ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 31 ตรม ใกล้ BTS บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:30
ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โลตัส อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,395,000
UPDATE !
(฿46,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:30
🔥ขาย คอนโด  Regent Home 9 Sukhumvit 64 รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64   ✅ ห้องใหญ่จุใจ ใกล้รถไฟฟ้าปุณณวิถีและอุดมสุข

🔥ขาย คอนโด Regent Home 9 Sukhumvit 64 รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64 ✅ ห้องใหญ่จุใจ ใกล้รถไฟฟ้าปุณณวิถีและอุดมสุข

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
63.28 ตร.ม.
฿2,480,000
NEW !
(฿39,191 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
🔺 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โลตัส อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,395,000
UPDATE !
(฿46,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:00
P-43401 ต้องการขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64 Soi Sukhumvit 64, Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿41,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:40
🎉 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โลตัส อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,395,000
UPDATE !
(฿46,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
คอนโดขายด่วน : Home 9 Sukhumvit 64 (รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64)(บีทีเอส ปุณณวิถี ) MK-02  line @livingbkk

คอนโดขายด่วน : Home 9 Sukhumvit 64 (รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64)(บีทีเอส ปุณณวิถี ) MK-02 line @livingbkk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿46,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
🚩 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โลตัส อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,395,000
UPDATE !
(฿46,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🏢 ขายคอนโด : Regent Home 9 Sukhumvit 64 (รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11939

🏢 ขายคอนโด : Regent Home 9 Sukhumvit 64 (รีเจ้นท์ โฮม 9 สุขุมวิท 64) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11939

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿53,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม9 ทาสีใหม่มั้งห้อง

ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม9 ทาสีใหม่มั้งห้อง

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,350,000
(฿43,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 11:12

โครงการใกล้เคียง Regent Home 9 Sukhumvit 64

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93464 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93140 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray187 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray54 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6432 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10322 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit40 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by