รูป Ratchaarpa Tower - รูปที่ 1/12
รูป Ratchaarpa Tower - รูปที่ 2/12
รูป Ratchaarpa Tower - รูปที่ 3/12
รูป Ratchaarpa Tower - รูปที่ 4/12
รูป Ratchaarpa Tower - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Ratchaarpa Tower

รัชอาภา ทาวเวอร์จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (7)

รายละเอียดโครงการ

Ratchaarpa Tower
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
265
1996
1
14

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Privacy Ladprao - Sena

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

624 Condolette Ratchada 36

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Tree Ladprao 15

ห่างไป 3.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Ladprao 15

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Ladprao 15

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Family Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Chambers chaan

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Chambers chaan

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers chaan

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Brown Ratchada 32

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า Brown Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Brown Ratchada 32

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Modiz Ratchada 32

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Ratchada 32

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Miti Condo

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Condo

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Condo

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Baan Suan Thon Ratchada

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Thon Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Thon Ratchada

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.3 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,273 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,891 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,838 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 855 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,854 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,230 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 5 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,947 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,721 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส วังหิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,093 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,785 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,236 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 449 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,064 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,385 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,229 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,866 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.5 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,886 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,578 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษตร

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,712 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,606 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,995 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,277 ประกาศ

เอสซีบี พาร์ค

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,569 ประกาศ

ประกาศขาย เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศขาย 2,960 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 866 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 572 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,886 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,441 ประกาศ

รัชดาภิเษก 36

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 36

มีประกาศให้เช่า 258 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 36

มีประกาศขาย 121 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,909 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,076 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (7)

🍃OwNok270226🍃 ขาย รัชอาภา ทาวเวอร์ : ซอยรัชดาภิเษก 36

🍃OwNok270226🍃 ขาย รัชอาภา ทาวเวอร์ : ซอยรัชดาภิเษก 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
43 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿50,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 10:44
DL26020689 ขายคอนโด รัชอาภา ทาวเวอร์ (Ratchaarpa Tower) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
43 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿50,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
#SC13512​​ 📌 ขาย | 🟦🟨รัชอาภา ทาวเวอร์🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
50.92 ตร.ม.
฿2,300,000
NEW !
(฿45,169 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 15:09
ขาย คอนโด รัชอาภา ทาวเวอร์  💰 ราคาเพียง 1.59 ล้านบาท 🚆 MRT ลาดพร้าว

ขาย คอนโด รัชอาภา ทาวเวอร์ 💰 ราคาเพียง 1.59 ล้านบาท 🚆 MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿53,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 01:54
🏢 ขายคอนโด : Ratchaarpa Tower (รัชอาภา ทาวเวอร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12246

🏢 ขายคอนโด : Ratchaarpa Tower (รัชอาภา ทาวเวอร์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12246

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿40,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 07:33
✨ ขาย รัชอาภา ทาวเวอร์ ✨  ราคา 2,190,000 บาท

✨ ขาย รัชอาภา ทาวเวอร์ ✨ ราคา 2,190,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
43 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿50,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00
ห้องมุม 50 ตร.ม. ใกล้ MRT ลาดพร้าว วิวเมือง

ห้องมุม 50 ตร.ม. ใกล้ MRT ลาดพร้าว วิวเมือง

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
50.92 ตร.ม.
฿2,299,000
(฿45,149 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 13:01

โครงการใกล้เคียง Ratchaarpa Tower

เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา
เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา

The Privacy Ladprao - Sena

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต รัชดา 36

624 Condolette Ratchada 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15

The Tree Ladprao 15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย The Tree Ladprao 157 ประกาศ
แฟมิลี่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Family Life Ratchadapisek

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชมเบอร์ส ชาน
แชมเบอร์ส ชาน

Chambers chaan

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Chambers chaan44 ประกาศ
ขาย Chambers chaan26 ประกาศ
บราวน์ รัชดา 32
บราวน์ รัชดา 32

Brown Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Brown Ratchada 3218 ประกาศ
ขาย Brown Ratchada 3221 ประกาศ
โมดิซ รัชดา 32
โมดิซ รัชดา 32

Modiz Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Ratchada 3243 ประกาศ
ขาย Modiz Ratchada 329 ประกาศ
มิติ คอนโด

Miti Condo

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Miti Condo29 ประกาศ
ขาย Miti Condo6 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by