รูป Origin Play Sri Udom Station - รูปที่ 1/23
รูป Origin Play Sri Udom Station - รูปที่ 2/23
รูป Origin Play Sri Udom Station - รูปที่ 3/23
รูป Origin Play Sri Udom Station - รูปที่ 4/23
รูป Origin Play Sri Udom Station - รูปที่ 5/23
คอนโดมิเนียม

Origin Play Sri Udom Station

ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่นพระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
73ยูนิตเช่า

ORIGIN PLAY SRI UDOM STATION-600 ม.ถึงสายสีเหลือง สถานีศรีอุดม และสายสีเขียว BTS สถานีอุดมสุข-เชื่อมต่อถนนหลัก 3 เส้น (ถนนสุขุมวิท,ศรีนครินทร์ และถนนบางนา-ตราด)-New Destination of Street Food ใกล้แหล่งอาหารหลากหลาย ตลอดเส้นอุดมสุข 

PLAY YOUR LIFESTYLE-ส่วนกลางใหญ่จัดเต็มกว่า 30 กิจกรรม เพลย์ชีวิตให้สนุกได้มากกว่าใคร-เข้าใจคนเลี้ยงสัตว์ ด้วยส่วนกลางสำหรับ PET-เอาใจสายวิ่ง ด้วย Sky Running บน Top Floor

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 73 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Origin Play Sri Udom Station
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
919
2023
4
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
8596ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Bangna Km.3

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Log 3

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Log 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log 3

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Supalai Park Srinakarin

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

I CONDO Sukhumvit 103

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Escape Sukhumvit 101/1

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Log @ Sukhumvit 101/1

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

NS Tower Central City Bangna

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Bangna Complex

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Bangna Complex

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Bangna Complex

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

MRT ศรีอุดม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีอุดม

มีประกาศให้เช่า 196 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีอุดม

มีประกาศขาย 130 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,247 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,513 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.4 กม.

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 7.1 กม.

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,885 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,056 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,234 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,355 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,768 ประกาศ

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,547 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 831 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,345 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,198 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,458 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,292 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 1,973 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 817 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 6.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 5 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี บางนา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,648 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,291 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างออกไป 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,049 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,011 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,512 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,750 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 4,911 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,039 ประกาศ

เขตประเวศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตประเวศ

มีประกาศให้เช่า 341 ประกาศ

ประกาศขาย เขตประเวศ

มีประกาศขาย 348 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,710 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,456 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,136 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,334 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,659 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,810 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.2 กม.

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,278 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,194 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,838 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 880 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.00 - 25.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (73)

ดูประกาศทั้งหมด (73)
รูปภาพ เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station/ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น (F6902026) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station/ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น (F6902026) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station/ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น (F6902061)  ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station/ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น (F6902061) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.29 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station /ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น (F6809018) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station /ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น (F6809018) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:05
รูปภาพ #Z1504 ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

#Z1504 ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R892 ให้เช่า ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องเล็ก 1 ห้องน้ำ  ชั้น 4 ตึก D ขนาดห้อง 33 ตร.ม

#R892 ให้เช่า ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องเล็ก 1 ห้องน้ำ ชั้น 4 ตึก D ขนาดห้อง 33 ตร.ม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3328 ให้เช่า Origin Play Sri Udom Station

#R3328 ให้เช่า Origin Play Sri Udom Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3519💥 071268 🔥ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

#Z3519💥 071268 🔥ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27.29 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3785💥 221268 🔥ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

#Z3785💥 221268 🔥ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9415 🎉 240269 ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

#R9415 🎉 240269 ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4463💥 030269 🔥ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

#Z4463💥 030269 🔥ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.29 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4554💥 090269 🔥ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

#Z4554💥 090269 🔥ให้เช่าคอนโด Origin Play Sri Udom Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ (Pet Friendly 🐶🐱) Code: 26KJ1858  ให้เช่า Origin Play Sri Udom Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

(Pet Friendly 🐶🐱) Code: 26KJ1858 ให้เช่า Origin Play Sri Udom Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:39
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

📌 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

📌 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

🚩 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร D ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลืองศรีอุดม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

DL25110680 ขายคอนโด ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น (Origin Play Sri Udom Station) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿102,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
🏢 ขายคอนโด : Origin Play Sri Udom Station (ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12175

🏢 ขายคอนโด : Origin Play Sri Udom Station (ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12175

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-4
24 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿82,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น ใน บางนา (ID 2907968)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
35 ตร.ม.
฿3,290,000
NEW !
(฿94,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น ใน บางนา (ID 2908134)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿3,490,000
NEW !
(฿102,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น ใน บางนา (ID 2809562)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿111,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:59
🎏 For Sale 🏩 Origin Play Sri Udom Station (ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดมสุข สเตชั่น) 🏩JA-1204

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
36.11 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿102,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:25
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น ใน บางนา (ID 1941384)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.9 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿100,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลย์ ศรีอุดม สเตชั่น ใน บางนา (ID 2812110)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.3 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿85,324 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/04/2569 19:07

โครงการใกล้เคียง Origin Play Sri Udom Station

ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

Lumpini Place Bangna Km.3

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ ลอค 3

The Log 3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Log 3 2 ประกาศ
ขาย The Log 3 19 ประกาศ
ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์

Supalai Park Srinakarin

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103

I CONDO Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา
มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1

The Escape Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ลอค แอท สุขุมวิท 101/1

The Log @ Sukhumvit 101/1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Bangna Complex6 ประกาศ
ขาย Bangna Complex2 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by