รูป One Ladprao 18 - รูปที่ 1/6
รูป One Ladprao 18 - รูปที่ 2/6
รูป One Ladprao 18 - รูปที่ 3/6
รูป One Ladprao 18 - รูปที่ 4/6
รูป One Ladprao 18 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

One Ladprao 18

วัน ลาดพร้าว 18จตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
5ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

One Ladprao 18

ชื่ออื่นๆ

  • One Lad Phrao 18
  • One ลาดพร้าว 18
  • คอนโด วัน ลาดพร้าว 18
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
153
2009
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 519 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 279 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Rhythm Ratchada

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

The Saint Residences

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 684 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 272 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Equinox

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Equinox

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Issara Ladprao

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,203 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,375 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,334 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,039 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 2,008 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 974 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,125 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,325 ประกาศ

BTS หมอชิต

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS หมอชิต

มีประกาศให้เช่า 3,560 ประกาศ

ประกาศขาย BTS หมอชิต

มีประกาศขาย 1,201 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,529 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 710 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,903 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,273 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,406 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,670 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.6 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,049 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.1 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,245 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,937 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,012 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,840 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.7 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,039 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,191 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,691 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,567 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,632 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,880 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,429 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,936 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,986 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.2 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,873 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,631 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,685 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,684 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,035 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,285 ประกาศ

สวนรถไฟ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,180 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,778 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 3 กม.

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,723 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,782 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,673 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,375 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,900 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,620 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,546 ประกาศ

ลาดพร้าว 18

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 18

มีประกาศให้เช่า 116 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 18

มีประกาศขาย 81 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Alisa

Alisa

08/02/2564

คอนโดลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ P-140303 พร้อมอยู่! คอนโด One Ladprao 18 ใกล้ MRT ลาดพร้าว เพียง 3 นาที! 16,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-140303 พร้อมอยู่! คอนโด One Ladprao 18 ใกล้ MRT ลาดพร้าว เพียง 3 นาที! 16,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 00:40
รูปภาพ ⭐️ให้เช่า คอนโดวัน ลาดพร้าว 18 ห้องสตูดิโอ ชั้น 7 ขนาด 30 ตารางเมตร

⭐️ให้เช่า คอนโดวัน ลาดพร้าว 18 ห้องสตูดิโอ ชั้น 7 ขนาด 30 ตารางเมตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:25

ประกาศขายในโครงการ (5)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโดวัน ลาดพร้าว 18 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 1598322)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
68 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿80,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:49
A034268 Condo One Ladprao Station (Ladprao 18)

A034268 Condo One Ladprao Station (Ladprao 18)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿2,099,999
UPDATE !
(฿65,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
🚨 คอนโด วัน ลาดพร้าว 18 เพียง 1.99 ล้าน ใกล้ MRT ลาดพร้าว! ห้องใหญ่ 33 ตร.ม. ทำเลดี ปล่อยง่าย

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
33.39 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿59,599 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:45
Maru Ekkamai 1 bedroom, for sale

Maru Ekkamai 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿197,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Maru Ekkamai 1 bedroom, for sale

Maru Ekkamai 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿191,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง One Ladprao 18

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

THE LINE Jatujak - Mochit

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada382 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada139 ประกาศ
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences684 ประกาศ
ขาย The Saint Residences59 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1891 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1824 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada51 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada31 ประกาศ
อีควิน็อกซ์
อีควิน็อกซ์

Equinox

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Equinox215 ประกาศ
ขาย Equinox62 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao79 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao50 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A