รูป Nue Noble Chaengwattana - รูปที่ 1/45
รูป Nue Noble Chaengwattana - รูปที่ 2/45
รูป Nue Noble Chaengwattana - รูปที่ 3/45
รูป Nue Noble Chaengwattana - รูปที่ 4/45
รูป Nue Noble Chaengwattana - รูปที่ 5/45
คอนโดมิเนียม

Nue Noble Chaengwattana

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะปากเกร็ด นนทบุรี4.7/5
77ยูนิตขาย
166ยูนิตเช่า

เลือกที่จะใช้ชีวิตจัดจ้านกว่าใคร นี่คือชีวิตในแบบแจ้งวัฒนะสไตล์ บาย โนเบิล คูลกว่าที่เคย ด้วยดีไซน์โดดเด่น และแตกต่างเฉพาะตัว คุ้มค่าเต็มโมเมนต์ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก ตอบทุกรูปแบบการใช้ชีวิต จัดจ้านในทุกด้าน ที่ นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 166 ห้อง และประกาศขาย 77 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Nue Noble Chaengwattana
คอนโดมิเนียม
ปากเกร็ด นนทบุรี
813
2.5 เมตร
2021
40 บาท/ตร.ม.
1
31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

โนเบิล  logo

โนเบิล

54โครงการ
7695ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Chaengwattana

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Chaengwattana

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Key Chaeng Wattana

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

Supalai City Resort Chaeng Watthana

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Loft Chaeng Watthana

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Seed Chaeng Watthana

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Grene Chaengwattana

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Grene Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Grene Chaengwattana

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Popular Condo

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Popular Condo

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Popular Condo

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

CNP Condominium

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า CNP Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด CNP Condominium

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Atmoz Chaengwattana

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Atmoz Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Atmoz Chaengwattana

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Twin Tower

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Twin Tower

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Twin Tower

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 7.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 7.3 กม.

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,586 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 624 ประกาศ

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,285 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 569 ประกาศ

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 7.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,472 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 680 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,161 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 438 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,511 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 588 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,552 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 612 ประกาศ

เมืองทองธานี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,264 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 470 ประกาศ

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,287 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 959 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,266 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 470 ประกาศ

ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ (ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา)

ห่างไป 2.7 กม.

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,972 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 816 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,264 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,625 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,821 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,116 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 907 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 415 ประกาศ

รพ.เวิลด์เมดิคอล

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศให้เช่า 1,086 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศขาย 433 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 28.00 - 31.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
User_Guide

User_Guide

12/01/2565

ชอบอารมณ์ตอนขับรถเข้าโครงการมากครับ ร่มรื่น และเงียบสงบ อยู่ข้างโลตัสด้วยครับ แถมหน้าโครงการก็กำลังจะมีทางขึ้นรถไฟฟ้าเลย ค่อนข้างโอเคสำหรับการเลือกซื้อมากๆ

(5)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

25/07/2564

คอนโด NUE NOBLE แจ้งวัฒนะ ติดรถไฟฟ้าสถานีศรีรัช (สายสีชมพู) ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง ทั้ง Makro แจ้งวัฒนะ, เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ และอยู่ใกล้ศูนย์ราชการฯ อีกด้วยค่ะ

(5)
June June

June June

13/02/2564

คอนโด สร้างใหม่ ห้องกว้างน่าอยู่ ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า ติดห้างแมคโคร

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (166)

ดูประกาศทั้งหมด (166)
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.96 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌Nue Noble  แจ้งวัฒนะ

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌Nue Noble แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.96 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴นิวโนเบิล แจ้งวัฒนะ

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴นิวโนเบิล แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴Nue Noble  แจ้งวัฒนะ

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴Nue Noble แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

🔺 ให้เช่าคอนโด นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:30
รูปภาพ ห้อง1นอน วิวดี เฟอร์แน่นมาก ทำเลดีย่าน แจ้งวัฒนะ เดินไม่ไกลถึงรถไฟฟ้า @ Nue Noble Chaengwattana

ห้อง1นอน วิวดี เฟอร์แน่นมาก ทำเลดีย่าน แจ้งวัฒนะ เดินไม่ไกลถึงรถไฟฟ้า @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
27.99 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔥🔥10K/Mo. ห้องแต่งสวย ชั้นสูง เฟอร์แน่น พร้อมอยู่ @ Nue Noble Chaengwattana

🔥🔥10K/Mo. ห้องแต่งสวย ชั้นสูง เฟอร์แน่น พร้อมอยู่ @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03
รูปภาพ 9K/Mo ห้อง1นอน วิวดี ใหม่มาก ทำเลดี ใกล้ห้างสรรพสินค้า  @ Nue Noble Chaengwattana

9K/Mo ห้อง1นอน วิวดี ใหม่มาก ทำเลดี ใกล้ห้างสรรพสินค้า @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
30.5 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03
รูปภาพ 11K/Mo ห้อง1นอน  เฟอร์ครบ วิวดีมาก พร้อมอยู่ เดิน20ก้าว ถึงรถไฟฟ้า @  Nue Noble Chaengwattana

11K/Mo ห้อง1นอน เฟอร์ครบ วิวดีมาก พร้อมอยู่ เดิน20ก้าว ถึงรถไฟฟ้า @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
30.17 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03
รูปภาพ ห้อง1นอน ใหม่มาก เฟอร์แน่น วิวเมือง ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า @  Nue Noble Chaengwattana

ห้อง1นอน ใหม่มาก เฟอร์แน่น วิวเมือง ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
30.02 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔥ห้องใหม่ 1นอน ทำเลดี เฟอร์ครบ เดินไม่ไกล ถึงรถไฟฟ้า @  Nue Noble Chaengwattana

🔥ห้องใหม่ 1นอน ทำเลดี เฟอร์ครบ เดินไม่ไกล ถึงรถไฟฟ้า @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
28.9 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔥10K/Mo 1ห้องนอน แต่งสวย วิวเมือง เฟอร์จัดเต็ม ทำเลดี ติด MRT สถานีศรีรัช @ Nue Noble Chaengwattana

🔥10K/Mo 1ห้องนอน แต่งสวย วิวเมือง เฟอร์จัดเต็ม ทำเลดี ติด MRT สถานีศรีรัช @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
30.46 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03
รูปภาพ  🔥18K/Mo ห้อง2นอน ราคาดีมาก เฟอร์จัดเต็ม ห้องดี พร้อมอยู่ เดิน20ก้าว ถึง MRT ศรีรัช @  Nue Noble Chaengwattana

🔥18K/Mo ห้อง2นอน ราคาดีมาก เฟอร์จัดเต็ม ห้องดี พร้อมอยู่ เดิน20ก้าว ถึง MRT ศรีรัช @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
47 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔥 1นอน ห้องแต่งสวย เฟอร์ครบ คอนโดทำเลดีมาก เดินเพียง 20ก้าว ถึง MRT ศรีรัช @  Nue Noble Chaengwattana

🔥 1นอน ห้องแต่งสวย เฟอร์ครบ คอนโดทำเลดีมาก เดินเพียง 20ก้าว ถึง MRT ศรีรัช @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
28.9 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔥9K/Mo 1นอน ห้องแต่งครบ เฟอร์แน่นมาก คอนโดทำเล เดินเพียง 20ก้าว ถึง MRT ศรีรัช @  Nue Noble Chaengwattana

🔥9K/Mo 1นอน ห้องแต่งครบ เฟอร์แน่นมาก คอนโดทำเล เดินเพียง 20ก้าว ถึง MRT ศรีรัช @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
28.5 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔥 1นอน ราคาดีมาก ห้องแต่งครบ วิวเมือง คอนโดทำเลดีในย่านแจ้งวัฒนะ เดินทางง่าย ติดMRT ศรีรัช @ Nue Noble Chaengwattana

🔥 1นอน ราคาดีมาก ห้องแต่งครบ วิวเมือง คอนโดทำเลดีในย่านแจ้งวัฒนะ เดินทางง่าย ติดMRT ศรีรัช @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
28.48 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔥1นอน ห้องแต่งสวย เฟอร์แน่นมาก พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก เดินเพียง 20 ก้าว ติด MRT ศรีรัช   @  Nue Noble Chaengwattana

🔥1นอน ห้องแต่งสวย เฟอร์แน่นมาก พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก เดินเพียง 20 ก้าว ติด MRT ศรีรัช @ Nue Noble Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
31.06 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (77)

ดูประกาศทั้งหมด (77)
DL26031135 ขายคอนโด นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ (Nue Noble Chaengwattana) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.9 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿74,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
DL26020328 ขายคอนโด นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ (Nue Noble Chaengwattana) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
28.5 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿92,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
DL26010959 ขายคอนโด นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ (Nue Noble Chaengwattana) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.5 ตร.ม.
฿2,780,000
UPDATE !
(฿91,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
💥SL-10243💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ👉แอดไลน์ @primahome

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
31 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿87,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00002937🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00002937🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
57 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿91,228 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00003003🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00003003🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30.46 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿88,641 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00003020🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00003020🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
28.5 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿73,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
 นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00002853🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00002853🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
28.5 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿91,228 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00005043🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00005043🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28.5 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿105,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00003974🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00003974🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30.5 ตร.ม.
฿2,700,000
NEW !
(฿88,525 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00002929🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00002929🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28.5 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿87,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00004983🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00004983🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿96,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00002857🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00002857🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
30 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿96,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00003021🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00003021🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
28.5 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿73,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00004505🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00004505🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28.5 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿94,737 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00005042🌟

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ 🌟PN-00005042🌟

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46.5 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿101,075 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย Grene Chaengwattana11 ประกาศ
ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี

Popular Condo

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Popular Condo78 ประกาศ
ขาย Popular Condo19 ประกาศ
ซีเอ็นพี คอนโดมิเนียม

CNP Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า CNP Condominium0 ประกาศ
ขาย CNP Condominium10 ประกาศ
แอทโมซ แจ้งวัฒนะ
แอทโมซ แจ้งวัฒนะ

Atmoz Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย Atmoz Chaengwattana16 ประกาศ
ทวิน ทาวเวอร์

Twin Tower

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Twin Tower6 ประกาศ
ขาย Twin Tower2 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by