รูป Supalai Loft Chaeng Watthana - รูปที่ 1/12
รูป Supalai Loft Chaeng Watthana - รูปที่ 2/12
รูป Supalai Loft Chaeng Watthana - รูปที่ 3/12
รูป Supalai Loft Chaeng Watthana - รูปที่ 4/12
รูป Supalai Loft Chaeng Watthana - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Supalai Loft Chaeng Watthana

ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะปากเกร็ด นนทบุรี4.0/5
29ยูนิตขาย
70ยูนิตเช่า

คอนโดฯหรู คุณภาพศุภาลัย เน้นความเป็นธรรมชาติ เพดานสูงโปร่งโล่ง สไตล์ LOFT ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีชมพู สถานีศรีรัช เพียง 150 เมตร สามารถเชื่อมต่อรถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง ได้ที่สถานีศูนย์ราชการนนทบุรี หรือเชื่อมไปยังรถไฟฟ้า BTS เพื่อเชื่อมต่อไปยังใจกลางเมือง และย่านธุรกิจได้ และยังใกล้ทางขึ้นลงทางด่วนแจ้งวัฒนะ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 70 ห้อง และประกาศขาย 29 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai Loft Chaeng Watthana
คอนโดมิเนียม
ปากเกร็ด นนทบุรี
412
2.65 เมตร
2017
35 บาท/ตร.ม.
1
27
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ศุภาลัย logo

ศุภาลัย

344โครงการ
7978ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Chaengwattana

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Chaengwattana

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Key Chaeng Wattana

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Supalai City Resort Chaeng Watthana

ห่างออกไป 80 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Seed Chaeng Watthana

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Kensington Place

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Place

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Place

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Grene Chaengwattana

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Grene Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Grene Chaengwattana

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Popular Condo

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Popular Condo

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Popular Condo

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

CNP Condominium

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า CNP Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด CNP Condominium

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Resta Resort Condo

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Resta Resort Condo

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Resta Resort Condo

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

RESTA PANO

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า RESTA PANO

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด RESTA PANO

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 7.4 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 7.5 กม.

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,550 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 662 ประกาศ

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,263 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 6.5 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,445 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 718 ประกาศ

ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,221 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 510 ประกาศ

แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,106 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 473 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,128 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 468 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,476 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 626 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,517 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 649 ประกาศ

เมืองทองธานี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,233 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 505 ประกาศ

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,318 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 996 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,235 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 506 ประกาศ

ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ (ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา)

ห่างไป 2.5 กม.

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,948 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 861 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,199 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,725 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 889 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 436 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Bestcondominium For You

Bestcondominium For You

29/04/2564

เป็นคอนโดมิเนียม High Rise 1 อาคาร สูง 28 ชั้น พื้นที่โครงการ 2-1-93 ไร่ ยูนิตอาศัย 435 ยูนิต และร้านค้า 2 ยูนิต มีห้องให้เลือก 4 แบบคือ Studio, 1-2 ห้องนอน โดยขนาดพื้นที่ใช้สอยจะเริ่มตั้งแต่ 33.5 ตร.ม. พื้นที่สีเขียวโดยรอบโครงการ, ฟิตเนส, พื้นที่นั่งเล่น, ห้องประชุม, ซาวน่า, สระว่ายน้ำและพื้นที่สวนดาดฟ้า, กล้องวงจรปิดภายในโครงการ และรปภ.ตลอด 24 ชั่วโมง, ลิฟต์โดยสาร 2 ตัว, พื้นที่จอดรถ 60%

(4)
June June

June June

13/02/2564

คอนโด น่าอยู่ ห้องกว้าง ทำเลดี เดินทางไปได้หลายสาย มีฟิตเนส สระว่ายน้ำ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (70)

ดูประกาศทั้งหมด (70)
รูปภาพ ***ให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ (ห้องสวย!!! ชั้น17 วิวดี..ไม่มีตึกบัง) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ (ห้องสวย!!! ชั้น17 วิวดี..ไม่มีตึกบัง) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
33.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 01:38
รูปภาพ ***ให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ (กว้าง 33ตรม + ใกล้ MRTสายสีชมพู) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ (กว้าง 33ตรม + ใกล้ MRTสายสีชมพู) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 01:37
รูปภาพ G8064💛คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ 🔥มีเครื่องซักผ้า🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8064💛คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ 🔥มีเครื่องซักผ้า🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 00:16
รูปภาพ G 3498💙 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 3498💙 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
48 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 00:16
รูปภาพ G 4794💙 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 4794💙 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2563)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 00:16
รูปภาพ G 5155💙 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 5155💙 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 น้ำ
ชั้น 15
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 00:16
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า  ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ // รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่!! 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ // รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่!! 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 16:00
รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ5354  ให้เช่า Supalai Loft Chaeng Watthana/ @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ5354 ให้เช่า Supalai Loft Chaeng Watthana/ @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12A
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:49
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 48.00 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ

ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 48.00 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 21 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ

ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 21 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:45
รูปภาพ ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ Studio ชั้น 21 ขนาด 33 ตร.ม. เช่า 8,000 บาท/เดือน Ready to move in

ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ Studio ชั้น 21 ขนาด 33 ตร.ม. เช่า 8,000 บาท/เดือน Ready to move in

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:07
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-82404 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-82404 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
47.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-82378 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-82378 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
48 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-81214 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-81214 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 13
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-82331 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-82331 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47.36 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-149221 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-149221 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ (MD-95231)​

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ (MD-95231)​

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
รูปภาพ P705 ให้เช่าคอนโด Supalai Loft Chaeng Watthana (ศุภาลัย ลอท์ฟ แจ้งวัฒนะ) ทำลดีใกล้รถไฟฟ้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

P705 ให้เช่าคอนโด Supalai Loft Chaeng Watthana (ศุภาลัย ลอท์ฟ แจ้งวัฒนะ) ทำลดีใกล้รถไฟฟ้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:02
รูปภาพ 🍀 ให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5701

🍀 ให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5701

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
33 ตร.ม.
฿7,999/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
🚄 ขาย Supalai Loft แจ้งวัฒนะ ใกล้ MRT เมืองทองธานี 350 ม. ครัวแยก ห้องใหญ่PREMIUM

🚄 ขาย Supalai Loft แจ้งวัฒนะ ใกล้ MRT เมืองทองธานี 350 ม. ครัวแยก ห้องใหญ่

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
47.4 ตร.ม.
฿2,650,000
(฿55,907 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 13:01
#SC13521 📌 ขาย | 🟦🟨ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
33.26 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿54,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:09
Supalai Loft Chaeng Watthana | 📍 Near Chaeng Watthana Road

Supalai Loft Chaeng Watthana | 📍 Near Chaeng Watthana Road

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
33.26 ตร.ม.
฿1,799,000
NEW !
(฿54,089 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
ขายคอนโด  ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-82351 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-82351 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
69.5 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿60,432 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 18 2 ห้องนอน ขนาด 81 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18.0
81 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿51,728 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:30
🔥ขายถูกสุดในโครงการ✅ศุภาลัย ลอฟต์ แจ้งวัฒนะSupalai Loft Chaeng Watthana ใกล้ MRT เมืองทองธานี 300 ม.

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
2 น้ำ
ชั้น 18
81.13 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿51,646 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:02
🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
48 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿56,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
48 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿56,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:01
🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 47.00 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
47 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿72,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
48 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿56,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 47.00 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
47 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿72,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:01
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
48 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿56,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:01
ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ เลขที่ 98/60 (ห้องใหม่)

ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ เลขที่ 98/60 (ห้องใหม่)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47.4 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿61,181 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:00
ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า_Do795

ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า_Do795

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
33.26 ตร.ม.
฿1,799,000
UPDATE !
(฿54,089 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:09
ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า_Do795

ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า_Do795

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
33.26 ตร.ม.
฿1,799,000
UPDATE !
(฿54,089 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:09
#b4794 23/11/68  ขาย  Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4794 23/11/68 ขาย Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
33 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿57,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
#b4796 23/11/68  ขาย  Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4796 23/11/68 ขาย Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
33 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
#b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4797 23/11/68 ขาย Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
48 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿47,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
#b4795 23/11/68  ขาย Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4795 23/11/68 ขาย Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
33 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Supalai Loft Chaeng Watthana

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Kensington Place 1 ประกาศ
ขาย Kensington Place 7 ประกาศ
กรีเน่ แจ้งวัฒนะ
กรีเน่ แจ้งวัฒนะ

Grene Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย Grene Chaengwattana11 ประกาศ
ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี

Popular Condo

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Popular Condo76 ประกาศ
ขาย Popular Condo20 ประกาศ
ซีเอ็นพี คอนโดมิเนียม

CNP Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า CNP Condominium0 ประกาศ
ขาย CNP Condominium11 ประกาศ
เรสต้า รีสอร์ท คอนโด

Resta Resort Condo

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
ขาย Resta Resort Condo2 ประกาศ
เรสต้า พาโน

RESTA PANO

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า RESTA PANO1 ประกาศ
ขาย RESTA PANO0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by