รูป Popular Condo - รูปที่ 1/6
รูป Popular Condo - รูปที่ 2/6
รูป Popular Condo - รูปที่ 3/6
รูป Popular Condo - รูปที่ 4/6
รูป Popular Condo - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Popular Condo

ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานีปากเกร็ด นนทบุรี5.0/5
19ยูนิตขาย
77ยูนิตเช่า

ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี Popular Condo พัฒนาโดย บริษัท บางกอกแอร์พอร์ทอินดัสทรี จำกัด อพาร์ตเมนต์ : 57 ห้อง ป๊อปปูล่า คอนโด กลางเมือง ปากเกร็ด มีบริการ Wi-Fi ฟรี และทีวีดาวเทียมให้ได้รับชมความบันเทิงขณะเข้าพัก สิ่งอำนวยความสะดวกและบริการ ได้แก่ โต๊ะทำงาน น้ำดื่มบรรจุขวดฟรี และบริการทำความสะอาดทุกวัน ที่จอดรถ ที่พักมี ลานระเบียง, ครัวขนาดเล็ก และ ตู้เย็น -รถไฟฟ้าใต้ดิน: ศูนย์ราชการนนทบุรี 12.3 กม. -ใกล้อิมแพ็คเมืองทองธานีไม่เกิน 700 เมตร. -เซ็นทรัลพลาซา แจ้งวัฒนะ - ขับรถ 6 นาที, 5.7 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 77 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

ปากเกร็ด นนทบุรี
9648
2537
9
16

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Chaengwattana

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Chaengwattana

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Supalai City Resort Chaeng Watthana

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Loft Chaeng Watthana

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

M Society

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า M Society

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด M Society

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Seed Chaeng Watthana

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Grene Chaengwattana

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Grene Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Grene Chaengwattana

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Atmoz Chaengwattana

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Atmoz Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Atmoz Chaengwattana

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Chaeng Watthana Housing Authority

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chaeng Watthana Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Chaeng Watthana Housing Authority

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Mori Mueang Thong Thani

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Mori Mueang Thong Thani

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Mori Mueang Thong Thani

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Suan Phongphet

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Phongphet

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Phongphet

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 5.8 กม.

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,544 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 602 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างไป 3.3 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,435 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 651 ประกาศ

ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,213 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 459 ประกาศ

แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,104 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,119 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 418 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,473 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 566 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,511 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 589 ประกาศ

เมืองทองธานี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,217 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 452 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,219 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 453 ประกาศ

ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ (ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา)

ห่างไป 4.5 กม.

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,941 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 779 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,531 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 878 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 400 ประกาศ

รพ.เวิลด์เมดิคอล

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศให้เช่า 1,062 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศขาย 420 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.40 - 41.40 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Darin Lim

Darin Lim

23/02/2564

น่าอยู่มาก คนเยอะ ของกินร้านดังเพียบ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (68)

ดูประกาศทั้งหมด (68)
รูปภาพ 😄 ตึก C5  ราคารวมส่วนกลาง 😄 ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี (มีคลิปห้องจริงให้ชม)STANDARD

😄 ตึก C5 ราคารวมส่วนกลาง 😄 ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี (มีคลิปห้องจริงให้ชม)

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
28 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 15:31
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด popular เมืองทอง พร้อมอยู่

ให้เช่า คอนโด popular เมืองทอง พร้อมอยู่

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿4,100/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 16:59
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2451  ให้เช่า Popular Condo ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2451 ให้เช่า Popular Condo ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿4,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:49
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก / Code: 26KJ28  ให้เช่า Popular Condo ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก / Code: 26KJ28 ให้เช่า Popular Condo ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
28 ตร.ม.
฿3,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:31
รูปภาพ คอนโด ป็อปปูล่า เมืองทอง C1 ชั้น 11  ให้เช่า 2,900 บาท (วิวนอก) ใกล้ Cosmo

คอนโด ป็อปปูล่า เมืองทอง C1 ชั้น 11 ให้เช่า 2,900 บาท (วิวนอก) ใกล้ Cosmo

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
28.4 ตร.ม.
฿2,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:44
รูปภาพ 😃 ป็อปปูล่า คอนโด  ตึก C5 ชั้น 7 🏆วิวนอก 💟 32 ตรม👉 3,500 บ/ด 🖥 แอร์+TV+ ตู้เย็น+ น้ำอุ่น +ไมโครเวฟ 🧑‍🎓คอสโม☎📞 0805452028 ☎️ Line ID : @darinmt

😃 ป็อปปูล่า คอนโด ตึก C5 ชั้น 7 🏆วิวนอก 💟 32 ตรม👉 3,500 บ/ด 🖥 แอร์+TV+ ตู้เย็น+ น้ำอุ่น +ไมโครเวฟ 🧑‍🎓คอสโม☎📞 0805452028 ☎️ Line ID : @darinmt

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32.5 ตร.ม.
฿3,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:18
รูปภาพ ห้องแอร์ใหม่ เริ่ม 3000฿ 🔥 พร้อมอยู่ เมืองทองธานี ใกล้ คอสโม้ โรงเรียนเซนฟรัง ม.ศิลปากร ตึกตำรวจ Commando

ห้องแอร์ใหม่ เริ่ม 3000฿ 🔥 พร้อมอยู่ เมืองทองธานี ใกล้ คอสโม้ โรงเรียนเซนฟรัง ม.ศิลปากร ตึกตำรวจ Commando

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿3,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:14
รูปภาพ คอนโด ป็อปปูล่า เมืองทอง T7 ชั้น 12  ให้เช่า 3,500 บาท (ห้องแยก+เฟอร์ครบ) ใกล้ ม.((ศิลปากร

คอนโด ป็อปปูล่า เมืองทอง T7 ชั้น 12 ให้เช่า 3,500 บาท (ห้องแยก+เฟอร์ครบ) ใกล้ ม.((ศิลปากร

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
38.4 ตร.ม.
฿3,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดเมืองทอง ห้องเช่ารายเดือน เฟอร์ครบพร้อมอยู่ T12

ให้เช่า คอนโดเมืองทอง ห้องเช่ารายเดือน เฟอร์ครบพร้อมอยู่ T12

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿3,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:56
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดเมืองทอง ห้องเช่ารายเดือน เฟอร์ครบพร้อมอยู่ T7 ชั้น2

ให้เช่า คอนโดเมืองทอง ห้องเช่ารายเดือน เฟอร์ครบพร้อมอยู่ T7 ชั้น2

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿3,600/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:56
รูปภาพ คอนโด ป็อปปูล่า เมืองทอง C6 ชั้น 8  ให้เช่า 2,800 บาท (เฟอร์ครบ)

คอนโด ป็อปปูล่า เมืองทอง C6 ชั้น 8 ให้เช่า 2,800 บาท (เฟอร์ครบ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.4 ตร.ม.
฿2,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:32
รูปภาพ ให้เช่าป๊อปปูล่าคอนโด P2 ห้องติดมุม วิวนอก เฟอร์ฯ ครบ ปรับใหม่ Proฯรายวัน

ให้เช่าป๊อปปูล่าคอนโด P2 ห้องติดมุม วิวนอก เฟอร์ฯ ครบ ปรับใหม่ Proฯรายวัน

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32.84 ตร.ม.
฿3,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:41
รูปภาพ เมืองทองคอนโด อาคาร C6 ใกล้ ธ.กสิกรไทย ห้างคอสโม้ ร้านค้าอาหาร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ

เมืองทองคอนโด อาคาร C6 ใกล้ ธ.กสิกรไทย ห้างคอสโม้ ร้านค้าอาหาร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿3,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:43
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดป๊อบปูล่า เมืองทองธานี – แต่งสวยสไตล์ Modern Muji อบอุ่น เรียบง่าย พร้อมเข้าอยู่ทันที

ให้เช่า คอนโดป๊อบปูล่า เมืองทองธานี – แต่งสวยสไตล์ Modern Muji อบอุ่น เรียบง่าย พร้อมเข้าอยู่ทันที

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿5,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:04
รูปภาพ ที่พักรายวันเมืองทองธานี  Tel 062-454-7469

ที่พักรายวันเมืองทองธานี Tel 062-454-7469

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿3,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2559)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:57
รูปภาพ เมืองทองธานี ป็อปปูล่า คอนโด ตึก C1  ชั้น 12 ๖เฟอร์ครบ๗ 👉  ให้เช่า 2,900 บ🚶Cosmo Plaza

เมืองทองธานี ป็อปปูล่า คอนโด ตึก C1 ชั้น 12 ๖เฟอร์ครบ๗ 👉 ให้เช่า 2,900 บ🚶Cosmo Plaza

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28.4 ตร.ม.
฿2,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:08
รูปภาพ ลดพิเศษ เช่า พร้อมอยู่ คอนโดเมืองทองธานี C3 ทำเลดีมาก ห้อง built in แอร์ เฟอร์ครบ

ลดพิเศษ เช่า พร้อมอยู่ คอนโดเมืองทองธานี C3 ทำเลดีมาก ห้อง built in แอร์ เฟอร์ครบ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿3,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 00:36
รูปภาพ ราคารวมส่วนกลางแล้ว 👉มีคลิปห้องจริงให้ชมก่อนนัดดู ❤️ป๊อปปูล่าคอนโด  ตึก T9 ใกล้ Cosmo ห้องทำใหม่

ราคารวมส่วนกลางแล้ว 👉มีคลิปห้องจริงให้ชมก่อนนัดดู ❤️ป๊อปปูล่าคอนโด ตึก T9 ใกล้ Cosmo ห้องทำใหม่

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 15:31
รูปภาพ G8480🚨คอนโดให้เช่า ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8480🚨คอนโดให้เช่า ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿3,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

BG 6585	: ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม

BG 6585 : ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
38.39 ตร.ม.
฿586,500
UPDATE !
(฿15,277 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:02
JK 5028971 : ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี

JK 5028971 : ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38.39 ตร.ม.
฿584,000
UPDATE !
(฿15,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:02
ขายคอนโดเมืองทองธานี C3 ทำเลดีมาก ห้อง built in แอร์ เฟอร์ครบ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿599,000
UPDATE !
(฿21,393 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 00:36
ขายคอนโดเมืองทอง ครัวบิลท์อิน แอร์ เฟอร์ ครบชุด ราคา 5.5 แสน

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿550,000
UPDATE !
(฿19,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:52
ขาย  ป๊อปปูล่าคอนโด เมืองทองธานี  แจ้งวัฒนะ  แบบ 1 ห้องนอน  รีโนเวทใหม่  ใกล้เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ขาย ป๊อปปูล่าคอนโด เมืองทองธานี แจ้งวัฒนะ แบบ 1 ห้องนอน รีโนเวทใหม่ ใกล้เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38.39 ตร.ม.
฿659,000
UPDATE !
(฿17,166 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:22
ขายคอนโด เมืองทองธานี รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ มีสถานีรถไฟฟ้าเมืองทองธานี (สายสีชมพู)

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
28.4 ตร.ม.
฿660,000
UPDATE !
(฿23,239 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:30
ขายป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม เมืองทองธานี ตึก C1 ชั้น15 วิวด้านนอก 28ตรม.

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿450,000
UPDATE !
(฿16,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:35
ห้องตกแต่งใหม่พร้อมอยู่ ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม เมืองทองธานี ตึก C2 750K (รวมค่าโอน)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿750,000
UPDATE !
(฿26,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:25
🏢 ขายคอนโด Popular Condominium ไพลินสแควร์ P1

🏢 ขายคอนโด Popular Condominium ไพลินสแควร์ P1

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
38.39 ตร.ม.
฿699,000
(฿18,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:50
ขายคอนโดเมืองทองธานี ป๊อปปูล่าคอนโด อาคาร C7 ชั้น5 ห้องมุม 41ตรม. มีระเบียง

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
41 ตร.ม.
฿680,000
(฿16,585 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 05:05
ขายป๊อปปูล่าคอนโด คอนโดเมืองทองธานี อาคาร P1

ขายป๊อปปูล่าคอนโด คอนโดเมืองทองธานี อาคาร P1

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿390,000
(฿13,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 05:05
ขายด่วน !!! คอนโดเมืองทองธานี ขายตามสภาพ

ขายด่วน !!! คอนโดเมืองทองธานี ขายตามสภาพ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32.8 ตร.ม.
฿400,000
(฿12,195 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 14:37
T12 Popular Condo เมืองทองธานี (ป๊อบปูล่า คอนโด) นนทบุรี

T12 Popular Condo เมืองทองธานี (ป๊อบปูล่า คอนโด) นนทบุรี

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
62.2 ตร.ม.
฿1,590,000
(฿25,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 04:15
ขายคอนโดเมืองทอง ตึก T1 แต่งใหม่ทั้งห้อง

ขายคอนโดเมืองทอง ตึก T1 แต่งใหม่ทั้งห้อง

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿529,000
(฿18,893 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2569 07:13
ขาย Popular Condo เมืองทอง ตึก T10 ชั้น 11 วิวนอก 32 ตรม.

ขาย Popular Condo เมืองทอง ตึก T10 ชั้น 11 วิวนอก 32 ตรม.

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿590,000
UPDATE !
(฿18,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/03/2569 09:24
ขายห้องสวย พร้อมอยู่  P2ชั้น 9 ขนาด 32 ตรม วิวนอก

ขายห้องสวย พร้อมอยู่ P2ชั้น 9 ขนาด 32 ตรม วิวนอก

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿520,000
(฿16,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/01/2569 08:31

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า M Society114 ประกาศ
ขาย M Society21 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย Grene Chaengwattana11 ประกาศ
แอทโมซ แจ้งวัฒนะ
แอทโมซ แจ้งวัฒนะ

Atmoz Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย Atmoz Chaengwattana17 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by