รูป CNP Condominium - รูปที่ 1/7
รูป CNP Condominium - รูปที่ 2/7
รูป CNP Condominium - รูปที่ 3/7
รูป CNP Condominium - รูปที่ 4/7
รูป CNP Condominium - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

CNP Condominium

ซีเอ็นพี คอนโดมิเนียม26 ปากเกร็ด นนทบุรี0.0/5
11ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

ซีเอ็นพี คอนโดมิเนียม CNP Condominium พัฒนาโดย บริษัท พรีมีโอ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 16 ชั้น 220 ยูนิต CNP Condominium ตั้งอยู่ที่ ซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 38 ถ.แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด จ.นนทบุรี มีสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ สระว่ายน้ำ,รปภ. 24 ชม การเดินทางสะดวกใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วน -ทางด่วน ด่านแจ้งวัฒนะ -เซ็นทรัลพลาซ่า แจ้งวัฒนะ, หลักสี่พลาซ่า, อิมแพคเมืองทองธานี, แม็คโคร แจ้งวัฒนะ, เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ -รพ.มงกุฎวัฒนะ, รพ.เวิลด์เมดิคอลเซ็นเตอร์ -รร.นานาชาติเมจิกเยียร์, สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (11)

รายละเอียดโครงการ

CNP Condominium

ชื่ออื่นๆ

  • ซี.เอ็น.พี. คอนโดมิเนียม
  • C.N.P. Condominium
คอนโดมิเนียม
26 ปากเกร็ด นนทบุรี
220
1992
15 บาท/ตร.ม.
1
16

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Chaengwattana

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 141 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Chaengwattana

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

The Key Chaeng Wattana

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Supalai City Resort Chaeng Watthana

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Supalai Loft Chaeng Watthana

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Seed Chaeng Watthana

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Grene Chaengwattana

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Grene Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Grene Chaengwattana

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Atmoz Chaengwattana

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Atmoz Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Atmoz Chaengwattana

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Twin Tower

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Twin Tower

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Twin Tower

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Origin Place Chaengwattana

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Origin Place Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Origin Place Chaengwattana

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Chatlada 1

ห่างออกไป 190 เมตร

คอนโดให้เช่า Chatlada 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Chatlada 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

ห่างไป 3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 6.7 กม.

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,608 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 638 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างไป 2 กม.

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,308 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 580 ประกาศ

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 6.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,505 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 690 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,179 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 443 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,543 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 602 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,583 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 626 ประกาศ

เมืองทองธานี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,291 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 481 ประกาศ

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,350 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 959 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,294 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 481 ประกาศ

อาคารจัสมิน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 870 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 345 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 2,041 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 830 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,255 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,650 ประกาศ

แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 38

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 38

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,904 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,160 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 924 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 423 ประกาศ

รพ.เวิลด์เมดิคอล

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศให้เช่า 1,118 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศขาย 441 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (11)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ซีเอ็นพี คอนโดมิเนียม ใน บางตลาด (ID 2744693)

ปากเกร็ด นนทบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
100 ตร.ม.
฿4,326,000
UPDATE !
(฿43,260 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
📌 ขายคอนโด ซี เอ็น พี คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 107 ตรม ใกล้ โรสแมรี่อะคาเดมี่

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
107 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿28,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:01
🚩 ขายคอนโด ซี เอ็น พี คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 107 ตรม ใกล้ โรสแมรี่อะคาเดมี่

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
107 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿28,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:02
🔺 ขายคอนโด ซี เอ็น พี คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 107 ตรม ใกล้ โรสแมรี่อะคาเดมี่

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
107 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿28,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:02
ขายโคตรคุ้ม คอนโด CNP  ซีเอ็นพี  Condo แจ้งวัฒนะ 100 ตรม  ใกล้ MRT สายสีชมพู เมืองทองธานี ชั้น 16

ขายโคตรคุ้ม คอนโด CNP ซีเอ็นพี Condo แจ้งวัฒนะ 100 ตรม ใกล้ MRT สายสีชมพู เมืองทองธานี ชั้น 16

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
100 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿42,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:00
ขายโคตรคุ้ม คอนโด CNP  ซีเอ็นพี  Condo แจ้งวัฒนะ  54 ตรม ใกล้ MRT สายสีชมพู เมืองทองธานี ชั้น 16

ขายโคตรคุ้ม คอนโด CNP ซีเอ็นพี Condo แจ้งวัฒนะ 54 ตรม ใกล้ MRT สายสีชมพู เมืองทองธานี ชั้น 16

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
54 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿51,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:00

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
100 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿42,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:00

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
100 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿42,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:00
 ขายคอนโดหรู บรรยากาศดี โครงการ CNP แจ้งวัฒนะ 38 วิวสวย พร้อมเข้าอยู่

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
80 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿27,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:04
🎉 ขายคอนโด ซี เอ็น พี คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 107 ตรม ใกล้ โรสแมรี่อะคาเดมี่

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
107 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿28,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:08
🏢 ขายคอนโด : CNP Condominium (ซีเอ็นพี คอนโดมิเนียม)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10771

🏢 ขายคอนโด : CNP Condominium (ซีเอ็นพี คอนโดมิเนียม) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10771

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
100 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿42,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย Grene Chaengwattana11 ประกาศ
แอทโมซ แจ้งวัฒนะ
แอทโมซ แจ้งวัฒนะ

Atmoz Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย Atmoz Chaengwattana18 ประกาศ
ทวิน ทาวเวอร์

Twin Tower

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Twin Tower6 ประกาศ
ขาย Twin Tower3 ประกาศ
ออริจิ้น เพลส แจ้งวัฒนะ
ออริจิ้น เพลส แจ้งวัฒนะ

Origin Place Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
ฉัตรลดา 1

Chatlada 1

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Chatlada 10 ประกาศ
ขาย Chatlada 10 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by