รูป Nue Mega Plus Bangna - รูปที่ 1/20
รูป Nue Mega Plus Bangna - รูปที่ 2/20
รูป Nue Mega Plus Bangna - รูปที่ 3/20
รูป Nue Mega Plus Bangna - รูปที่ 4/20
รูป Nue Mega Plus Bangna - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

Nue Mega Plus Bangna

นิว เมกา พลัส บางนาบางพลี สมุทรปราการ0.0/5
17ยูนิตขาย
209ยูนิตเช่า

'PLUS'ชีวิตในฝัน.. ให้'MEGA'กว่าใคร ในคอนโดติดห้าง ใกล้เมกาบางนาเมื่อทุกสิ่งที่คุณต้องการอยู่ใกล้ เพียงแค่ก้าว… ก็ถึงห้าง “เมกาบางนา” จะช้อปของแต่งบ้าน กิน-ดื่ม-เที่ยว-เล่น ก็สนุกได้ทั้งวันไม่มีเบื่อ ใช้ชีวิตให้สุดในทุกด้าน ขยายพื้นที่ชีวิตให้ MEGA กว่าที่เคย 'PLUS' ความสุขที่มากยิ่งขึ้นกับห้องหน้ากว้าง ออกแบบฟังก์ชั่นตอบโจทย์ทุกการใช้ชีวิต จะดูหนัง ฟังเพลง อ่านหนังสือ ก็เพลินได้ทุก ACTIVITY พร้อม FACILITY จัดเต็มถึง 5 ชั้น กว่า 38 ฟังก์ชั่น

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 209 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Nue Mega Plus Bangna
คอนโดมิเนียม
บางพลี สมุทรปราการ
1005
2565
- บาท/ตร.ม.
1
38
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

โนเบิล  logo

โนเบิล

54โครงการ
7770ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Mega city Bangna

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Mega city Bangna

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Mega city Bangna

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

A Space ME Bangna

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า A Space ME Bangna

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด A Space ME Bangna

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

A space mega

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า A space mega

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด A space mega

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

A Space Mega 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Mega 2

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Mega 2

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

NOWW MEGA

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า NOWW MEGA

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด NOWW MEGA

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Forestias Signature Series

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Forestias Signature Series

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Forestias Signature Series

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสาสน์วิเทศ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 7.8 กม.

รร.ราชวินิตบางแก้ว

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,286 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 597 ประกาศ

ม.รามคำแหง 2

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง 2

มีประกาศให้เช่า 694 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง 2

มีประกาศขาย 256 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างไป 5 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

แม็คโคร บางพลี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร บางพลี

มีประกาศให้เช่า 583 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร บางพลี

มีประกาศขาย 234 ประกาศ

ไทวัสดุ บางนา

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศให้เช่า 971 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศขาย 400 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,709 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 543 ประกาศ

อีเกีย บางนา

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,709 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 542 ประกาศ

ตลาดนัดนัมเบอร์วัน ราม 2

ห่างไป 3.4 กม.

บางพลี สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 2,051 ประกาศ

ประกาศขาย บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 505 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางพลี

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศให้เช่า 585 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศขาย 234 ประกาศ

นิคมอัญธานี (เจมโมโปลิส)

ห่างไป 7.6 กม.

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,140 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,049 ประกาศ

สนามบินสุวรรณภูมิ

ห่างไป 17.1 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 756 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศขาย 418 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,298 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 7.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,215 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 672 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,553 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,294 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

studio

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 21.41 - 22.42 ตร.ม.

studio floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (209)

ดูประกาศทั้งหมด (209)
รูปภาพ #A124413 ✅ 14/5/69  ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124413 ✅ 14/5/69 ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
22 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124298 ✅ 8/5/69  ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124298 ✅ 8/5/69 ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12X
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124518 ✅ 21/3/69  ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124518 ✅ 21/3/69 ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124376 ✅ 11/11/68  ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124376 ✅ 11/11/68 ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
66.5 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ 📢ให้เช่า Nue mega bangna plus ชั้น 11 ขนาด 46.15 sqm 2 bedrooms ห้องแบ่งสัดส่วน ครัวแยก

📢ให้เช่า Nue mega bangna plus ชั้น 11 ขนาด 46.15 sqm 2 bedrooms ห้องแบ่งสัดส่วน ครัวแยก

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
46.15 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 16:29
รูปภาพ #SC13667    📌   ให้เช่า | 🟦🟨นิว เมกา พลัส บางนา​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13667    📌   ให้เช่า | 🟦🟨นิว เมกา พลัส บางนา​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12X
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:09
รูปภาพ #SC13775    📌   ให้เช่า | 🟦🟨นิว เมกา พลัส บางนา​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13775    📌   ให้เช่า | 🟦🟨นิว เมกา พลัส บางนา​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
22 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:09
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2400  ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2400 ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
22 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:49
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 30 1 BED PLUS ขนาด 35 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 30 1 BED PLUS ขนาด 35 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:45

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:45
รูปภาพ 🔥 ลดแรง! NUE Mega Plus Bangna 30.49 ตร.ม. ชั้น 9 มีเครื่องซักผ้าให้ เหลือ 14,000 (จาก 15,000)

🔥 ลดแรง! NUE Mega Plus Bangna 30.49 ตร.ม. ชั้น 9 มีเครื่องซักผ้าให้ เหลือ 14,000 (จาก 15,000)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30.49 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร  ชั้น 36 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร ชั้น 36 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
27 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
26 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:45

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
26 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:45

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
26 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
26 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่า   นิว เมกา พลัส บางนา   🔴🔴

ให้เช่า นิว เมกา พลัส บางนา 🔴🔴

บางพลี สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
22 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:33
รูปภาพ 🔥ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna 🔥 2 Bedrooms  ราคาพิเศษ 23,000/month

🔥ให้เช่า Nue Mega Plus Bangna 🔥 2 Bedrooms ราคาพิเศษ 23,000/month

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:13

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿115,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:30
🎉 ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿115,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿115,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿115,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:02
📌 ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿115,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:01
นิว เมกา พลัส บางนา 🌟PN-00006868🌟

นิว เมกา พลัส บางนา 🌟PN-00006868🌟

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30.43 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿95,301 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
(18724) Nue Mega Plus Bangna

(18724) Nue Mega Plus Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30.46 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿96,848 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
(18777) Nue Mega Plus Bangna

(18777) Nue Mega Plus Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30.46 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿96,848 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิว เมกา พลัส บางนา ใน บางแก้ว (ID 2229335)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
45 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿128,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:59
🔥2.8 MB 1นอนห้องใหม่ แต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีในย่านบางนา เดิน 20ก้าว ถึงเมกาบางนา @ NUE Mega Plus Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
26.36 ตร.ม.
฿2,832,500
UPDATE !
(฿107,454 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:11
🔥2.7MB 1นอน ห้องใหม่ แต่งครบมาก เฟอร์จัดเต็มมาก คอนโดทำเลดีในย่านบางนา เดินเพียง 20ก้าว จาก เมกาบางนา @  NUE Mega Plus Bangna

🔥2.7MB 1นอน ห้องใหม่ แต่งครบมาก เฟอร์จัดเต็มมาก คอนโดทำเลดีในย่านบางนา เดินเพียง 20ก้าว จาก เมกาบางนา @ NUE Mega Plus Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
26.36 ตร.ม.
฿2,730,000
UPDATE !
(฿103,566 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:11
🔥2นอน ห้องกว้าง ไซส์ใหญ่ เฟอร์จัดเต็มมาก คอนโดใหม่ ทำเลดีในย่านบางนา เดินเพียง 20ก้าว ถึงเมกาบางนา @ Nue Mega Plus Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
46.23 ตร.ม.
฿5,800,000
(฿125,460 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 09:03
Nue Mega Plus Bangna 1 bedroom, for sale

Nue Mega Plus Bangna 1 bedroom, for sale

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
26 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
NUE Mega Plus Bangna 2 bedrooms, for sale

NUE Mega Plus Bangna 2 bedrooms, for sale

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
45.91 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿98,018 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
NUE Mega Plus Bangna 1 bedroom, for sale

NUE Mega Plus Bangna 1 bedroom, for sale

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30.43 ตร.ม.
฿2,770,000
UPDATE !
(฿91,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Nue Mega Plus Bangna 1 bedroom, for sale

Nue Mega Plus Bangna 1 bedroom, for sale

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
26.5 ตร.ม.
฿2,810,000
UPDATE !
(฿106,038 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
NUE Mega Plus Bangna 1 bedroom, for sale

NUE Mega Plus Bangna 1 bedroom, for sale

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
26.25 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿89,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า A Space ME Bangna52 ประกาศ
ขาย A Space ME Bangna41 ประกาศ
เอ สเปซ เมกา
เอ สเปซ เมกา

A space mega

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า A space mega165 ประกาศ
ขาย A space mega69 ประกาศ
เอ สเปซ เมกา 2
เอ สเปซ เมกา 2

A Space Mega 2

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า A Space Mega 252 ประกาศ
ขาย A Space Mega 28 ประกาศ
นาวว์ เมกา
นาวว์ เมกา

NOWW MEGA

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า NOWW MEGA0 ประกาศ
ขาย NOWW MEGA4 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by